WC2006 - bạn cổ vũ đội nào?

BATDAN

Member
vichia said:
Italia =)) Grosso ! Pirlo ! Italia đã vô địch, điều kiện đủ cho một mùa hè tuyệt vời của Vichia đã thành hiện thực !

Bravo !!!!!!
Thế Ý thắng thì Vichia đỗ đại học à?

vichia

Active Member
hi vọng tràn trề :x Giải và biện luận pt "mùa hè tuyệt vời" với 2 tham số ĐH, và WC, ẩn Vichia :)) :

Đk cần : Vichia đỗ ĐH
Đk đủ : vô địch WC là Italia.

:))

:->

Òa!:(:)((Bác Việt ác thí mồ!Em ghét bon Ý vì chúng nó chơi xấu chứ có fải ghen ăn tức ở chi đâu???Thế là hết,tay trắng lại hoàn trăng tay(ko fải vì cá đột thua tiền mà vì bọt xà fòng rửa bát).Thế là mình kết thúc WC mà ko đoán đúng đc 1 trận nào.Đã thế lại còn mất hết cả bè bạn nữa chứ.Òa!:(:)((

CrazyA3

Member
Thế là một tháng thức cùng WC đã kết thúc. Đội quân áo Thiên thanh xứng đáng vô địch.
Hix, sau 1 tháng bình luận sôi nổi thì cuối cùng cái topic này cũng sắp bị bỏ quên roài :(

Thế thì cố mà làm vài bài nốt vậy!Dù sao cũng nên chúc mừng Ý vượt qua đc khủng hoảng chứ nhỉ?Trc WC có nhìu chuyên ja kinh tế dự đoán là Ý mà vô địch thì kinh tế thế giới sẽ khởi sắc hơn.Jờ thì ko biết điều đó có thật ko nhỉ???

CrazyA3

Member
Chu kỳ 12 năm của đội tuyển Ý lại lặp lại , 24 năm chờ đợi chức vô địch Thế giới lần thứ 4 và các tifosi đã ko thất vọng !!!
Thôi thì đành câu nốt mấy bài vậy :D Bỏ công "bình loạn" trên cái topic này suốt 1 tháng , bi giờ hết WC roài vào đây cũng chả bít bình cái je` nũa :D ??

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000