Tờ báo Con Vịt Ăn(CVA) đã có mặt.

chocomog_257

Moderator
bloody_rapper said:
Dạ, các bác cho iem hỏi cái chớ cái bạn xinh xinh đấy (hình như tên NG) có đi nạc đâu nhẩy?
Nóa đi trăn rê ở bên Hải Dương đóa mà. Hum trước vừa mới nàm visa xong mà.
visa đi Hải Dương hả chú??? =))

O* anh ko bit' ah` . Hai? du*o*ng ba^y h sa(p' dc na^ng ca^p' thanh` chua^n? quo^c' gia ro^i` . Co' fai? nha` qe^ nha` qe' nhu* tru*o*c' da^u
Du*o*ng` di bi h sach. la(m' , lam` j` con` shit tra^u bo`;);)
The^' ma` va^n~ co' nhu*ng~ loai. mo^m` ba^n? . Dek bit' lam` j` bne^n la` noi' linh tinh. Cha(c' la` toan` bo^c' shit cho vao` mo^m` ne^n mo*i' the^'

He he, vâng. thế ông anh ko biết em với nó phải xin mãi mới kiếm được ko?
Dạo này dê nhiều, người ta đổ sang đấy ầm ầm. Hix hix, bọn em xin được visa với vé máy bay. Mà vé thì rõ là xịn, mát lắm, cả n cái điều hòa cũng ko sánh được, lại còn ngắm mây bay + mặt trời nữa, đẹp lắm à nha. (ngồi cánh các bác à)

Hai? du*o*ng ba^y h sa(p' dc na^ng ca^p' thanh` chua^n? quo^c' gia ro^i` . Co' fai? nha` qe^ nha` qe' nhu* tru*o*c' da^u
Cai' tin nay` tha^t. 100% Ko faI? vit. nha'
Mai cho le^n trang da^u` de^? nhu*ng~ nguoi` con xa xu*' con` bit' duong` ma` ve^`
Ko thi` cu*' le^n Ha` No^i. a(n noi' linh tinh ro^i` co' ngay` ....... tu*o*ng? cai' j` cugn~ la` shit ro^i` bo^c' cho vao` mo^m`....
Anh Minh thik thu*? ngo^i` may' bay i' ko? Em vu*a` dc khuye^n' mai. 1 ve' . Bie^u' anh lam` qa` ki? nie^m.

Em bảo, anh đừng ngồi ở trên cánh, kiếm chỗ nào dưới cánh ý. Ngồi ngay trước cánh quạt là tốt nhất đó. (suỵt, em bảo, chỗ đó có thể đi thẳng lên văn điển đấy, em ko đùa đâu, free, còn hơn là lại tốn tiền mua vé máy bay đi từ hải dương lên văn điển, he he)

À anh Dương ơi, anh kiếm đâu ra cái quảng cáo bút chì kim NguMoiDung đấy?
Em phục rồi. Có cái nào hay như thế quẳng lên đây cho anh em coi cái

Ice_Fire

Member
girl_heidi289 said:
Cai' tin nay` tha^t. 100% Ko faI? vit. nha'
Mai cho le^n trang da^u` de^? nhu*ng~ nguoi` con xa xu*' con` bit' duong` ma` ve^`
Ko thi` cu*' le^n Ha` No^i. a(n noi' linh tinh ro^i` co' ngay` ....... tu*o*ng? cai' j` cugn~ la` shit ro^i` bo^c' cho vao` mo^m`....
Anh Minh thik thu*? ngo^i` may' bay i' ko? Em vu*a` dc khuye^n' mai. 1 ve' . Bie^u' anh lam` qa` ki? nie^m.
Ủa Hải Dương vẫn còn ăn bánh đậu xanh thay cơm mà , cái bánh gì màu vàng vàng như shit , lúc ăn phải vón từng cục ra cho vào mồm ý , tởm vlh , mình chả dám đớp cái món ý ^_^ hi~hi~
Thế bi giờ cũng lên chuẩn quốc gia rồi à , so với Việt Nam hay với CamPuChia , mà cái loại Hải Dương dân quê đua đòi làm phóng viên báo Họa Mi , Nhi Đồng thối chân hả , đi đá con gái thế có nhục không em trai , có ai động gì đến hàng họ em chưa mà em ghê thế , đàn bà nó ít thôi , hay lại lấy dừa cho vào ngực đó...

Red Devil

Member
Thú tính thế nhỉ. Đã bảo đây là câu chuyện hoàn toàn hư cấu mà sao có người có tật giật mình thế nhỉ và có những người té nước theo mưa, bợ đít đàn bà thế nhỉ. Vạch áo cho người xem lưng.

Red Devil

Member
Tông biên tập báo CVA hôm nay xin được tạ lỗi cùng quý vị độc giả vi đã để tình cảm xen vào công việc. Việc đưa tin là hoàn toàn khách quan, kô có chuyện ghét ai thì đưa lên mà chỉ đơn thuần là mục đích giải trí. Nhưng có những độc giả chưa hiểu rõ hoặc cố tình kô thèm hiểu mà đưa ra những lời đả kích đầy ác ý, vì vậy tổng biên tập đã có nhời phản bác hơi thiếu văn hóa. Mong quý vị độc giã thứ lỗi. Những lời đả kích thì báo nào cũng phải chịu, đó là chuyện bình thường nhưng kô sao, kệ xác chúng ló. Những thông tin tiếp theo sẽ được cập nhật ngay khi TBT có đủ tư liệu, hiện nay số lượng thông tin hơi bị hạn hẹp do kô có nhiều CTV (có ma nào đâu chỉ phá là giỏi.......). Kính mong quý vị chờ mấy hôm.

live-or-die

Active Member
em là cộng tác viên....
1]con unni va con thảo a6 là pede pà kon a'..hum nay giữa cái nóng của mùa hè..2 đứa cung nó cam tay nhau dat đi trên đuơng.lúc sau lại con ôm nhau nữa.Theo 1 số nguồn thông tin nữa là cả con Oanh d4 cũng là les nôt....hay đi cung hội con unni thì .....=)) =))
2]hum nay nghe trôm đc thày Đại nói chuyên với thầy nào ây.....em trick lời thày đau đó"tôi nói thạt,hoc sinh bây giờ thật sự là hêt nói đc.chung nó rất hỗn lai con vô kỉ luât nữa...đoạn này em ko nhớ nhớ mỗi đoan sau nghe thấy thày nói.....có mấy đứa học sinh tôi muốn đuổi lám rồi nhung sap hết năm rồi chẳn lẽ...">. anh em ta cẩn thận thày đại dạo này hơi có vân đề...nên tránh xalà hơ...:( :(

chocomog_257

Moderator
o Hai Duong ban' banh' gai dung ko ?
em ơi, "banh gai" là cái gì mà nghe hấp dẫn thế ^^
@ anh Vịt: tại Hạnh nó mới đoàn tụ cùng chồng mới Tình nhân mà, nhìn rạng rỡ iu đời là phải :))
@ chị Ét te la: úi dà, tú bà cũng có quyền đi tìm "bạn" giải sầu mà chị :> cứ thẳng thắn mà nhận, có dư luận gì cũng chỉ làm thêm tiếng thơm của chị + chị Un thôi ^^
>> sắp có 1 bộ đôi tATu mới ở VN >:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000