từng bùng học thì nên đọc

Bạn có bao giờ bùng học không ???

• Total voters
    49

fruit NHO

Active Member
ờ đúng rùi...chí phải...hix...năm nay ko làm nữa nên ko thể lấy lí do là đi hộp đc...tiếc đứt ruột...<vẫn bùng như thường>

ark

Active Member
Cuối năm thế này lại chẳng có hứng bùng học :D
Đến lớp chơi hoặc kể cả ngủ vẫn vui hơn :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em Sơn said:
Thấy các cô các chú tiến bộ nhỉ? Ngày xưa anh ở trường, chẳng thấy mấy ai bùng học cả. nói chung là nghiêm.
Ôi, khóa các em vẫn còn ngoan thế à? :D

Hồi bọn chị thì chỉ có hô hào nhau, nhưng chẳng có đứa nào dám "bùng" cả, kể cả mấy ngày cuối năm, chẳng phải học hành gì nữa mà vẫn ngoan ngoãn ngồi trong lớp (thầy cô để tự quản, không ngồi trông nữa)...
Nhưng có 1 lần bọn con trai rủ nhau cùng "bùng", xuống nhà chơi 3 bi với bi-a
gì đấy, thế là thầy chủ nhiệm vào kiểm tra lới, thấy thiếu, thế là cả lũ con trai bị kiểm điểm và hạ hạnh kiểm nữa hay sao ý... :D

Ở trường thì không bao giờ "bùng", nhưng mà lên ĐH thì... đếm không xuể :)
Thực ra, nhiều khi, ngồi trong thư viện đọc sách còn hiệu quả hơn nghe giảng nếu ông Giáo sư không có cách giảng cuốn hút và hấp dẫn... ;)

mattucach

Member
có kiểm tra ha hay ko thì cũng thế, bọn nó bùng như thường, h cuối năm roiof 1 lũ bị 1 vì tội bùng học hôm kt . mà thằng Q kt 1 tiết sinh đc 7, trừ đi số lần bùng học của nó, h chỉ còn có 2:D

fruit NHO

Active Member
ờ......tao đố chúng mày bùng kiểm tra công dan họ kì mà ko phải vinh trông đấy!
hôm đấy có ốm sắp chết cũng cố mà lê đi kiểm tra..à quên ...ngồi chép!

fruit NHO

Active Member
đc nghỉ cũng sướng nhưng ko sướng bằng bùng tiết ...gióng như kiểu bụt chùa nhà ko thiêng ý!à cũng giống như ở nhà có cây nhưng mà cứ đi vặt trộm thì dù xanh đến mấy cũng vẫn thấy ngon như thường....

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
ờ......tao đố chúng mày bùng kiểm tra công dan họ kì mà ko phải vinh trông đấy!
hôm đấy có ốm sắp chết cũng cố mà lê đi kiểm tra..à quên ...ngồi chép!
=)) đúng đúng, ốm mấy cũng phải đi, không thì thày Vinh về có mà chết =))

tran hoang long

em xin kinh thua cac bạc neu noi ve van de bung hoc ma cac bac noi nhu tren thi em thay can xem lai phương phap. em bung hoc co the noi bung hoc nhieu nhat lop ẹm bung hoc nam tiet la thượng tu ngay em bung hoc den gio chua bao gio biet co van de la gi<cap 3n. em bung hoc hang tuan khoang 4 lan/tuan. di nhien ko sanh dc voi ban giangd3. vi chu nhiem cac bac nhu the co mạ con noi that hoc sinh ko bung hoc moi la, hoc sinh ko bung hoc, ko quay deu !
noi di noi lai, em bung hoc la co li do: thu hoi ngoi trong lop ngu ko dc ngu<ngoi ban 1> the ko bung hoi phi

tran hoang long

ta đến trường lòng băn khoăn một nỗi

vào hàng nước hay bước tới cổng trường

nước uống rồi cổng trường ko muốn tới

rủ đồng đội: dua nao bung cung tao

hoi mot cau ma ba thang gio tay

xe mot chiec biet di the nao

toan thang to ko le lai can tu

cu can di roi ve sua xe sau

unni_x

Active Member
hum nay bùng :D trên lớp có học gì đâu mà không bùng :D nhưng mà bùng cũng chẳng sung sướng gì, làm cái bảng thi đua cho trường đến đau cả mắt :(

Seven-Up

Tất cả vẫn chưa là gì so với 1 nhân vật cực kì đặc biệt của A1....:D bùng 30 buổi trong hk I.... học kì 2 tiếp tục fát huy nhưng chưa biết là bao nhiêu buổi....trong h cũng toàn ngủ và đọc truyện ngồi ngay bàn 1 luôn :D =)) Chắc chưa ai sánh bằng đc.

Seven-Up said:
Tất cả vẫn chưa là gì so với 1 nhân vật cực kì đặc biệt của A1....:D bùng 30 buổi trong hk I.... học kì 2 tiếp tục fát huy nhưng chưa biết là bao nhiêu buổi....trong h cũng toàn ngủ và đọc truyện ngồi ngay bàn 1 luôn :D =)) Chắc chưa ai sánh bằng đc.
AI MÀ DỮ DỘI VẬY,CHO CHỮ KÍ ĐI

fruit NHO

Active Member
oạch
cũng chưa chắc bằng bạn lớp tao
nhưng mà thôi ko nói ........
hm` 4 anh em trên 1 chiếc nouvo vẫn thường thôi
bọn tui còn 4 đứa trên 1 con wave ...<mà toàn đứa to như voi mới khổ chứ >ròng rã cả 1 ngày đây.....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000