Tồng duyệt Văn nghệ --> "damn!!!"

smooth

Member
Manchias said:
Tui chả xam được band nào cả.Nhưng nghe nói các chú oánh nghe cũng được.Nhưng xin lỗi nha,tui nghe bạn tui nói các chú 12a3 oánh chả máu lửa gì cả.Tui còn nghe nó nói các chú có mang 1 con bass tia chớp đi hôm duyệt hả.Nghe thèm wa hả.
ông Duy nghe được tin ở đâu đấy ??? công nhận band tôi oánh đầu thì cũng kém máu lửa đi thật, chỉ làm nền cho bọn đằng sau thôi (mà theo ý các cô thì là làm cái loa gọi hs đến sân khấu).
hôm duyệt có con bass tia chớp nào đâu, mà bọn tôi cũng ko có con đàn tia chớp nào cả, có mỗi mấy cái đàn ghẻ đen xì với con bass hồng 1tr2 thôi, đồ lởm, thông cảm.
Bản tình ca mùa đông là bác Hoàng Minh Đức vừa post bài trên em oánh đấy Un ạ. ko được duyệt phí nhể !!!
Mai lại vác đàn đến duyệt "trở về" với "vòng tay bè bạn" cho 20-11. chả biết có được lên ko, chỉ sợ 'sai chủ đề' , hix.

Ui, cảm động quá, có người khen tiết mục của mình kìa :(( . Cám ơn Un, tại lớp mình bí thư không đăng ký duyệt, và ko đi sơ duyệt, nên chỉ ở trong danh sách duyệt thêm thôi.
20-11 này cô có bảo ưu tiên cho, nhưng chắc là thôi, BTCMD cũng không hợp chủ đề, mình cũng nản rùi, nên thôi !

unni_x

Active Member
Không chỉ một mình Un thích đâu, tất cả mọi người có mặt ở đây đều hâm mộ tiếng đàn của bác, dĩ nhiên là trừ các cô ra :D Thế hôm nay bác có duyệt không, bản nhạc hay quá, không biểu diễn trước trường thì phí lắm :(

Em ko học trên piano, học trên org. Học được gần 7 năm rùi. Nhưng đánh cũng bình thường. Một thằng bạn em nó học trước mình 1 năm mà nó đi thi bét nhè rùi.
Un à, BTCMD không hợp với chủ đề 20-11, các cô nói ưu tiên cho piano lần này, nhưng anh cũng chán rùi. Khi anh hỏi cô Phúc thì cô Phúc bảo, BTCMD đấy đánh tẻ quá. Thế nên cũng thôi.
Thanks all

Chắc chắn rồi, mấy cô ý mà nghe moonlight, lại nhất ra do em oánh thì chắc ra ngoài vừa ngáp vừa buôn.
Chắc bài nhạc của em, muốn diễn, thì phải có người hát cùng, thế thì phải soạn cho đệm hát. không có thời gian.

omg, thứ nhất, anh không chạy vào, mà là cô gọi vào.
thứ hai, không phải cô bảo không được, mà là anh bảo không hợp, nói với cô là sẽ không diễn.
Nghe em nói, quá là anh bị "từ chối" hai lần à?? một lần thôi là đủ cạch mặt rồi. Damn

BlackDragon

Active Member
Từ sau cái hồi hội trường năm ngoái tiết mục của anh bị nhét xuống cuối là anh cạch mặt cái vụ văn nghệ ở CVA rồi :D Chú Pretty đánh 7 năm thì đỉnh rồi .

Hình như hồi trước anh thấy chú nào ở trường mình có con Lead hình tên lửa ấy nhỉ .Con này bao nhiêu thằng mơ ước đấy , hình như khoảng $1600 thì phải .

smooth

Member
BlackDragon said:
Hình như hồi trước anh thấy chú nào ở trường mình có con Lead hình tên lửa ấy nhỉ .Con này bao nhiêu thằng mơ ước đấy , hình như khoảng $1600 thì phải .
chắc là năm ngoái, có anh Tuấn Anh cựu 12A3 có con lead mũi tên. Nhưng cũng tầm 3,4 tr đổ lại thôi, làm gì đến mấy k $ hả anh Phong. tên lửa cũng 5,7 loại tên lửa, có con tên lửa có tầm 2,5tr. Nhưng mà cầm đàn đẹp đánh lởm thì nhục lắm, cứ cầm đàn thường thôi, đánh kém đỡ bị chửi hơn.

BlackDragon

Active Member
smooth said:
chắc là năm ngoái, có anh Tuấn Anh cựu 12A3 có con lead mũi tên. Nhưng cũng tầm 3,4 tr đổ lại thôi, làm gì đến mấy k $ hả anh Phong. tên lửa cũng 5,7 loại tên lửa, có con tên lửa có tầm 2,5tr. Nhưng mà cầm đàn đẹp đánh lởm thì nhục lắm, cứ cầm đàn thường thôi, đánh kém đỡ bị chửi hơn.
Tại lần trước ở trên mạng anh thấy 1 con hình tên lửa , sản xuất tại Mỹ thấy đề giá là $1600 . :D

To pretty : Anh đang học ĐHQG , Classic anh cũng nghe nhiều nhưng trình độ có hạn nên cũng ko hiểu sâu sắc lắm .Chủ yếu anh nghe thính phòng và nhạc thiên nhiên thôi .

BlackDragon

Active Member
Cũng còn tuỳ .Có 1 số bản Classic anh rất thích , nghe đi nghe lại vẫn thấy thích , rồi lại nghe kĩ để xem nó dùng bao nhiêu loại nhạc cụ . :D Nhưng một số bản thì nghe 1 lúc là buồn ngủ .
Anh khoái nhất nghe nhạc cụ của bộ dây (violin , viola , cello ,contrabass ,guitar ,..) và bộ gỗ (flute , oboa , clarinet ,...) , piano nghe cũng hay .

Classic chú hay nghe của lão nào ? mà nick YM của chú là gì nhỉ ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000