Tuyển sinh lớp 10 năm học 06-07

batdoi

Cái thể loại anh nhục nhã đến mức đỗ A1 ams mà còn đâm đầu vào Chu để học ~X(. Cái thời ngu dại, thề có chúa hồi đấy mình không biết ams với chu nó là cái gì, biết mỗi Trần Phú, Thăng Long với Việt Đức =)), 2 nguyện vọng tươi đẹp của mình =)). Mà lí do vào học Chu hồi đấy là vì đi từ nhà đến trường ngắn hơn đến ams 1 km ~X(. Cái ngu thứ 2, đỗ Sing mà lại chọn ở lại VN ~X(.
ack, ngộ thật :d nhưng mà thế là giỏi hơn em nhiều lắm rồi. hô, đỗ anh1 Ams, đỗ sing... & chọn CVA ==> chắc lúc đấy anh chập cheng thật =)) khổ thân, thế thì còn đau hơn em gấp mấy lần=)) thôi thế cũng tốt, ở lại CVA với em cho đông vui :))

winter09

Moderator
Edit: Cái Huyền bên ngoài ăn nói thế mà lên net docile nhờ =)). Ừa, dễ sống thật đấy nhưng mà không chịu được cái kiểu dễ ấy, bức bối lắm
Em ở ngoài thế thôi ;)) Chứ hiền lành mà =))
Mà sao anh ko đi Sing :-? Nếu là em, em chọn ở nhà ;)) Đang đc mẹ chiều ;)) ĐI mệt lắm =))

dangngochuy

Member
Tình hình là hồi đấy allergic đủ thứ (bây giờ vẫn thế) nên papa với mama không cho đi :((. Sang đấy rồi suốt ngày lại giuốc với mì tôm thì thành cái gì đây :-s !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000