tưởng tượng 1 chút

ark

Active Member
Làm con gái chán chêt, chẳng có gì hay :p

Con trai còn chơi games, đá bóng, :D lười học và bừa bộn đươc chứ con gái thì :p

rikku

Active Member
Tớ ko thích là con gái đâu; nhưng giá mà biết được con gái thường nghĩ gì trong đầu thì hay biết mấy

ark

Active Member
Con trai hay phải gọi điện đến nhà con gái hơn thật
Nhưng mà sao lại thế nhỉ :unsure:

smooth

Member
A, chị Hà nói xấu con trai nhé. Con trai làm sao mà vô duyên, có thì cũng chỉ vài người thôi chứ, hay là chị lại giận cá chém thớt mà vơ đũa cả nắm thế???
Nhưng mà con gì mà chả là con, lúc là con trai thì muốn thành con gái, lúc là con gái thì muốn là con trai. Chả cần phải thế, thời buổi này nam nữ bình đẳng, cứ làm những gì mình thích thôi, ngại gì.
Nhưng mà em vẫn thắc mắc sao con gái nào cũng được mặc quần mà chỉ có số ít con trai được mặc váy nhỉ???

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-nguyenhuyennhung+Apr 28 2004, 11:38 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyenhuyennhung @ Apr 28 2004, 11:38 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> nếu tui là con trai thì bây giờ tui sẽ gọi ngay cho cái người mà tui muốn
con trai gọi dễ hơn [/b][/quote]
Ừ nhỉ :D nếu là em thì em sẽ kết thân với người ta :D Rùi từ đó, có thể biết về người ta nhìu hơn, và cũng phải xem người ta nghĩ về mình thế nào nữa :lol:

Em thích đc làm con trai...............như thế dễ...................dò la tin tức hơn :rolleyes: ................tất nhiên là lúc nào muốn lại quay về con gái đc.................chứ kẹt lun thì chít à :huh: .................Như thía mình cứ đổi đi đổi lại..............làm cái gì cũng đc luôn...............tha hồ mà sướng :lol: :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-smooth+Apr 29 2004, 05:05 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Apr 29 2004, 05:05 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> A, chị Hà nói xấu con trai nhé. Con trai làm sao mà vô duyên, có thì cũng chỉ vài người thôi chứ, hay là chị lại giận cá chém thớt mà vơ đũa cả nắm thế???
&nbsp; Nhưng mà con gì mà chả là con, lúc là con trai thì muốn thành con gái, lúc là con gái thì muốn là con trai. Chả cần phải thế, thời buổi này nam nữ bình đẳng, cứ làm những gì mình thích thôi, ngại gì.
&nbsp; Nhưng mà em vẫn thắc mắc sao con gái nào cũng được mặc quần mà chỉ có số ít con trai được mặc váy nhỉ??? [/b][/quote]
Ah không, chị đâu có nói xấu con trai đâu em... Thì so với con gái (hoặc đối với con gái), con trai là vô duyên hơn. Lấy ví dụ nhé, 1 đám con trai với nhau, hành động và ăn nói như thế nào, nhưng khi có con gái vào, hành động và cách ăn nói thay đổi như thế nào... :p :D :lol: ;-)

Còn con trai vẫn hay mặc váy đấy chứ... Chị thấy ở Tây, ngoài người Scotland ra, con trai vẫn có mốt mặc váy cuốn dài, trông cũng hay phết :p :D :lol:
(nhưng phải đứa nào trông đẹp đẹp thì mặc mới đẹp cơ :p )

tưởng tượng gì thì tượng tượng nhưng mà em thấy trí tưởng tượng của bà con cũng phong phú ra phết hihiihihihihihihihhi
sợ wa
em mà là con trai thì lúc nãy em đã thoát khỏi tình cảnh này hic hic
còn tình cảnh này thì kô nói đc nói ra có người giết em chít

bây giờ mà là con trai tui sẽ chạy đến cho hắn 1 trận kô cần biết mô tê gì cả
đang bực mà :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry:

Le Huong Tra

<!--QuoteBegin-Bell4285+Apr 24 2004, 02:23 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Bell4285 @ Apr 24 2004, 02:23 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nếu thế thì ngoài lúc nam nữ thân mật có đổi tư thế một chút còn lại mọi chuyện vẫn đâu vào đấy cả. [/b][/quote]
Công nhận là trí tưởng tượng của anh rất phong phú đấy nhưng nói thế thì ai mà nghe được cơ chứ!

tui mong đc làm con trai ngay cơ để thử chạy đến hỏi xem ông ý đối với mình như thế nào mà lúc lại rất dịu dàng lúc thì toàn lãng quên lại còn hay chặn họng nữa

stupid_academy

<!--QuoteBegin-DARK+Apr 24 2004, 06:35 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (DARK @ Apr 24 2004, 06:35 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ừmm cứ tưởng tượng đi, chừng nào con gái biến thành con trai, con trai biến thành con gái thì cũng không có gì thay đổi cả...chắc sẽ có ít đánh nhau hơn ( ví dụ thui hihi )...không biết trên forum này sẽ có bao nhiu thay đổi nhỉ .... ừ khừ khừ (bản quyền của ông đấy...ông anh Diakka...có giỏi thì đòi đi)...ừ khừ khừ..ừ khừ khừ...ừ khừ khừ...ừ khừ khừ [/b][/quote]
Bạn à, mình không nghĩ là sẽ có ít đánh nhau hơn đâu. Có khi còn nhiều hơn ý chứ, vì các cô nương mà không máu thì thôi chứ đã máu thì còn ghê hơn tụi con trai tụi tui nữa kia. Tin Đi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000