Uyên, my future wife....

Status
Không mở trả lời sau này.
M

mr_love_uyen

Guest
Uyên ơi, em có biết đã từ bao lâu lắm rồi anh đã thương thầm em. Anh chỉ mong một ngày nào đó em sẽ nhận ra anh trong đám đông những người xung quanh em thì đã làm cho anh mãn nguyện lắm rồi ............ Anh yeu em.

:9 :9 :9 :9 :9​

vichia

Active Member
Hi vọng ông thành công =)) =)) =)) =)) =))

Ông bạn này định ăn theo series Thiếu Hằng My hả, ủng hộ cả 2 tay, có đất cho anh em câu bài

KO CÓ ĐÂU VIỆT Ạ --> CÁM ƠN EM HÙNG!!

M

mr_love_uyen

Guest
way Thiếu Hằng My là ai thế, cho biết được không vụ này là do tớ tự nghĩ ra chứ có theo ai đâu. Ha ha ha, thế theo bác có thể thành công được không, vụ này cũng hay đấy chứ. Chỉ mong nàng vào đây xem được thì hay quá....

vichia

Active Member
Thằng Hùng nông dân kia, mày viết vào bài tao thì phải chú thích là câu đấy là của mày chứ ! Làm tao mất nửa phút deck hiểu là mình nói thằng Việt nào =)) .

Bạn Long không biết vụ Thiếu Hằng My à ? đáng tiếc, đáng tiếc .. vào box 0306 ý =))

choài.......... ảnh xấu mù, bôi nhọ người ta.... hehe...
Thui... muh sao Vịt nhanh chân thế????
Nhưng thực sự hổng có thik làm cái bóng giống Hằng My... ( đúng hơn là ko dám so sánh với HM)

Thui đc roài.... cho mọi người câu bài thoải mái.... mọi người trong nhà mình tranh thủ lên câu bài đê... heheh

Muh bạn này là bạn nào nhỉ>>>????? Mình có quyền tự hào vì có ng iu mình ko đây... hixhix... đang ở Anh ah.... khổ nhỉ??? Muh sao lại có ảnh của mình???

M

mr_love_uyen

Guest
hix hix các bác, buồn cười we' nếu ngừơi ta không yêu em thì làm sao em lại đặt tên cho topic này là Uyên, my future wife chứ....

lady_conqueror

Oài có vụ "my future wife" cơ à? Hay nhỉ, hi vọng là thế! Long là ai thế hả mọi người, hả Uyên?!
To Uyên: Àh nếu giải quyết được thì giúp tao cái vụ bế giảng tao nhờ mày nhé! Hè này cháy túi nặng roài!!

chòai, thằng điên Tuấn Anh, mày làm tao mất tình chị em wa' đi mất thôi... đc roài, tao sẽ giúp...
@ Vịt: A1 03 - 06 thì cũng chỉ chứng tỏ đc là bằng tuổi mình thôi, chứ học trường bên UK cơ muh... U có cánh đâu muh bay sang đấy xem là ai?

@ Hùng: dưa bở dạo này đc mùa mà sao khó tính thế???? Ghét vật! Cho bạn bè chỗ câu chứ, bi giờ chẳng có hứng j cả,,,,, chán lắm cơ!

Nhưng bạn j j ơi, chít vì U thì ko nên đâu... U ko thik mang tội ( mặc dù tội lỗi đầy người)
Hùng ơi, đừng ghép bài đi mà! Hai cái khác nhau thì mới dám làm 2 bài chứ... nể tình bạn bè đi muh! Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000