vì trẻ em khuyết tật

He he, thía thì nổi wá, sợ mọi ngừi chạy ra xin chữ kí thì chít, đùa vậy thui chứ em hỏi thật đấy, làm thía nào để nhạ ra nhau bi giờ, hay hẹn nhau ở chỗ nào đây đi!

Mai phải đi duyệt khai giảng thì phải mọi ngừi nhỉ??? He he, thía là ngày kia iem sẽ được chứng kín màn thả bóng bay ngoạn mục rùi!
À còn chiện gặp nhau thì cũng khó nhỉ, ngừi bận vịt chỗ nì, ngừi bận vịt chỗ khác, khó mè đông đủ được rùi!

Óe, nghĩa là sẽ quyên góp ở Cherry net chứ gì, mà quyên góp xong thì mang đến đâu? ai mang đến? Nhìu cái rắc rối nữa Vũ ui, hông dễ như vậy đâu!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
aha, em chắc chắn đưa tận tay quà cho các em à? Thế thì cho chị góp 1 phần đi em :) Nhưng chị làm thế nào bây giờ nhỉ... hic...

thế này nhé, số tiền và hiện vật chị đóng góp, chị sẽ đóng trong một cái phong bì, sau đó chuyển phát nhanh về đây cho bọn em. hihi

Địa chỉ chính xác thì có lẽ phải hỏi kĩ lại Vũ va anh Lam xem có đồng ý để Cherry net làm nơi nhận được ko, vì thực ra gửi về nhà riêng thì rất là rắc rối, còn em cũng nói trước là Don't 4get me làm theo với báo gì gì đó là bọn em ko hề liên quan. em và Vũ cùng với 1 vài ngừi nữa sẽ đi quyên góp riêng với nhau và sẽ mang đến tận nơi cần đến, ko liên quan gì đến chuyện quyên góp với nhóm Bút Mới của Don't 4get me đâu nhé!!! Bọn em tự nguyện làm 1 mình thui! Chắc là ngay chìu nay bọn em se bắt đầu đi quyên góp, mong là kịp Trung thu!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000