Tuyển sinh lớp 10 năm học 06-07

** mày tao nói thật /*éo nói chơi đâu /Còn cái nắm vững kiến thức của mày chỉ dành cho KT 15' thôi/Còn đi thi thì phải nắm thật chắc và làm nhiều BT rồi(Để có kĩ năng làm bài tốt)PS:mad:Quang :Đề nghị mày nói chuyện mày định nói với tao trên lớp/:D:D:D:-/:-/:-/ /Cái danh sách lớp tao mượn chứ ai >:)>:)>:)
Mày đếch bít gì! :-j Tại sao tao học thế mà vẫn đỗ Chu? :))
@ NT Phương: Em nào trình độ thì ko cần vào lò làm gì cho tốn tiền, em nào còn non thì mau mau đi học đi, học thì cũng ko thừa đâu!

xyz_91_xyz

Member
Mày đếch bít gì! :-j Tại sao tao học thế mà vẫn đỗ Chu? :))
@ NT Phương: Em nào trình độ thì ko cần vào lò làm gì cho tốn tiền, em nào còn non thì mau mau đi học đi, học thì cũng ko thừa đâu!
Thế tao chắc hok đỗ Chu/Mà đề nghị mày đừng có chọc cách học của tao/Mỗi người có 1 cách học /Tao chỉ nêu ra để em ấy bít thôi/Còn em ý học được hok là chuyện của em ý/:D

Thế tao chắc hok đỗ Chu/Mà đề nghị mày đừng có chọc cách học của tao/Mỗi người có 1 cách học /Tao chỉ nêu ra để em ấy bít thôi/Còn em ý học được hok là chuyện của em ý/:D
Bài mày lạc chủ đề rồi! :-w
HOk bít ở trường Chu cấp 2 có nhìu em thi CHu cấp 3 ko nhỉ?

mrnam

Các bạn cho mình hỏi B1 trường tổng hợp nằm ở phố nào nhỉ? Còn trường Ams địa điểm lớp ôn là ở đâu thế? Bên tổng hợp và bên Ams thì bao giờ có lớp ôn nhỉ?

batdoi

Các bạn cho mình hỏi B1 trường tổng hợp nằm ở phố nào nhỉ? Còn trường Ams địa điểm lớp ôn là ở đâu thế? Bên tổng hợp và bên Ams thì bao giờ có lớp ôn nhỉ?
hồi trước em ôn ở lớp cấp tốc của tổng hợp (mải chơi quá, đến lúc chơi chán thì đã gần thi rồi:-d) thì cái lớp đấy ở phố Lương Thế Vinh, mở khoảng 3-4 tuần trước khi thi thì phải (không nhớ chắc lắm), ngày nào cũng học (cấp tốc mà). Còn TH có lớp bình thường (không cấp tốc:-D) hay ko thì em không rõ, anh thử hỏi xem.

@quyết: em ơi đừng có ôn ở CVA nhá, tổng hợp cũng hay đấy (anh năm ngoái cũng ôn TH), còn ams thì không học nên không biết. Em không cần lo nhiều đâu, thi vào chuyên toán CVA không khó, năm vừa rồi lấy có 23 thôi. (thấp hơn ams nhiều)
Mà cũng khuyên em giống anh Huy là em đăng ký ams nguyện vọng 1 nhá. Anh hồi đấy chơi bời quá nên không đỗ, giờ mới thấy tiếc...

dangngochuy

Member
Anh á, không em ạ. Cái thằng anh là cái thể loại ngu lâu dốt dai, đi học tốn cơm, ngồi nghe giảng chả bao giờ hiểu cái gì =)). Tự biết mình như vậy nên chả dám đi học thêm cho đỡ tốn gạo :">. Thật sự hồi đấy thi tốt nghiệp xong lên mây rồi, vào Thăng Long roài nên lên rừng xuống biển đập phá :D, đến khi về nhà thì mama báo 2 ngày nữa đi thi tuyển vào Chu với ams =)), thế thì lò nào luyện cho kịp hả em.

Nghĩ lại lại thấy tiếc, hix. Nếu hồi đấy chọn ams thì đời nó đã đỡ khổ :(. Thế nên anh khẩn thiết khuyên các em đăng kí ngay nguyện vọng 1 ams :|.

P.S: Bác nào bảo em phản quốc em vẫn phải nói, sự thật mếch lòng :|.

mrnam

hồi trước em ôn ở lớp cấp tốc của tổng hợp (mải chơi quá, đến lúc chơi chán thì đã gần thi rồi:-d) thì cái lớp đấy ở phố Lương Thế Vinh, mở khoảng 3-4 tuần trước khi thi thì phải (không nhớ chắc lắm), ngày nào cũng học (cấp tốc mà). Còn TH có lớp bình thường (không cấp tốc:-D) hay ko thì em không rõ, anh thử hỏi xem.
Cảm ơn em nhiều. Chà, ở Lương Thế Vinh thì hơi bị xa. Nhà cậu em anh ở gần hồ "con rùa" mà đi đến đó, chỉ sợ nó chưa thi đã ốm ---> mệt. Có bạn nào biết địa chỉ nào ôn thi tốt nào nữa không vậy. Làm ơn giới thiệu cho anh với? Cảm ơn các em nhiều.

