Tờ báo Con Vịt Ăn(CVA) đã có mặt.

fruit NHO

Active Member
ZLO2C said:
em là cộng tác viên....
1]con unni va con thảo a6 là pede pà kon a'..hum nay giữa cái nóng của mùa hè..2 đứa cung nó cam tay nhau dat đi trên đuơng.lúc sau lại con ôm nhau nữa.Theo 1 số nguồn thông tin nữa là cả con Oanh d4 cũng là les nôt....hay đi cung hội con unni thì .....=)) =))
2]hum nay nghe trôm đc thày Đại nói chuyên với thầy nào ây.....em trick lời thày đau đó"tôi nói thạt,hoc sinh bây giờ thật sự là hêt nói đc.chung nó rất hỗn lai con vô kỉ luât nữa...đoạn này em ko nhớ nhớ mỗi đoan sau nghe thấy thày nói.....có mấy đứa học sinh tôi muốn đuổi lám rồi nhung sap hết năm rồi chẳn lẽ...">. anh em ta cẩn thận thày đại dạo này hơi có vân đề...nên tránh xalà hơ...:( :(
cái này gọi là ghen ăn tức ở !
ko chấp !:)) bỏ qua cho thằng bé đi chúng mày
kĩ nữ già lâu chưa đc hành nghề!:))

estrella

Active Member
Minh ơi nó là kĩ nữ mà em... lúc đầu thì cũng là kĩ nam đấy nhưng sau khi bọn chị cho nó sang Thái tập huấn thì nó lại ra thế này... khổ thế đấy...

chocomog_257

Moderator
Hoàng Ánh .Bùi said:
nhìn cảnh trong ảnh thì là núi dục thúy...lớp mình vừa thăm quan ở đấy xong
úi giời.... =)) có mà D.. Tính Sơn thì cóa =)) chắc lên núi đấy lấy cảm hứng viết văn hả? =))
Chị Thảo khéo chọn chỗ tập sự cho kĩ nữ của mình đấy >:) 10 đứa đi Thái thì chắc 9 đứa về ko còn "nguyên vẹn" như lúc đầu nữa >:)

fruit NHO

Active Member
chocomog_257 said:
úi giời.... =)) có mà D.. Tính Sơn thì cóa =)) chắc lên núi đấy lấy cảm hứng viết văn hả? =))
Chị Thảo khéo chọn chỗ tập sự cho kĩ nữ của mình đấy >:) 10 đứa đi Thái thì chắc 9 đứa về ko còn "nguyên vẹn" như lúc đầu nữa >:)
ko em ạ !
15 đứa về chứ !=))
sang Thái TẬP HUẤN thì ko còn nguyên vẹn từ bé luôn !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000