vì trẻ em khuyết tật

hic, em cũng ko bít nên cho chủ đề này vào mục nào nũa nhg...
Mọi ng` ui, đề nghị mọi ng` quyên góp để ủng hộ cho trẻ em khuyết tật, để các em có một trung thu thật vui vẻ và cũng là để chúng ta có một trung thu thật ý nghĩa. Hãy tiết kiệm một ngày ăn sáng dể đóng góp , đem đến cho các em một niềm vui nho nhỏ.... :)
thx for all!!!
có thắc mắc xin gủi mes cho tớ: ID : nina_dq

Hơ hơ, cái trò này thì năm nào em đây chả làm rùi, may quá năm ni có ngừi cùng làm rùi, he he, đấy các bác cú tiết kiệm, đóng góp ủng hộ đi, rùi gửi đến các nơi có trẻ em khuyết tật, ví dụ như máy làng trẻ em chẳng hạn, mà thui, níu rảnh thì ai đi đến đó được thì sẽ đi cùng em nè, đấy là cách mọi năm em vẫn làm, còn ko bít Don't 4get me có làm giống thế ko?

thì năm nay cũng thế, T định làm cùng với báo thiếu niên tiền phong nhg nghe chùng không hay lắm, các anh ở trong nhóm Bút Mới làm cúng nhắc quá nên T chỉ định quyên góp thui chú không đến đó nhu dụ định.

OK như vậy cũng được rùi, nhưng bi giờ góp cho ai đấy nèo? T coi thử đi, mí hum ni Bùn tênh bận wá, ngại thật, chắc là ko tham gia lần quyên góp năm nay được rùi, chán ghê!

He he, níu giúp được thì bác có thể gửi cho em 1 tỉ USD được hông bác, he he! Em thì ko khuyết tật nhưng mà có thể xét vào diện trẻ em nghèo đây bác ui, tháng này trả tiền net bằng gì đây???

thui cho anh được trả góp nhé mỗi ngày đưa cho em 500 vnđ he he ....mà thui anh cho em rùi ai cũng đòi anh thế thì anh phá sản ....ko cho nữa he he he B) B) B)

khó nhỉ, bít để mọi ng` quyên góp ntn và ở đâu bi giờ? 14/9 này nhóm Bút Mới của báo Thiếu Niên TP và mấy em ở tr` Lê Quý Đôn sẽ lên làng Hòa Bình ở trên Thanh Xuân, các bác thủ nghĩ xem nên tập trung đồ quyên góp ở đâu cho tiện chỉ, năm nay đúng hôm đó em lại bận nên không đi lên đó dc. làm thế nào bi giờ chú???? :huh:

Căn bản là mọi ngừi chả ai wen nhau cả, đến bít mẹt nhau còn chưa bít hết nữa là, kể ra thì T nêu ra việc quyên góp cũng đã thấy hơi khó thực hiện rùi! Phải có địa chỉ cụ thể và thời gian rõ ràng thì may ra mới ổn được, chứ đằng thì....chả bít lo liệu thế nào, ai cũng mún tham gia nhưng khó wá!

uh, kể ra cũng khó thiệt đó. Mấy đúa bên tr` LQĐ cũng bảo là hay lấy địa điểm ở bên tr` đó nhung thấy mọi ng` xa quá. không bít có ai bít cherry net không nhỉ? ( ngoài Cung, Nhung, Vũ và T, tất nhiên là cả anh Lam nũa rùi) ???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000