trui` sao dân A2 ở đây im lìm thế??????

Status
Không mở trả lời sau này.

lexuscva

Member
Fải là : nếu anh tìn rằng em đã quên anh, hãy lắng nghe, hãy thả hồn mình vào trong gió lúc nửa đêm, nhắm mắt lại và... ngủ luôn =)) =)) =))

la_rose_poisson said:
lại chẳng, đi đâu cung thấy anh iu với thằng nông dân tám linh tinh, chóng hết cả mặt..
A2 chán nhỉ!!!!
Tại anh iu cứ đi đâu ý, nên lúc em bị trêu thì chỉ có mình em chống chọi lại, có cả anh iu Hằng làm chứng nhé, anh iu Hằng cũng giúp em mừ . Anh iu Uyên nghi ngờ em, ôi em buồn :( :)

chuabietgi

Member
đọc cái topic này từ đầu đến cuối mới thấy nhiều anh chị máu me kinh doanh nhay?
buôn dưa , chăn vịt, vặt lông mèo,rùi cả buôn cách ru ngủ.....=))=))=))=))

thằng phi công rụng răng kia
ở đây ko có bác sĩ nha khoa đâu =)) =))
chỉ có vặt lông mèo cô nương thôi
chú còn cái răng nào nữa thích thì nhờ chị Un dễ xương vặt nốt hộ cho =))

unni_x said:
Vô tội :>> em iu Quỳnh vào đây để " giúp" topic lớp chú Hùng khá khẩm lên à =))
Iu anh iu Hằng quá :x ]
Mà chính ra chẳng hiu đây là topic của lớp A2 hay là của dân buôn nhỉ, từ đầu đến h chẳng thấy nhắc gì đến A2 cả =))

lexuscva said:
Fải là : nếu anh tìn rằng em đã quên anh, hãy lắng nghe, hãy thả hồn mình vào trong gió lúc nửa đêm, nhắm mắt lại và... ngủ luôn =)) =)) =))
Cấm xuyên tác ý nghĩa của chữ kí tớ nhé, đoạn ...là để thấy đc cái hay của nó, xúc động thế mà ấy lại cho ngay cái"ngủ luôn" làm các em ý tưởng chữ kí của tớ là buôn ru ngủ :D

la_rose_poisson said:
anh ơi... vì anh iu bít ru ngủ thế nên em mới iu anh iu muh`.... thiệt đó/...
Nghe anh iu nói, em cảm động rơi cả nước mắt :-(
Mà dạo này ko thấy ai vào đây post bài nữa nhỉ, các bạn lớp A2 đây rui?

lexuscva said:
há há....trong này còn có cả lesbian nữa bà con ơi.... lần sau gặp bạn Quỳnh phải tránh xa.... he he he
Ơ thế bih ấy mới bít à, mà tớ ko fải là lesbien mà là bi( theo lời anh iu Hằng nói :) =)) ), bạn Đức cập nhật thông tin chậm nhỉ, :D

chuabietgi

Member
trùi A2 khóa này , mấy anh chị có vợ có chồng hét rùi ha??????
ko phải mốt tảo hôn đấy chứ????????? =))=))=))=))=))=))

To Uyên: ANh iu ơi, bạn Đức làm xe ôm cho anh iu từ khi nào thế ;-) , bảo bạn ý làm xe ôm cho em với, dạo này em ốm yếu, ko tự đi xe đc :)
To Hằng: em bít topic lớp em nó trơ trọi nhưng làm gì có đứa nào nó vào post bài đâu cơ chứ, toàn em độc thoại, mà độc thoại như thế bọn nó bảo em là hâm :((
To em Linh: em ơi, chưa fải là vợ chồng đâu, mốt mới đấy, ko lấy chồng, chỉ iu thôi, là tình nhân thôi em ạ =)) =))
To Hùng :Ai bảo anh trình còi mới chẳng có ai, tự hào lắm đấy mà khoe :p

chuabietgi

Member
darkknight1411 said:
láo
đại ca mầy vẫn còn cô đơn lẻ bóng :-( :-(
thế này mà mày dám nói thế à =)) =))
trùi , thiên hạ yêu đày như thé mà anh còn cô đơn lẻ bóng??????? ko lẽ ông anh..........có.....................vấn đề??? :(:(:(:(
=))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000