[ToT] Gay - Lesbian (T.T)

mattucach

Member
dinosaur lover said:
X-man....là người đột biến ...thế thì unni_x với cả tunx...=)) ôi chết tôi rồi
hờ,mày thì gấu rồi,les mà vẫn còn đòi đú theo tao,cưa zai.Tởm =))

mattucach said:
hờ,mày thì gấu rồi,les mà vẫn còn đòi đú theo tao,cưa zai.Tởm =))
thế tức là tao là mix à ( bi-les ? ) thế tức là bạn "mất tư cách" cũng lé à? thế thì tunx mới theo chứ =))

mattucach

Member
dinosaur lover said:
thế tức là tao là mix à ( bi-les ? ) thế tức là bạn "mất tư cách" cũng lé à? thế thì tunx mới theo chứ =))
:) bố mày mà les thì h mày còn đc yên thân đấy.:p

tunx vẫn còn nguyên vẹn, hà hà, chứng tỏ là les hay gay còn tùy thuộc vào thời gian và hoàn cảnh :) liệu có lúc nào đó một người bị gay chợt nhận ra là " mình thích một bạn nữ ...liệu mình có thể thay đổi ? " :D

ark

Active Member
oái, ghi rõ hẳn là bi-sexual chứ :-w:-w
Gay với les , nghe nhiều, đọc nhiều nhưng chưa gặp bao h b-)

Elton John sắp làm đám cưới với "bạn trai", từ tháng 12/05 ( hình như thế 8-| ko nhớ rõ ) đám cưới đồng tình được chấp nhận ở Anh :9

nếu có những người sinh ra dưới hình dạng con gái nhưng hoocmon là con trai thì việc giải phẫu giới tính là việc nên làm đúng ko ?
còn nữa, sau khi giải phẫu giới tính thì việc chuyển đổi giấy tờ thế nào nhỉ? XH h có lắm vấn đề cần mở rộn wa'

ark

Active Member
Theo MTD thì Gay có nghĩa là vui vẻ, vui tươi, hớn hở; gay colors = màu sắc rực rỡ =)) còn Gay theo modern usage thì mới là homosexual men .
Gay có nguồn gốc từ Gaius tiếng Latinh

Đến h vẫn chưa quen đứa nào là gay or les :(( theo lời thằng bạn thì bà host nhà nó là les ---> thiên về nam tính :)) quát 1 phát cả hội sợ xanh mặt =))

x_factor

Member
Lesbians & bi hot bỏ xừ, bọn con gái bên này còn tranh nhau nhận mình là bi...chứ mầy thằng gay thì đúng là đáng ăn đòn...chỗ tôi ở là San Francisco, chỗ duy nhất trên U.S. mà bọn gay & lesbians có thể cưới nhau như vợ chồng. Tôi thấy nhiều rồi...nói chung ko hay ho gì đâu.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000