Tuyển thêm con trai cho các nũ sinh 10d4 nao`

chocomog_257

Moderator
BlackDragon said:
Em Ngọc nói thế sai rồi, vào D4 cũng có sao đâu, thế em vào cấp 3 là để học hay để tìm giai :D ;-)
Thế bác vào cấp 3 cũng là để hunt girl đấy chứ nhỉ :q:
mà D4 tự mấy em dìu nhau vào đời, chắc ko cần con trai đâu :)

hate_a3

Member
thế mấy em D4 năm nay bị les à, sao tự dìu nhau vào đời đc :Q: phong ơi mày dìu mấy em vào đời xong rồi tạt qua cho tao chơi 1 tí nhá :p

shrewishgirl_151

chocomog_257 said:
Chà, sự thật là con trai D4 (dù là đã, đang hay mới vào) muôn đời vẫn thế
xem gương anh Ngọc thì bít :q:
hiehie em ủng hộ anh Minh
ý anh nói
là con giai D4 thì đời đời
...vẫn nai bambie (ặc)
ấy ấy
ko phải thế đâu
gương anh Ngọc ý
là 1 "nàng" xinh, khá trắng trẻo
khá hiền lành mà "tử tế" (trong ngoặc kép thì bít là gì rồi đấy)
==> gương của 1 les chính hiệu :9

gaucon

chà, tỉ lệ có vẻ bị so le quá nhỉ (?)
có mỗi 4/35 ==> thật là khập khiễng , đúng là " gà chín cánh " :)
âm thịnh dương suy quá

ly huyen vy

Member
Hô hô ! Châu ơi nhầm rùi D4 có tân 36 nữ cơ mà , bà bỏ đâu 1 đửa rùi?
Mới lại đâu cần tìm ai nữa , các bạn XY lớp mình đã hơn hẳn lũ lăng xăng kia rùi. Phải ko ý nhở...ở...ở...

ly huyen vy

Member
Hê hê hê...!
Dân ngoại lai có thể chê con trai D4 nhưng ko thể cự nự con gái D4 được!
Vừa xinh , vưa hiền (cái này chỉ đúng với tớ thôi :>> )Và đặc biệt , bạn nam nào mà lỡ bị lọt vào " mắt xanh " của gỉl D4 thì liệu hồn. Kinh khủng lắm đấy (cứ nhìn Quân D5 thì biết pháy khổ sở mà vẫn sướng như điên vì nghĩ mình là hotboy nhưng dưa bở cả sọt đấy hehehehe :) )

BlackDragon

Active Member
ly huyen vy said:
Hê hê hê...!
Vừa xinh , vưa hiền (cái này chỉ đúng với tớ thôi :>>
Em lấy gì để chứng minh đây ? ;-) Anh thì cứ phải nghe tận tai, nhìn tận mắt, sờ...tận tay thì mới tin được :q:

chocomog_257

Moderator
hate_a3 said:
thế mấy em D4 năm nay bị les à, sao tự dìu nhau vào đời đc :Q: phong ơi mày dìu mấy em vào đời xong rồi tạt qua cho tao chơi 1 tí nhá :p
Có thể lắm đấy anh ạ :q:
nhưng đấy mới là biểu hiện bên ngoài thui :D

rosekiller

Member
thê thảm
rảnh đi mấy ngày là nói xấu ngay được
hãm quá đi

dừng ngay nhá
lấy tên tuổi con người ta ra mà xài xể , chả ra sao cả
ts

gipypy_9x

Member
nao` nao` ,lại bắt đầu lạc chủ đề rồi đấy , hèm , nếu aio muốn làm rể D4 thi` cứ mạnh dạn nói , tớ sé tìm dc 1 người hợp ý ngay , a` trc' tiên phải cho bọn tớ xem dung nhan trc' đã , nhé , các boy
ái chà , hóa ra hôm nọ cái bạn đá bóng là bạn VŨ Bảo Trung đấy à oài , tớ ngại bạn thật đấy nhưng bây h D4 ko cần nước , mà càn BOY cơ , các bạn D2 có cho ko nèo :D
Mà anh Black Dragon ơi , anh nói bạn Vy lớp em thế là ko được đâu đấy nhé ,gái D4 chỉ nói sự thât thôi , nhỉ các nhỉ ^^ mà nghe cách nói thấy anh hơi bị ...........DÊ đây , cú ''sờ'' là sao ấy nhờ ,làn sau ăn nói .... văn minh hơn nhé

blue eyes

Moderator
To Châu điên : bà đúng là có vấn đề thật rồi, lần sau mụ làm ơn post hết vào 1 bài cho con cái ....nếu chót post rồi thì mụ edit lại cho con...mệt quá huhuuhh
To anh Phong: ơ....ko phải em vào trường cấp 3 để soi giai , con Châu ngố thì thế thật ý chứ ........Châu nhiể =)) =)) =))

BlackDragon

Active Member
nao` nao` ,lại bắt đầu lạc chủ đề rồi đấy , hèm , nếu aio muốn làm rể D4 thi` cứ mạnh dạn nói , tớ sé tìm dc 1 người hợp ý ngay , a` trc' tiên phải cho bọn tớ xem dung nhan trc' đã , nhé , các boy
Anh cũng cần xem dung nhan "đối tác" nữa ;-)

Mà anh Black Dragon ơi , anh nói bạn Vy lớp em thế là ko được đâu đấy nhé ,gái D4 chỉ nói sự thât thôi , nhỉ các nhỉ ^^ mà nghe cách nói thấy anh hơi bị ...........DÊ đây , cú ''sờ'' là sao ấy nhờ ,làn sau ăn nói .... văn minh hơn nhé
Em Châu, em nói thế nào chứ em định nghĩa hộ anh thế nào là "dê" cái.
Chắc anh cũng phải rút kinh nghiệm thôi, nói chuyện với các em U15 không nên dùng những từ ngữ "nhạy cảm", không thì đầu óc "non nớt" và tâm hồn "trong sáng" của các em ý lại bị ảnh hưởng :q:

blue eyes

Moderator
Châu ơi, bà thấy anh Phong nói chuyện duyên ko ?? Tôi quảng cáo luôn , anh Phong đẹp trai dễ thương, học giỏi, hình như biết chơi đàn nữa .....
Hồi anh ý thi ĐH , tôi suốt ngày thấy anh ý chơi bời lêu lổng, thế mà vẫn đỗ đấy :D:D:D
Chấm đi hí hí hí=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000