Tổ mối

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-chipcom+Jul 16 2004, 11:01 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chipcom @ Jul 16 2004, 11:01 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Óe, tưởng bạn rikku đang "tơ tưởng" bạn chip pi pi cơ mà!!! :eek: :lol: [/b][/quote]
ậy, sao cứ động vào nỗi đau nòng của bạn ý thế :blink: hị hị :ph34r:

<!--QuoteBegin-BlackDragon+Jul 16 2004, 08:46 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (BlackDragon @ Jul 16 2004, 08:46 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Chip thì thiếu gì anh thích , việc gì mà phải mối :D [/b][/quote]
Ấy ấy.............mọi người nói Chip nào đấy.................rõ ràng nhá..............ko nà hỉu nhầm..........Nhớ lần sau phải nói là Chipcom đấy :rolleyes: ............
Nè nè..........cảnh cáo chú WC à nha <_< .........bít là chú có LM rùi.........xía vô chuyện người ta làm giè :angry:

sweet_candy

Member
..........Tú à.........cho tau xin mụt chân trợ lí.... :cool: ....Tau thì đầy đủ tiêu chuẩn..........vì đủ chồng con roai`.........nhỉ anh BD nhỉ.........Ko ngờ lâu lâu ko gặp.........chồng mình còn có thời gian đi tìm vợ mới roai` cơ đấy............ :p

chipcom

Member
Bạn sweet candy muốn làm trợ lí à? OK! Duyệt luôn! Nếu bạn trải qua thời gian thử việc thành công thì sẽ nhận bạn làm trợ lí được không?

chipcom

Member
hớ hớ, rước "chipcom" về nhà thì cẩn thần kẻo bị....đấy chú rikku ạ.
Anh smooth nói gì thế? hic hic ... Người ta đối xử với người iu tốt cực đấy nhé! Đừng có mà ...

hieukhacle

Member
cho tôi tham gia với
đang độc thân đây
đang chán đời đây
đang thiếu người chia sẻ tình cảm đây
hàng việt nam chất lượng cao
nhanh lên không hết hàng
( [email protected] or hieukhacle( chuvanan 4r))
heheheheheheheheheheheh

Hùng con

Member
smooth said:
hớ hớ, rước "chipcom" về nhà thì cẩn thần kẻo bị....đấy chú rikku ạ.
Hí hí, chú smooth ghi như thế thì ít người hiểu lắm ạ. Để tui viết lại cho: :D
hớ hớ, rước :D "chipbom" :D về nhà thì............... :D :D :D :D

fruit NHO

Active Member
hieukhacle said:
cho tôi tham gia với
đang độc thân đây
đang chán đời đây
đang thiếu người chia sẻ tình cảm đây
hàng việt nam chất lượng cao
nhanh lên không hết hàng
( [email protected] or hieukhacle( chuvanan 4r))
heheheheheheheheheheheh
thằng hiếu lại phét lác rồi!!!!phạt !phạt!!!
có người yêu rồi ai cho!!!!

chipcom

Member
Đã nói với thằng Hiếu rồi cơ mà. Không được vào đây làm loạn nghe chưa? Có người yêu rùi thì biến! Không được vào đây đăng kí linh tinh!

fruit NHO

Active Member
ơ thế cứ thế thả cho nó biến thôi à?đề nghị chủ tịch phải phạt đi !!!phạm lỗi 2 lần rùi !!phỉa phạt mớ chừa!!!

sweet_candy

Member
chipcom said:
Bạn sweet candy muốn làm trợ lí à? OK! Duyệt luôn! Nếu bạn trải qua thời gian thử việc thành công thì sẽ nhận bạn làm trợ lí được không?
..........Dạ..... :D .........Cám ơn sếp đã chiếu cố...........EM sẽ cố gắng hết mình..............Nào....bắt tay vào việc luôn...........Bạn nào có nguyện vọng nào................. ;) .......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000