tưởng tượng 1 chút

smooth

Member
MÌnh thấy chả làm sao cả, thế thì lại thành bt thôi mà. Thế nào cũng có 1 anh Nhung lại ước tất cả các bạn nam biến thành con gái và ngược lại, hết chuyện.

ablaze gem

Member
Mình mà là con trai thì sẽ đi....đong trai ^^..........bây giờ là con gái cũng suốt ngày giả trai đong gái, chán lắm rồi. hehe

DARK

ừmm cứ tưởng tượng đi, chừng nào con gái biến thành con trai, con trai biến thành con gái thì cũng không có gì thay đổi cả...chắc sẽ có ít đánh nhau hơn ( ví dụ thui hihi )...không biết trên forum này sẽ có bao nhiu thay đổi nhỉ .... ừ khừ khừ (bản quyền của ông đấy...ông anh Diakka...có giỏi thì đòi đi)...ừ khừ khừ..ừ khừ khừ...ừ khừ khừ...ừ khừ khừ

Nhoc_Maruko

Member
ah , nếu có lúc đó thì việc đầu tiên tui làm là đi ............. cưa ông í
bây giờ là con trai thì chủ động được rùi :lol:

Chip mờ là con zai thì..................phai tập chơi PS2 bằng đc :lol: :lol: :lol: .................Mấy hum ngồi nghe hội con trai bàn tán mà.............chăng hỉu gì....................cay cú wa' <_< <_< :huh:

rikku

Active Member
:lol: bây giờ mà biến thành con gái thì thà chết còn hơn: về nhà ko cãi được mẹ nữa; đến trường lại phải nhún nhường nữ tính thì chết! :lol:

trời ạ may mà rùi cũng có người chịu tưởng tượng chứ như anh sờ mút thì..................
mà nếu là con trai thì tui sẽ đc gọi đt thoải mái hiihihihihih kô như bây giờ cứ quá 5 phút là chết

smooth

Member
Ơ, anh tưởng tượng đúng đấy, chứ. Nếu chú con trai nào biến thành con gái mà vẫn giữ cái đầu của con trai thì còn nói làm gì. Nói đùa, nếu mình mà là con gái thì cũng tốt, đỡ phải thắc mắc làm sao mà mình nhát thế, lại còn biết được con gái nó muốn cái gì nữa chứ, sao mà khó hiểu thế !!!

moschubee

Hé, bác này chắc vừa xem xong phim " Sự trớ trêu của phép màu" :lol:
Nghĩ xem... :rolleyes: Nếu thế, bọn con gái s­uớng phải biết, con trai thì khổ rồi. :D

con trai đã sướng hơm con gái rùi phải cho con gái sướng chứ
nếu tôi là con trai thì ngày hôm nay tui rất muốn đá bóng ihihhiihihhiihihih

smooth

Member
Ơ, đâu cần phải con trai mới đá được bóng, ko thấy đội nữ lớp anh hả, muốn sang tập huấn ko, cho vui. Bây giờ hầu như chả có cái gì con trai làm được mà con gái ko làm được cả. Chỉ có 1 cái con gái làm được mà con trai ko làm được, thế đấy. Hôm nay nghe chị Phương Uyên solo cũng ra phết đấy chứ, kém thằng nào đâu.

unni_x

Active Member
Hi`hi`, thế thì không có gì hạnh phúc hơn:D Tớ sẽ được chơi đá bóng này, ngồi hàng điện tử này, và hơn hết, được chủ động trong love :p Nhưng nói thế thôi, làm con gái cũng có nhìu cái hay, giá chỉ làm con trai 1 ngày thui thì được :lol:

Ừ nhỉ.............Chip thấy nhìu girl CVA xinh lém nhá...............ui mình là con gái nhìn còn.................nữa là....................Kiểu này nếu là con zai thì phải................cưa ngay chị nào xinh nhất mới đc..............hehe..................có ai tình nguyện làm mục tiêu đầu ko zay. :p :p

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Apr 27 2004, 10:59 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Apr 27 2004, 10:59 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ừ nhỉ.............Chip thấy nhìu girl CVA xinh lém nhá...............ui mình là con gái nhìn còn.................nữa là....................Kiểu này nếu là con zai thì phải................cưa ngay chị nào xinh nhất mới đc..............hehe..................có ai tình nguyện làm mục tiêu đầu ko zay. :p :p [/b][/quote]
Ọe, với tớ thì chỉ có 1 :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000