trui` sao dân A2 ở đây im lìm thế??????

Status
Không mở trả lời sau này.

xxxzzz

Member
bupbelight said:
khiếp cái anh Minh này post bài mk cứ tiếng anh 1 nửa việt 1 nửa,đọc mà đau cả mắt :-S :-S
He he bé gái thông cảm, thằng bạn anh sắp thành Viẹt Kiều nên ....... phong cách Vịt kiều =)) =))

@samiminh : hehe thế là không còn đứa ăn trưa với mình nữa roài

samiminh

@Nam béo:Tui post TA bồi :cool: cho thêm phần vui nhộn thôi chứ Viêt kiều wái gì,(tôi ghét nhất chữ Việt kiều đó) :)
@Em bupbelight: :p
hehehe :> Em này vừa chửi mình te tua trên topic:Damn song. :D
Không tha anh hả em ... :-(
@Bạn Cốm Ếch:
hey Chị Trân của cậu hình như cũng đi Anh đó (Birmingham,Dudley).Hổm rày gặp ở Predeparture meeting lại chat chit mãi trên HAO forum.
Trước Phan còn chắc chắn đi hơn tớ(Broxtowe college đó ,nên ông ấy thi IELTS rủ tớ xong đi chơi games luôn với Long ,Pháp...(ak ak em bận visa ,với học Toán quá nên thôi).
Bây giờ có visa rùi :| , chác chắn đi, fly 5/9 cùng 10 đòng chí cùng trường (Nam+Bắc).Đi là quyết định liều đó chứ, tớ học có mỗi Toán 12 , dự định nếu trượt(tức là tốn tiền quá) hehe chắc sang học hệ B không chừng.Quan trọng là mình phải cố hơn thôi.
Sang bên này cũng vẫn phải cố (tiền ít lắm,đi Mỹ thích hơn, nhưng mất xừ đợt Exchange student for culture, đau)
@Hùng:hehehe =)) Hùng hôm trước message :"tôi có mấy chuyện cần nói với ông " Huhu :-( em sợ quá , tha cho em :9 , đúng như em đoán , anh từ chạy quán bar xong thành trùm XH đen Hùng bò rùi I-) , tha hóa rùi hahahah =))
Ông kêu không có ai đi ăn sữa đậu nành với ông là sao .có mà không ai trả tiền sữa thì có hehehe :) đùa thui...Anh em mình Uống Soya online :D cũng được
(hiiii hình như chưa có dich vụ :? này thì phải)Hay là ông gửi cân sữa cho tôi bồi bổ cái..Để tui gửi trước nha :>> :)
@gửi thêm cho cả Nam béo nữa nha, chớ tranh phần Hùng kẻo Hùng suy dinh dưỡng thì khổ

Hỏi thêm chút cái này ko attach đựoc flash ah, đành post image vậy

LỚP MÌNH ƠI ALO ALO CÓ AI NGHE THẤY TÔI NÓI KHÔNG
25/8 TẬP TRUNG NHÁ 7H30 MỌI NGƯỜI NHỚ ĐẾN ĐỦ
CẢ MINH PHAN NỮA NHÁ
CẤM AI ĐƯỢC THIẾU ĐÓ

ặc, thông tin cũ xì mà cứ làm như mới lắm ý.
@Minh:thứ 2 tới này Trân béo đi rồi, hình như đi cùng đợt với My A4.

Chúng mày ơi, có ai xem ảnh em bé mẹ tao mới đẻ ko? Yêu cực.

lexuscva

Member
trời, mẹ TÚ ANh phá kế hoạch nhá, phải mới nhân viên nhà nước đến lập biên bản mới được. Mà cái thằng bé kia xinh nhỉ? nhưng mà đứa nào ghép cho nó cái background xấu thế, nhìn thấy ghết

cuối cùng thì hôm nay cũng dek có điểm
mai lại phải qua trường
như phỉu ý
chán vái đái ạ
cái hội thể thao dek gì thế sao lại có tên mình nhỉ :-( :-(

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000