ui giời cại vụ đi học mùa đông

unni_x

Active Member
không phải là thày Mão đâu ku Linh ạ, thày Đại đấy :D Chuyện này bọn bí thư cãi lại nhìu quá rùi mà có được đâu, lại còn bị ăn mắng nữa chứ :(
Thui, cố gắng chấp nhận chính sách 2 quần đi, để thứ 7 chúng tớ còn đi kiểm tra đột xuất :)

Haiz

Ha Ha các bé ơi anh thấy con gái trường mình mặc đồng phục quá đẹp.Chắc là các thầy cô cũng cảm nhận như anh nên bắt mặc đòng phục đấy mà.Quá đẹp quá đẹp phải không FUlI ;)

xoai

Member
Nói cho mà biết. Chỉ thị bộ GD là trong những ngày trời lạnh có thể không phải mặc đồng phục đến trường. Đưa lên cả TV hẳn hoi. Trường cứ thích làm trái khoáy. bực cả mình.

ark

Active Member
Trường như điên !!!
Hôm nọ thi HK môn gì ko nhớ, trời rõ lạnh, mặc quần bò vào trường bị Mão bắt. Thi tiết 2 mà Mão bắt về nhà thay quần X-( đã nói nhà em xa ( xa thật ) về nhà thì ko kịp đến thi, ông ý vẫn cứ đuổi về , mình phải bảo ko có tiền đi xe ôm, xin lên lớp rồi cứ giờ nghỉ chui vào phòng vệ sinh đóng cửa, nhục như chó !!!
Mà, trời hơi lạnh thì ko cho mặc quần bò, trời cực kỳ lạnh thì chỉ cho mặc quần bò tối màu . Chẳng hiểu như thế để làm gì nữa, đằng nào cũng có mặc áo đồng phục đâu mà cần giữ màu quần đen làm gì ???
Chỉ giỏi bày trò, thảo nào cái trường ko tiến xa được

unni_x

Active Member
điên nhỉ, nhưng bít làm sao, Un còn bị bắt đi kiểm tra đột xuất các lớp nữa này, đau đớn thế cơ :(
Thui, nếu lớp nào chẳng may bị vào thì tha lỗi trước cho Un nhá, công việc rùi, không cãi lại được :( nhưng Un sẽ cho qua hết, nếu không có thày cô bên cạnh :)

BlackDragon

Active Member
Trường quy định thì kệ trường, thực hiện hay ko là do mình chứ . Hồi trước anh vẫn mặc quần bò suốt, vẫn chuồn được mà. Cùng lắm thì hạ hạnh kiểm, sợ gì.

smooth

Member
đấy là năm ngoái anh BD ạ, thử năm nay xem, 1 là đi về thay quần khác, 2 là cởi.......quần ra rồi mới cho lên lớp =)) ko mặc quần bò thì chơi kaki đi, lo cái gì nhỉ, "sống" đàng hoàng còn hơn phải chui lủi giống chú ark :D :D

phuonglinhyeu29

unni_x said:
điên nhỉ, nhưng bít làm sao, Un còn bị bắt đi kiểm tra đột xuất các lớp nữa này, đau đớn thế cơ :(
Thui, nếu lớp nào chẳng may bị vào thì tha lỗi trước cho Un nhá, công việc rùi, không cãi lại được :( nhưng Un sẽ cho qua hết, nếu không có thày cô bên cạnh :)
khong ai trach un dau. chi oan uc am uc cai vu khong dươc dien wan bo den trương thui. hehe.