winter09

Moderator
Hehe, công nhận là nên đăng kí Amz, đừng để tiếc đứt ruột vì điểm mình thừa quá nh` em ạ :)) Chẳng biết khuyên cái gì về vụ đăng kí, vì chị như trên mà có thấy đứt ruột đâu, hơn thế nữa lại còn sống khỏe và sống tốt, vì môi trường ở đây quá "lành mạnh" =)) Tức là ko có tính cạnh tranh cao em ạ. Dễ sống ;))

Pirate

Member
ha ha...nói khá :)) công nhận ở đây dễ thở hơn hẳn Ams :p phong trào các loại hok = Ams , học bổng ko = Ams.....ơ thế mà mình vẫn cứ yêu "Chết Vì Ăn" mới lạ chứ :x

dangngochuy

Member
Mỗi người có lối đi riêng/Chớ nên thấy hối tiếc vào con đường mà mình đã chọn/:D
Ừ, anh cũng biết mình ngu nên bây giờ đời nó trôi dạt ở chốn này, đâu có dám post bài gì bêu xấu trường cho cam :D.

Nhưng mà không tiếc không được em ạ, hồi đấy anh chơi liền 2 quả ngu liên tiếp, bây giờ vẫn tiếc hùi hụi :((.

Chú Thắng phát ngôn câu "dễ thở hơn ams" anh không phục, nhưng thôi, thank chú phát vì 2 chỗ duyệt được :)).

Edit: Cái Huyền bên ngoài ăn nói thế mà lên net docile nhờ =)). Ừa, dễ sống thật đấy nhưng mà không chịu được cái kiểu dễ ấy, bức bối lắm

batdoi

Hehe, công nhận là nên đăng kí Amz, đừng để tiếc đứt ruột vì điểm mình thừa quá nh` em ạ :)) Chẳng biết khuyên cái gì về vụ đăng kí, vì chị như trên mà có thấy đứt ruột đâu, hơn thế nữa lại còn sống khỏe và sống tốt, vì môi trường ở đây quá "lành mạnh" =)) Tức là ko có tính cạnh tranh cao em ạ. Dễ sống ;))
"quá lành mạnh" thì chả dám:-lchả thấy "khỏe" với "tốt" gì hết. Cũng "nhờ" cái "ko có tính cạnh tranh cao" mà cái "dễ sống" đấy làm tớ bây giờ thấy khó sống quá>:p.
Ừ, anh cũng biết mình ngu nên bây giờ đời nó trôi dạt ở chốn này, đâu có dám post bài gì bêu xấu trường cho cam :D.

Nhưng mà không tiếc không được em ạ, hồi đấy anh chơi liền 2 quả ngu liên tiếp, bây giờ vẫn tiếc hùi hụi :((.

Chú Thắng phát ngôn câu "dễ thở hơn ams" anh không phục, nhưng thôi, thank chú phát vì 2 chỗ duyệt được :)).

Edit: Cái Huyền bên ngoài ăn nói thế mà lên net docile nhờ =)). Ừa, dễ sống thật đấy nhưng mà không chịu được cái kiểu dễ ấy, bức bối lắm
em cũng thế. Hồi đấy đăng ký vào cả TH, SP, Ams, CVA... nhưng mà học hành bê bối quá nên chỉ đỗ CVA.
mà nếu được thử lại thì em sẵn sàng chấp nhận bị "khó thở":))...
thi vào cả Chu cả Ams có được không ạ???
được chứ em ơi, nhưng nếu thế thì bắt buộc phải đăng ký Ams NV1, chu NV2

batdoi

thi cùng ngày k anh?
à năm ngoái thì CVA & Ams cùng đề cùng giờ thi nhưng mà chỉ thi 1 lần thôi, rồi điểm đấy dùng để xét vào cả 2 trường. Nên nếu muốn em có thể đăng ký NV1 là Ams, NV2 là Chu. Đấy là năm vừa rồi, còn sắp tới không biết có thay đổi gì không.

dangngochuy

Member
"quá lành mạnh" thì chả dám:-lchả thấy "khỏe" với "tốt" gì hết. Cũng "nhờ" cái "ko có tính cạnh tranh cao" mà cái "dễ sống" đấy làm tớ bây giờ thấy khó sống quá>:p.

em cũng thế. Hồi đấy đăng ký vào cả TH, SP, Ams, CVA... nhưng mà học hành bê bối quá nên chỉ đỗ CVA.
mà nếu được thử lại thì em sẵn sàng chấp nhận bị "khó thở":))...

được chứ em ơi, nhưng nếu thế thì bắt buộc phải đăng ký Ams NV1, chu NV2
Cái thể loại anh nhục nhã đến mức đỗ A1 ams mà còn đâm đầu vào Chu để học ~X(. Cái thời ngu dại, thề có chúa hồi đấy mình không biết ams với chu nó là cái gì, biết mỗi Trần Phú, Thăng Long với Việt Đức =)), 2 nguyện vọng tươi đẹp của mình =)). Mà lí do vào học Chu hồi đấy là vì đi từ nhà đến trường ngắn hơn đến ams 1 km ~X(. Cái ngu thứ 2, đỗ Sing mà lại chọn ở lại VN ~X(.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000