Tuyển thêm con trai cho các nũ sinh 10d4 nao`

ly huyen vy

Member
hô hô hô!
Em cũng muốn đăng ký 1 boy có độ hot ổn định , giỏi toán , cười duyên va giọng nói thật ấm vào(hihiihi)
Nói trước là em hơi bị ... ổn đấy! Có ai đủ tin cậy ko nhẩy?

BlackDragon

Active Member
Anh chưa hiểu "độ hot ổn định" nghĩa là thế nào em ạ. Thân nhiệt con người ~ 37 độ C, lúc nào cũng ổn định trừ khi bị sốt =))

gipypy_9x

Member
oạch , nghe anh Phong nói mà sợ quá cơ :""nói chuyện với các em U15 không nên dùng những từ ngữ "nhạy cảm", không thì đầu óc "non nớt" và tâm hồn "trong sáng" của các em ý lại bị ảnh hưởng

-------------------------------------------------------------------------------- ac , hóa ra anh toàn dùng từ ngữ nhạy cảm hay sao mà bây h lại thay đổi cách nói thế nhỉ ,< hehehe> nghe pé Ngọc moon quảng cáo anh ghê quá , , bao h cho em cái ảnh để ngắm dung nhan của anh nhé , xem thế lao` roi`........... nhể < hi'hi'hi' >
to Ngọc : pà phải thông cảm cho những người mới vào nghề chứ ,hi` , lần sau mà mệt thì dẫn bà đi ăn kem nhé < hối lộ >

hèm tiếp tục trở lại đề tài nào , bất kì ai muốn nhòm ngó girlD4 thì yêu cầu qua bạn Nguyễn Minh Châu < là tớ đấy> để duyệt trước nhé
uhm` , mặc dù với vai trò là ban kiểm duyệt nhưng tớ vẫn luôn quan tâm tìm kiếm đối tác cho bản thân ^^ => mong dc lam` quen với mọi người nhé :D < nhất là các boy cá tính + galang ý , he`he` , dc thé là tớ thích lắm đây ^ ^ >
*. chú ý , lớp D4 toàn gái hay gái giỏi gái đẹp tìm thể loại nào cũng có nhé < và dù có thế nào cũng ko dc chê đâu đấy

BuStEd

Oài!!!Girl D4 thì "máu" trai,boy A1 thi "khát" gái,hai lớp chúng mình mà kết hợp thì cứ phải gọi là quá ổn.Nhưng mà tớ chưa được vinh dự chiêm ngưỡng dung nhan các bạn XX của D4,cha bít thế nào.Nhưng nghe quảng cáo thấy hấp dẫn phết

gipypy_9x

Member
hô hô , Vân oai , thế là truyền thông cưa gái từ cấp 1 đến cấp 3 còn gì nữa , duy trì truyền thống ''khát gái'' còn giè nữa ^^ < buồn cười vật vã >

Mà bạn Sơn Tùng học lớp A1 đấy à , thế mà sao quan tâm đến D4 nhiêu thế nhờ , hay lại ngắm dc em nào rồi , mỗi tội là học khác buổi thì hơi khó khăn đấy , nhưng nghe ấy nói cũng thấy kinh dị quá cơ , làm gì đến nỗi khát gái , nghe man vật ạ <=> , ko bít có phải la` ..... yêu râu xanh ko nhể < kekekekeke>

BuStEd

@Vân:Lớp tớ có mấy Đức cơ,hỏi Đức nào??
@Châu:Chưa soi được em nào cả.Căn bản tại các cậu quảng cáo hoành tráng quá nên tớ cũng mún đăng kí 1 chân.Còn yêu râu xanh thì chắc chắn ko phải đâu>HEhHEHE.tớ nhát gái lắm mừ

BuStEd

Đức đấy à??Là Trịnh Anh Đức à??bít.Hôm nay tớ vừa đèo nó về xong.Tớ nhát gái lắm,ko làm yêu gì đâu

medusa

tớ sao biết đc ng` ấy đèo về là ai
tớ thấy ấy giống con yêu râu đỏ lắm mà
nhận đi đừng ngại

BuStEd

Oài!!Ấy đã thấy tớ chưa mà nỡ nói thế.Tớ nhớ là tớ có làm rì ay đâu mà ấy bảo tớ là yêu râu đỏ

BuStEd

Oài oài!!Tôi đến ngại các bà ạ.Gái trường mình đúng là...(Ko dám nói).Mỗi bác thêm hộ em 1 câu vào chỗ ... đi

medusa

phải xem cả mặt cái bạn gọi tôi bằng bé nữa cơ , ở bên box kia kìa !!! k hiểu nó nghĩ gì đòi chê boy d 6

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000