từng bùng học thì nên đọc

Bạn có bao giờ bùng học không ???

• Total voters
    49

tran hoang long

bac a1 gau nhi 30 buôi ah? van con dem dc ah? em thi con chang dem dc co, voi lai cung chang bươn dem vi ngay nao chang bung,den thu 7 thinh thoang con lang thạng em ngoi ban 1, mot minh mot ban, em thi ko them ngu trong lop thich thi giua gio xin ra ngoai roi di lươn cho co giay phep tu tiet trc

vichia

Active Member
mk, vào đây xem mới thấy trình độ bùng học của mình mới là gà vàng ! =)) Chỉ còn 1 năm nữa, làm sao lên được rìu bi h....

các bác thắc mắc về bạn nổi sờ tiếng của a1 á.. chuyện nhỏ thôi..... bùng 30 tiết/hk là còn do con bạn này đếm ít đi cho đấy.... số bưởi nghỉ có khi hàng chục, số tiết nghỉ có khi hàng trăm...

NHững ngày thi học kì, hôm trước hỏi mày ơi thi môn nào, phô tô từ trnag nào đến trang nào, nếu không thì mày bảo bọn nó để dành cho tao.....

Ngày hôm sau đi thi, tiêt 3 thi thì tiết 2 đến để chuẩn bị.... hết tiết 3 khi cả lớp đổ xuống canteen, bạn cũng xuống và sau 15 phút ra chơi, chỗ ngồi bàn 1 dãy 2 từ cửa vào lại trống...... hehe...... nghỉ học không cần phép, thầy cô đố dám nói... cứ phải ăn năn chuyện cho điểm, khổ thân thầy cô......

đấy, còn nhiều chuyện lắm, thư thả rồi A1 lần lượt kể cho mà nghe.....

tran hoang long

la_rose_poisson said:
các bác thắc mắc về bạn nổi sờ tiếng của a1 á.. chuyện nhỏ thôi..... bùng 30 tiết/hk là còn do con bạn này đếm ít đi cho đấy.... số bưởi nghỉ có khi hàng chục, số tiết nghỉ có khi hàng trăm...

NHững ngày thi học kì, hôm trước hỏi mày ơi thi môn nào, phô tô từ trnag nào đến trang nào, nếu không thì mày bảo bọn nó để dành cho tao.....

Ngày hôm sau đi thi, tiêt 3 thi thì tiết 2 đến để chuẩn bị.... hết tiết 3 khi cả lớp đổ xuống canteen, bạn cũng xuống và sau 15 phút ra chơi, chỗ ngồi bàn 1 dãy 2 từ cửa vào lại trống...... hehe...... nghỉ học không cần phép, thầy cô đố dám nói... cứ phải ăn năn chuyện cho điểm, khổ thân thầy cô......

đấy, còn nhiều chuyện lắm, thư thả rồi A1 lần lượt kể cho mà nghe.....
thằng ấy là thằng HẢI LONG hay ai hả ấy ởi

imdabomb

Member
tran hoang long said:
em xin kinh thua cac bạc neu noi ve van de bung hoc ma cac bac noi nhu tren thi em thay can xem lai phương phap. em bung hoc co the noi bung hoc nhieu nhat lop ẹm bung hoc nam tiet la thượng tu ngay em bung hoc den gio chua bao gio biet co van de la gi<cap 3n. em bung hoc hang tuan khoang 4 lan/tuan. di nhien ko sanh dc voi ban giangd3. vi chu nhiem cac bac nhu the co mạ con noi that hoc sinh ko bung hoc moi la, hoc sinh ko bung hoc, ko quay deu !
noi di noi lai, em bung hoc la co li do: thu hoi ngoi trong lop ngu ko dc ngu<ngoi ban 1> the ko bung hoi phi
8-} í gì đây?? bạn này là bạn nào thế?;-) D1 à?? mình đâu có quen ai D1 nhờ??8-}8-}8-}8-}
với cả các ấy ơi tớ ngoan lắm:>> ko bùng học bao h đâu nhá=; đừng có mà nghe lời vu oan giáng họa của người muốn hãm hại tớ!! :-( :-( :-( :-(

tran hoang long

imdabomb said:
ngủ ở nhà sướng hơn chứ.. :)
cả tuần đi học được 2 tiết!! vẫn thấy mình ngoan vãi ạ!! :?
to ko vu oan cho ai bao giờ đâu. thế một tuần 2 tiết đến trường chắc chỉ có tết nhi? mà mấy lần tớ bùng, toàn gặp ậy ko tin hỏi thằng Sơn

Kid02117

Member
tớ cũng khoái bùng học, nếu kô fải là nghiện, tb một ngày tớ bùng 2 lần (fải quay lại những tiết cần, rồi lại đi) mỗi lần đi khoảng 2-3 tiệt Tớ đang cầm kỷ lục bùng học chỉ sau bạn Giang cùng lớp, căn bản bạn ý là hs giỏi nên có điều kiện hơn tớ, kô thì...

mattucach

Member
Kid02117 said:
tớ cũng khoái bùng học, nếu kô fải là nghiện, tb một ngày tớ bùng 2 lần (fải quay lại những tiết cần, rồi lại đi) mỗi lần đi khoảng 2-3 tiệt Tớ đang cầm kỷ lục bùng học chỉ sau bạn Giang cùng lớp, căn bản bạn ý là hs giỏi nên có điều kiện hơn tớ, kô thì...
:D:D:D, mày sao đọ đc với con Giang:D,nhưng mà bùng thì chả kém phần long trọng:p

imdabomb

Member
huhuhu bọn mày định hại tao à?!! :-( :-( :-( tớ ngoan lắm các ấy!! ;-) ;-) ;-) tớ nghỉ học có fép chứ đâu dám bùng bao h!! :-( :-( :-( :-( :-( :-(

Tớ thỉnh thoảng hứng chí lên cũng bùng nhưng mà bùng ít
Mà buồn cười , tớ bùng có giấy fép hẳn hoi, mà có khi ko có nhưng thầy cô nào cũng nghĩ là mình ốm hay làm sao, làm lớp trưởng sướng mỗi vụ đấy, bùng học chẳng thầy cô nào nghi ngờ cả. Cả năm nghiêm túc rùi, thỉnh thoảng cũng fải có bước đột fá chứ nhỉ, đúng ko? Mà tớ thấy ai chưa bùng học thì chưa fải là học sinh, hehe.

tran hoang long

hoan hô sự kiện bùng học đã làm chúng ta nói thật tất cả nhưng gì về chúng ta. chúng ta ko bao giờ nghĩ bùng hoc là xấu. bố mẹ các bác nghĩ sao? bố mẹ em ko cấm, dc phép bùng những tiết ko qua trọng.

ùa, có hum bùng học bị tóm... nói 1, 2 câu thì giáo viên ko thèm gọi về nhà... thế quái nào mà mẹ vẫn bít....còn kêu, hum nào chán học thì viết sẵn đơn đấy, mang đi nộp... sướng!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000