trui` sao dân A2 ở đây im lìm thế??????

Status
Không mở trả lời sau này.

chuabietgi

Member
:9 :9 :9 hahahah !!!!
đúng là A2 , có lẽ khóa nào cũng giống nhau cả, chắng ai bận tâm đến 4R của trường cả. hay có gì các anh chị qua giúp tụi em khóa 04-07 nhé !!!! bọn d3 nó lấn sân quá !!!!!!!! kứu !!!!!!! :9 :d: :d: :d: :d: :d: :d:

lexuscva

Member
à à, A2 có forrum riêng từ lớp 10 em ạ, nhưng mà hoạt động đươch một thời gian thì thôi vì ít người lênb quá :D :D

chuabietgi

Member
lexuscva said:
à à, A2 có forrum riêng từ lớp 10 em ạ, nhưng mà hoạt động đươch một thời gian thì thôi vì ít người lênb quá :D :D
ông anh ưi 1
A2 năm nay cũng có 4R rùi !!!!
www.a2cva.vnbb.com
nhưng bọn nó ko chịu vô
thui 4R trường cũng được
các anh qua khóa 04-07 đi
welcome !!!!!!11

love11906

Kakakaka,dân A2 thì có bao giờ để ý lắm đến 4R đâu,chỉ có mấy thành viên A2 gọi là tích cực góp mặt vào diễn đàn thui,còn lại tích cực góp mặt vào phong trào khác(GB.tán,.....v..v...)đúng ko bà con A2?

lexuscva said:
Chẳng khác gì lớp F cả :( :(
Mà lớp A2 có bạn Hùng lùa vịt còn gì, cứ lập đi, lo gì, topic lớp F của tớ nhờ bạn Hùng vào lùa vịt nên lên đc 6-7 trang rùi đấy, cảm ơn Hùng nhá =)) =)) :p

lexuscva

Member
=)) Bạn Hùng góp vui cho topic lớp F, giờ bạn Quỳnh qua bên A2 này cho nó sôi động ddeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee :D =)) buồn cừi wá
PS: dịch hộ tớ cái đoạn này cái :D
Si tu crois que je t'oublie. Ecoute, ouvre ton corps aux vent de la nuit. Ferme les yeux, et......
:-S :-S

lexuscva said:
=)) Bạn Hùng góp vui cho topic lớp F, giờ bạn Quỳnh qua bên A2 này cho nó sôi động ddeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee :D =)) buồn cừi wá
PS: dịch hộ tớ cái đoạn này cái :D
:-S :-S
Bạn Đức chỉ đc cái nói đúng ý tớ thôi, để tớ vào đây góp vui chứ topic lớp tớ chẳng có ai cả, buồn lắm :(
Mà sao lại hỏi dịch cái chữ kí của tớ làm gì, tớ học kém văn, sợ ko dịch hay đc :)

Quỳnh béo lăn trâu quá làm các bạn lớp F sợ chạy mất dép =)) =))
tớ cũng ko giỏi văn lắm
thử đoán chữ ký của bạn Quỳnh nhé:
lăn, lăn nữa, lăn mãi, đừng hòng thằng nào cản được bà =)) =))

Deathknight

Active Member
lexuscva said:
khác rì D2 đâu
bỏ hoang đấy
@ B. Chuồi : tao đang tính chuyển Lê Tồn Ký sang bên này

=))
darkknight1411 said:
Quỳnh béo lăn trâu quá làm các bạn lớp F sợ chạy mất dép =)) =))
tớ cũng ko giỏi văn lắm
thử đoán chữ ký của bạn Quỳnh nhé:
lăn, lăn nữa, lăn mãi, đừng hòng thằng nào cản được bà =)) =))
Đùa chứ, chữ kí của tớ hay và cảm động thế mà Hùng lại đoán cái kiểu ấy à, hạ thấp cả chữ kí của tớ :-( :-/ , nhưng mà đọc cái đoạn bạn Hùng đoán , bùn cười quá, trí tưởng tượng fong fú thật =))

oài
thế tớ đoán sai à :p :p
vậy đoán lại nhé:

Si tu crois que je t'oublie. Ecoute, ouvre ton corps aux vent de la nuit. Ferme les yeux, et......

Nếu đến một lúc nào đó anh quên em, nghe em nói này, hãy nhắm mắt lại, thả hồn mình trong gió vào lúc nửa đêm, nhắm mắt lại, và..........

lần này thế nào hả Quỳnh dưa gang =)) =))

darkknight1411 said:
oài
thế tớ đoán sai à :p :p
vậy đoán lại nhé:

Nếu đến một lúc nào đó anh quên em, nghe em nói này, hãy nhắm mắt lại, thả hồn mình trong gió vào lúc nửa đêm, nhắm mắt lại, và..........

lần này thế nào hả Quỳnh dưa gang =)) =))
Câu đầu sai rùi, đoạn sau thì đúng rùi, sao ấy bít thế, nhờ ai à? :p
Fải là : nếu anh tìn rằng em đã quên anh, hãy lắng nghe, hãy thả hồn mình vào trong gió lúc nửa đêm, nhắm mắt lại và... :?
Thank Hùng đã dịch hộ tớ nhé, mà nhắc ấy 1 chuyện, hồm tin nhắn của ấy dẫ đầy quá rùi, ko nhận đc tin nhắn đây :d

bắt quả tang.... anh iu của em dan díu với thằng chuyên cung cấp dưa cho em nhá... gọi Hằng bi giò...
Muh thằng chủ trại dưa... tán ít thoai kẻo đc mùa quá, phất nhanh thì mọi ng` sợ đấy!

la_rose_poisson said:
bắt quả tang.... anh iu của em dan díu với thằng chuyên cung cấp dưa cho em nhá... gọi Hằng bi giò...
Muh thằng chủ trại dưa... tán ít thoai kẻo đc mùa quá, phất nhanh thì mọi ng` sợ đấy!
Đâu, dan díu gì :-O :-O :-( , em có làm gì đâu mà anh iu nỡ đổ tội cho em thế :-(

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000