way, thi đại học sợ lắm!!!!!!!

lúc đầu thấy thi trắc nghiệm thì thích lắm cơ, nhưng h kt 1 tiết hay 15' cũng trắc nghiệm hết thế này thì sao mà có thời gian mà thở chứ:(

thực ra cũng chẳng biết thế là có lợi hay bất lợi cho mình nữa, ko bị mắng do trình bày nữa cũng tốt nhưng chẳng lẽ bộ GD lại tốt với mình nữa=>nghi ngờ:-? [-( :-w

Volodia

Member
Chuyện đưa bài trắc nghiệm vào KT là rất tốt cho các em đóa! :| Còn tại làm sao thì em có thể hỏi thẳng ngay giáo viên bộ môn!
Còn chuyện thi ĐH mà sợ thì kiếm đường khác, ko nhất thiết phải vào ĐH mới thành người đc đâu! Xin hết! :|

chouchou

Member
Khi đi thi nhớ mang xúc xắc vào nhá, làm ABCD cho dễ. Nghe nói quy chế ko cấm mang vào phòng thi con xúc xắc này đâu (bây giờ là thi trắc nghiệm ko biết có thay đổi hay ko nữa) :D

Cố gắng lên nào, nghĩ lại thời gian đau khổ cách đây gần 5 năm mà mình vẫn còn toát mồ hôi. Sợ thật!

BlackDragon

Active Member
Trước khi trả lời thì gieo xúc xắc, vào mặt nào thì chọn câu đó :D , cứ cho 4 câu trả lời tương ứng với 4 số từ 1 đến 4

Ice_Fire

Member
Thi trắc nghiệm đối với bọn mù tịt không biết gì thì quá ngon --> cứ chọn từ đầu đến cuối 1 đáp án , thế nào cũng được 2,5 ( ko bị liệt rồi còn gì :)))

nói thật nhé, các a chị mà cứ cày tưng đêm 1 thế này thì cũng ko hoàn toàn là có hiệu quả đâu. cứ từ từ học thuộc, thế mới vào đầu được, kiến thức cơ bản là chính cơ mà:)
Chúc các a chị thi tốt nhé...bisouxxx:* :x

Volodia

Member
Cứ từ từ mà học thuộc! =)) Lời khuyên xem ra hữu ích phết đóa! =))
Chuyện thi đại học năm nào chả thế, năm nào chả có người trượt người đổ
Sức ép của việc học ko hề thuyên giảm mà cứ ngày càng nặng thêm, bó tay! :|

unni_x

Active Member
bạn bè mình toàn cày ngày cày đêm :( mình thì chả làm thế được, cứ bùn ngủ là đi ngủ :D học bài thì mỗi ngày nạp 1 ít ==> trượt là cái chắc :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000