Uyên, my future wife....

Status
Không mở trả lời sau này.

lexuscva

Member
gì thế, Hoàng Long là thèng nào thế, A1 có Hoàng Long đâu nhỉ ??
muốn "qua lại" với bạn Uyên thì sang xin phép tui đã nhé, hé hé

fruit NHO

Active Member
haha...
hay wa'!
nhà mình từ giờ nổi tiếng rùi
con Uyên quảng cáo lun cho cả nhà
lập FC đi ......Fc như FC Yến ý !!!!!!!!
thế cho nó hoành tráng !
đề nghị cái bạn dở hơi ko tự biết tủi mình <học A1 0306 MÀ XƯNG ANH >.....thì ra mắt cả nhà đi nhá!
tôi là tôi ko cho anh đi lại với "ng nhà" tui trong khi chưa đc cho feps đâu đấy!
@sozi cả nhà ...đợt vừa rùi tao hơi tít mít nên ko update đc ......hôm qua gặp uyên mới ....

unni_x

Active Member
Un là anh iu của Quỳnh, Quỳnh là anh iu của Uyên --> Un là anh iu của Uyên =)) Nhân danh *anh iu của Uyên*, Un ko cho phép ku nào léng phéng gần Uyên cả :cool: :q:

choài... cả nhà vào hết chưa đây...
Đầu tiên... Thằng ku Híu: mày ăn nói thế mà đc ah??? rõ cái thằng... mày tưởng mày bay rùi là tao hông sợ ah??? Xử lý mày sau! ko chấp

@ Lesxu: Đức " lói'' cái j thế... sao dám làm như thể bảo kê tôi??? Ăn đòn nhá!

@Anh iu: anh ah, ko ai có thể thay thế tình cảm bấy lâu của em dành cho anh đâu nên anh yên tâm anh ah..." Em chỉ có mình anh!"

@Un: j muh kinh thế mày?? Tao cũng bản lĩnh thép muh... hehe

@Anh Thắng: em ko thik cách nói của anh, cho em xin lỗi!

@Oanh: vụ đấy đc mày ạ! Nhưng chiều nay tao ở nhà... đau khổ wa... có j kể tao nghe mày!
@VỊt: cấm ủng hộ linh tinh rõ chưa!

CHÀO MỪNG TẤT CẢ ĐẾN VỚI GIA ĐÌNH CÓ MỘT KHÔNG HAI NÀY< GỒM NHỮNG CON NGƯỜI ƯU TÚ, HOÀN HẢO....
ĐIỂM DANH CÁI NÀO:
UN NÌ, OANH NÌ, VỊT NÌ, THẢO (chưa thấy mặt con nì), ANH IU QUỲNH CỦA EM NÌ, THẰNG VANH NÌ, .... vv ...vv... VÀ CÒN RẤT NHIỀU NGƯỜI KHÁC NỮA CHƯA XUẤT HIỆN

OANH ƠI, LẶP LẠI CÁI DANH SÁCH CHO TAO.... THANKS MÀY
@family: vụ sáng thứ 2 vẫn như cũ hả?

lady_conqueror

Người lập ra topic này đâu rồi?! Lên tiếng đi chứ, đang nói về "Uyên, my future wife" thì ông giới thiệu đi.
2 người đến đâu rồi mà chắc chắn thế, hay chỉ lập ra topic này cho vui thôi?? :-/
<Cho tui tham gia vào gia đình đấy được không?! >

thui thui.... Tuấn Anh... mày nói nữa tao ko giúp mày!

Còn tao thay mặt cả gia đình ko cho mày gia nhập, còn phải wa quá trình cố gắng mới đc xem xét cơ!

la_rose_poisson said:
CHÀO MỪNG TẤT CẢ ĐẾN VỚI GIA ĐÌNH CÓ MỘT KHÔNG HAI NÀY< GỒM NHỮNG CON NGƯỜI ƯU TÚ, HOÀN HẢO....
ĐIỂM DANH CÁI NÀO:
UN NÌ, OANH NÌ, VỊT NÌ, THẢO (chưa thấy mặt con nì), ANH IU QUỲNH CỦA EM NÌ, THẰNG VANH NÌ, .... vv ...vv... VÀ CÒN RẤT NHIỀU NGƯỜI KHÁC NỮA CHƯA XUẤT HIỆN

OANH ƠI, LẶP LẠI CÁI DANH SÁCH CHO TAO.... THANKS MÀY
@family: vụ sáng thứ 2 vẫn như cũ hả?
Ê, tao nè UYên mày kể còn thiếu tao.

lady_conqueror

mr_love_uyen said:
Uyên ơi, em có biết đã từ bao lâu lắm rồi anh đã thương thầm em. Anh chỉ mong một ngày nào đó em sẽ nhận ra anh trong đám đông những người xung quanh em thì đã làm cho anh mãn nguyện lắm rồi ............ Anh yeu em.

Bây h mới đọc lại bài này thấy sến + chuối = sến chuối không chịu nổi!
"Anh chỉ mong một ngày nào đó em sẽ nhận ra anh trong đám đông những người xung quanh em thì đã làm cho anh mãn nguyện lắm rồi" =))
Trời ơi cưa gái thế này sao? Lủng củng quá!!

unni_x

Active Member
=)) đúng là múa rìu qua mắt Tuấn Anh =))
to ếch : Thứ 2 tuần sau, 4h30 sáng có mặt tại nhà Vanh làm 1 buổi bù khú :)

7luver

Uyên ơi, anh yêu em thật lòng mà, sao em nỡ nói câu đấy với anh :(
Anh yêu em từ buôn mê thuật, hù hà hù hà hù hà, ko yêu nhau thì buôn dưa chuột, hù hà hù hà hù hà =))
To Tuấn Anh:Tao chưa đi, hehe

Thằng Híu: mày nho cho mí em nhà mày đi... dạo này mày béo như con heo... tao rủa mày sang đấy ăn McDonald béo quay như con nhợn!
@Tuấn Anh: đúng là ngừoi có trình cưa gái có khác... làm cho con gái nhà người ta cảm động rơi nước mắt ngay trong first date.... hehehe

lady_conqueror

la_rose_poisson said:
@Tuấn Anh: đúng là ngừoi có trình cưa gái có khác... làm cho con gái nhà người ta cảm động rơi nước mắt ngay trong first date.... hehehe
Không dám không dám ;) Tui không giỏi đến mức đó đâu. TUi chỉ thấy gai mắt nên góp ý thôi

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000