Võ Lâm Truyền Kỳ online !!!!

Ice_Fire

Member
Tớ vớ vẩn lắm , mới có 1 bộ Định Quốc + 1 bộ Hiệp Cốt , túng quẫn quá bán bộ Định Quốc rồi ; cậu khoe hàng ghê quá đấy cậu Vũ :H

nmv_2301

Member
Ice_Fire said:
[-( cứ vào Thanh Khê Động mà solo [-( , đánh 1 cái mình kd 65% cũng mất 1500 máu :(:)-<
Bản này tăng TL Đạt Ma 11x lên 450 SM + 75 TP liệu có phải sai lầm ko :D ; Max 2 Phụ Trợ lực tay > 3500
Mỗi thằng xúi 1 đường , ko biết nghe thằng nào ; có thằng bảo ko tăng TP ; có thằng bảo 75 ; 86 ; 155 ... Đcmtccm củ hành tao :((
Siêu sai lầm, DMDG tầm lv 145 mới đủ TP mà chiến :D Hix sang Dược Sơn mà xem TL hạng 5 sv ko ăn được VD 95 của em nè :-O pó chiếu lun :) =))

Ice_Fire

Member
VD của ông tùy thuộc VD kiếm hay khí sao ko nói rõ
Nếu VD kiếm thì tăng Max Bất Động = cho xuất trước
Ông này lại bảo tăng 145 TP ; nghe ai bây giờ , nói nhanh tôi sắp hết tiền phải xuống đảo rồi

nmv_2301

Member
Ice_Fire said:
Tớ vớ vẩn lắm , mới có 1 bộ Định Quốc + 1 bộ Hiệp Cốt , túng quẫn quá bán bộ Định Quốc rồi ; cậu khoe hàng ghê quá đấy cậu Vũ :H
Hix sang sv Dược Sơn va Châu Giang lúc nào cũng sẵn sàng cho anh em mượn đồ chiến :D Thằng anh nuôi em ở Miền Nam chơi TV 106 có cái kick HK ngon tuyệt độc nhất mọi sv luôn :( nó diện bộ An Bang va bộ MM 37 % hix pó tàu lun :((
Định Quốc lởm lắm ko bằng an bang và đồ chấn phái :(

nmv_2301

Member
Ice_Fire said:
VD của ông tùy thuộc VD kiếm hay khí sao ko nói rõ
Nếu VD kiếm thì tăng Max Bất Động = cho xuất trước
Ông này lại bảo tăng 145 TP ; nghe ai bây giờ , nói nhanh tôi sắp hết tiền phải xuống đảo rồi
Oái ai bảo tăng 145 tp đâu :( bảo con TL lv 145 :( hix ông cấp nhiu rồi ??? Để tui còn biết ông có nhiu điểm nữa chứ ?? :((
Add nick tui vào anh em nói chuyện nmv_2301

Ice_Fire

Member
Tôi nghĩ tăng 85 + 1 điểm Tiểu Quyên là vừa 86 ; đẹp :) , mình có thể kick lên 110 mặc đồ 210 SM 110 TP
108 = 107 x 5 = 535 điểm tiềm và 107 điểm kĩ năng

Cheek_nl

Member
nmv_2301 said:
Siêu sai lầm, DMDG tầm lv 145 mới đủ TP mà chiến :D Hix sang Dược Sơn mà xem TL hạng 5 sv ko ăn được VD 95 của em nè :-O pó chiếu lun :) =))
Quăng lựu đạn này =)) ,thằng TL đấy thế nào chứ nó mà tăng hỗ trợ ĐMG + mặc đồ đủ để đánh thì VD kiếm 9x về làng ngọt.Hay nó không mặc đồ + tăng hỗ trợ đao nhỉ >:)

nmv_2301

Member
Cheek_nl said:
Quăng lựu đạn này =)) ,thằng TL đấy thế nào chứ nó mà tăng hỗ trợ ĐMG + mặc đồ đủ để đánh thì VD kiếm 9x về làng ngọt.Hay nó không mặc đồ + tăng hỗ trợ đao nhỉ >:)
Hix bác nào chiến với VD của em ko :( Max VL max TT + đồ cực ngon chấp cả 5 độc :D trừ 5 độc khủng của sv :((

nmv_2301

Member
Trungthieugia_nAl_rA said:
chan' wa anh em oiiiiiiiiiii!!! tu` bay h em rua? tay gac' kiem roai` :(:)((
ban' acc roi` CB lv118 ep' mau' do` duoc max 2skill em ban 1t5 co re ko cac pac' oi
Bán gà dã man :p chẳng hiểu cầy làm gì để bán giá đó :-O Ông em chắc hack của ai rồi :) chứ NM anh 125 anh còn bán 7t cơ mà :">

Ice_Fire

Member
nmv_2301 said:
Bán gà dã man :p chẳng hiểu cầy làm gì để bán giá đó :-O Ông em chắc hack của ai rồi :) chứ NM anh 125 anh còn bán 7t cơ mà :">
Anh bị làm sao ko vậy =)) , chém gió thì cũng vừa vừa thoai =)) , đến TN 123 hạng 4 ( sv mới ) nó còn bán có 1,35 tr , anh có bộ Vô Ma ko mà anh bán cái giá shock như thế :-" ; cho anh cả bộ Nhu Tình cũng 2 tr là kịch :)) , còn chê ng` ta gà :))=))

sac po' tay voi' bac' minh vu~ chac' ong anh nay` lau ngay` ko duoc ra duong` len hum nay hoi bi sok:)):)) NM 125 7t bac' nay` fai goi la chem' gio' kinh khung? cho pac' duc' ca? An bang Giay,NB HK NM Mu~ dinh quoc full vlmt ttk cung ko den gia' do'=)) =))
Den HOANG_NGAO_THIEN lv149(chau giang) dung dau` moi sv con ko co gia do' nua~ la` NM 125 cua bac=; =;

nmv_2301

Member
Trungthieugia_nAl_rA said:
sac po' tay voi' bac' minh vu~ chac' ong anh nay` lau ngay` ko duoc ra duong` len hum nay hoi bi sok:)):)) NM 125 7t bac' nay` fai goi la chem' gio' kinh khung? cho pac' duc' ca? An bang Giay,NB HK NM Mu~ dinh quoc full vlmt ttk cung ko den gia' do'=)) =))
Den HOANG_NGAO_THIEN lv149(chau giang) dung dau` moi sv con ko co gia do' nua~ la` NM 125 cua bac=; =;
Hix hôm nào em gặp các bác em cho xem đồ em, theo các bác bộ trấn phái Nm có đáng giá ko :( + bộ An Bang hack nữa chứ B-) Em có phần mềm hack acc tuyệt hay :"> nhưng chỉ hack được của ngũ độc thoai :(( chán quá :((

shiva_4ever

Member
cối xay gió ... hic ... chém gió thì cứ chém , có chém đc người đâu , chả có thằng nào điên nào rước NM 125 về với giá 7tr =))

Cheek_nl

Member
nmv_2301 said:
ông này nổ số 1 CVA ,ở đây có phải ai cũng là trẻ con mẫu giáo đâu mà nói thế này =)) .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000