trui` sao dân A2 ở đây im lìm thế??????

Status
Không mở trả lời sau này.
Thằng Hùng bị điên à? Còn ông Đức thì cũng dở hơi nốt.Nó vui vì nó đỗ (ko phải đóng tiền) thì kệ cứ để cho nó nói mất gì đâu. Ông ko thích thì đừng để là được. Mấy ông cứ phải hâm hâm để người ta nói lớp mình mất đoàn kết kìa.

to Đức hâm: em dễ thương thế mà lại có phần ông thì loạn thật rồi. :p

unni_x

Active Member
xxxzzz said:
He he , bạn un kô bít roài, mấy nhóc này ở lớp cũng lắm chuyện lắm, nhất là bé Hùng, suốt ngày chí chóe với con Tú :D
bé Hùng ở đâu có gái mà chẳng chí chóe :)

subu_zaizai

con gái lớp em thì ai mà chẳng dễ xương!!! :p ! Nhưng em có ý kiến! Thằng mod chết ở đâu rùi mà để cho anh câu bài thế kia!!! Lớp em mà thế nó xóa cho tơi tả!!! :(:)((

lexuscva

Member
con gái lớp em thì ai mà chẳng dễ xương!!! ! Nhưng em có ý kiến! Thằng mod chết ở đâu rùi mà để cho anh câu bài thế kia!!! Lớp em mà thế nó xóa cho tơi tả!!!
em a? co anh lop thi post lên đi cho anh hỏi tên cái, không có cách nào để biết được tên em ý, hix A4 năm nào cũng có gái đẹp , hé hé

xxxzzz

Member
lexuscva said:
em a? co anh lop thi post lên đi cho anh hỏi tên cái, không có cách nào để biết được tên em ý, hix A4 năm nào cũng có gái đẹp , hé hé

"Hé hé" mới sợ chứ, =)) =)) =)) =)) =)) =))

"Có gái đẹp" á :-/ :-/ :q:

subu_zaizai

Đùa!!!! Ức chế vật ! Chồng biến về lớp cái coi!!! Sao đi vào topic nào cũng gặp là seo??? Tức was! Sang chơi với mấy em 05-08 ý!!!

subu_zaizai

lexuscva said:
Anh cứ miêu tả đi!!! EM nhận dạng giùm cho!!! Chứ chỉ sợ xem ảnh xong anh lại thấy đứa khác xinh hơn thì ....chẹp....chẹp.....

lexuscva

Member
anh thua rồi :D, chả biết miêu tả thế nào cả :D khi nào em có ảnh lớp thì post lên nhá, nhưng mà em đấy là xinh nhất lớp rùi, hông có ai xinh hơn đâu hề hề

ấy biết tại sao ko??? Lexus có đôi mắt của loài tinh nhất, có cái mũi đánh hơi của loài thính nhất.... hai loài đấy là 1... đố bít loài nào??? hi`hi`...

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000