phuonglinhyeu29

ark said:
Trường như điên !!!
Hôm nọ thi HK môn gì ko nhớ, trời rõ lạnh, mặc quần bò vào trường bị Mão bắt. Thi tiết 2 mà Mão bắt về nhà thay quần X-( đã nói nhà em xa ( xa thật ) về nhà thì ko kịp đến thi, ông ý vẫn cứ đuổi về , mình phải bảo ko có tiền đi xe ôm, xin lên lớp rồi cứ giờ nghỉ chui vào phòng vệ sinh đóng cửa, nhục như chó !!!
Mà, trời hơi lạnh thì ko cho mặc quần bò, trời cực kỳ lạnh thì chỉ cho mặc quần bò tối màu . Chẳng hiểu như thế để làm gì nữa, đằng nào cũng có mặc áo đồng phục đâu mà cần giữ màu quần đen làm gì ???
Chỉ giỏi bày trò, thảo nào cái trường ko tiến xa được
đấy đấy rõ ràng trời lạnh. chỉ tại thầy Đại kêu chúng nó ăn mặc không đúng qui cách nên mới cấm tiệt lun hix

phuonglinhyeu29

Haiz said:
Ha Ha các bé ơi anh thấy con gái trường mình mặc đồng phục quá đẹp.Chắc là các thầy cô cũng cảm nhận như anh nên bắt mặc đòng phục đấy mà.Quá đẹp quá đẹp phải không FUlI ;)
đẹp cai j ma đẹp. anh là con dzai mặc j cũng được mà hạnh kiểm sao chang xong.mà bi h ra trường rùi vẫn còn mún buôn.b-(

unni_x

Active Member
bạn PL làm sao đỏ mà, không ngoan ngoãn sao được, có mỗi khoản đi chấm là quên huy hiệu Đoàn thui :p :D

fruit NHO

Active Member
úi giời...nhà mình thì hàng đống...mỗi cái áo 1 cái....hôm nay ngoan ,cắn răng mặc đồng phục mà ko ai thèm kiểm tra!ghét!

Haiz

phuonglinhyeu29 said:
đẹp cai j ma đẹp. anh là con dzai mặc j cũng được mà hạnh kiểm sao chang xong.mà bi h ra trường rùi vẫn còn mún buôn.b-(
Này này nếu các bé gái không thấy đồng phục đẹp thì đấy cũng là ưu điểm của nó đấy chứ nó sẽ giúp cho các bé bớt đẹp đi ra ngoài đường đỡ bị trêu mà nếu có bị trêu thì con trai trường mình còn biết mà bảo vệ cho quân ta chứ.Nói chung đòng phuc là niềm tự hào của các thầy trường mình,trường cấp 3 quốc gia mà,các thầy không phải mặc cho nên các thầy vẫn cảm thấy dễ chịu lắm.

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
úi giời...nhà mình thì hàng đống...mỗi cái áo 1 cái....hôm nay ngoan ,cắn răng mặc đồng phục mà ko ai thèm kiểm tra!ghét!
chị Nho nghĩ hum nay là thứ mấy, ngày kiểm tra chỉ có thứ 7 thui mè, tại bi giờ Un rảnh mỗi ngày đó :)

WildBodom

Member
lại đồng phục, kiểu này các bé nhà mình chết cóng mất nhiể??
To Haiz: mày cậy ra trường rồi, ko cần mặc đồng phục nữa chứ gì, hmm, hồi đó chính anh mừng nhà ta và thèng Thái là rất chi là hay mặc quần bò, thế mà còn to còi, hay bi giờ bác Mừng vẫn phang đồng phục ra đường?? Nếu thế thì em nguyện sẽ phi đầu vô xe lu và sẽ mặc đồng phục trường mình đến IUT hô hô..

chipcom

Member
Năm sau học sáng không bít thế nào đâu

Chắc trời không lạnh thì một tuần đi học muộn 5 buổi

Còn trời lạnh chắc đi học muộn đến 6 buổi mất

Oh my god!!!

phuonglinhyeu29

fruit NHO said:
tớ thấy bạn phờ lờ mặc ngoan ngoãn lắm mà...
hic...năm nay ko có bố giáp...ko ai che chắn cho mình...
hix Nho thử lên ngồi thử 1 tiết văn bà cn xem có mặc wần bò được hun. ở trong BCH ngán lém. với cả năm ngoái bị 1 qua chửi nhau với cô năm nay "rét" rùi vì bà ý trù ra mẹt. hết cả ngông

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000