Tình nguyện đê!

emitrang18

Member
He he, giờ nghĩ lại hồi mình học cấp 3 thấy tụi tình nguyện khổ thật,suốt ngày nai lưng ra đường, trời thì nắng chang chang nữa chứ. he he
Lên đại học đi tình nguyện vui dã man.Thứ nhất là có rất nhiều hình thức để tình nguyện và tha hồ mà chọn, chẳng ai bắt buộc làm cái này hay cái kia. Thứ nhì là nếu có đứng đường thì quen được ối anh bên trường KT đẹp trai hê hê. Đi tình nguyện thực ra chỉ là giao lưu là chính. hê hê.

hate_a3

Member
god damn, đấy là đi vớ vẩn, hè thử đi tình nguyện lên các tỉnh xem có khổ ko thì biết ngay thôi
đi tình nguyện xong lại mang về vài thằng cu hoặc mang cái nạng về cũng nên =))

emitrang18

Member
chẹp chẹp, bác Vinh đen sao lại tuyên truyền xấu về tình nguyện ở đại học thế? Chẹp chẹp, đây là đang dụ dỗ mấy nhóc cấp 3 khi nào vô đh thì đi tình nguyện thế mà bác nỡ nào lại vạch áo cho người xem lưng thế? chẹp chẹp.

estrella

Active Member
hate_a3 said:
thằng em NOD bảo anh ko đủ trình đi tình nguyện à, chú có biết anh là ai ko đấy, haha
nó không biết anh là ai là điều đương nhiên rùi, khổi cần hỏi.

kiwi_vn

Active Member
Hoạt động tình nguyện , nghe kể nha , vác xẻng , chổi ra tòa 9 tầng đang xây , bọn thợ xây hỏi " anh ơi anh đi quét sơn ạ " tình nguyện viên trả lời " không , anh đi móc cống em ạ ". Ngại quá.

Năm nay em đi tình nguyện làm điều tra về buôn bán sử dụng động vật hoang dã cho WWF và Traffic, hay lắm, mà còn được làm việc trong môi trường tiếng Anh nữa :D

kiwi_vn

Active Member
Bà chị hôm trước đi tình nguyện về. Kêu rằng mày ở nhà mà càng ngày càng đen. Oé , kiểu đi tình nguyện mà như ninja thì pó tay với bà ý.

mimanchi

Member
co chuong trinh tinh nguyen nao ma choi voi tre con, day tre con hat mua, choi the thao, ve voi ko???? Neu co thi mimanchi xin tham gia voi :) :) Giong kieu nhu Trai he` y, cho ca lu ra 1 noi, mi`nh len ke hoach vui choi cho bon tre? hang ngay.....rui day chung no, choi voi chung no.

gipypy_9x

Member
Không biết năm nay còn có tình nguyện nữa ko nhỉ :D , tham gia cái này vừa vui mà mọi người lại gần nhau hơn ^^

Bea_da91

CLB tình nguyện còn hoạt động không ạ? Em cũng muốn tham gia
Đăng kí với ai ạ?

:">

Hum nay là một ngày đẹp zời B-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000