^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
thì đấy!anh tự đếm xem bao nhiêu hội viên rồi!cần j thủ tục giấy tờ.. dzách duột!có lòng là đc,kể cả anh có đeo gông vào cổ rồi cũng vô tư
@bestboy:nghĩ j` cơ?

Oái sao ai cũng muốn tranh chức hội trưởng với mình thía nhẩy, thích làm ng` độc thân lắm sao;-) ;-) ;-)
Thủ tục đăng kí không có gì vì...cần gì đăng kí, có lòng là được, bạn Ánh nhẩy;-) ;-)
@Bestboy: hay nhỉ, Sói làm hội trưởng cơ mà:) :)
Còn chuyện con trai cưa thì đương nhiên quá còn gì. Mỗi tội thời nay hơi bị hiếm:) :) , toàn thấy con gái chủ động thui, còn con trai thì...chậc chậc...chán lắm:) :)

milkywayprincess said:
đâu mà!!!!!!!!!!hôm 4/9 em đột nhập vào trg` tổng duyệt cùng lũ bạn!bị mấy anh lớp 11 với lớp 10 dọa cho khiếp vía~~~ hix~ngoan lắm đấy?!
Ui, mấy anh 11 12 lạnh sờ lùng lắm, như mấy anh 12F í;-) ;-) ;-)

cheryl

Chắc tại bạn Ánh ... quá nên mới bị dọa chứ hở (;)
Mà phải công nhận với chắt chắt 1 điều là : Con gái thời nay bạo lắm, toàn chủ động thui ... :)
* Ánh ơi, lại động vào nỗi đau của chắt chắt tớ thía :( Nó tình nguyện tháo gông ra rồi. Chắc tại cái gông đấy nặng quá :D Thôi chắt chắt ơi, để kiki đeo hộ cho há ;-) :)
* Hội độc thân của chắt chắt chắc là vào đây rồi kêu trời đất về những mối tình tan vỡ, hoặc nêu ra những mẫu hình lí tưởng để kiếm 1/2 còn lại hở :) Dễ thế lắm, vì chắt chắt làm hội trưởng mà =))

cheryl said:
Chắc tại bạn Ánh ... quá nên mới bị dọa chứ hở (;)
Mà phải công nhận với chắt chắt 1 điều là : Con gái thời nay bạo lắm, toàn chủ động thui ... :)
* Ánh ơi, lại động vào nỗi đau của chắt chắt tớ thía :( Nó tình nguyện tháo gông ra rồi. Chắc tại cái gông đấy nặng quá :D Thôi chắt chắt ơi, để kiki đeo hộ cho há ;-) :)
* Hội độc thân của chắt chắt chắc là vào đây rồi kêu trời đất về những mối tình tan vỡ, hoặc nêu ra những mẫu hình lí tưởng để kiếm 1/2 còn lại hở :) Dễ thế lắm, vì chắt chắt làm hội trưởng mà =))
Ui, kiki hiểu chắt chắt quá, xúc động đậy quá cơ;-) ;-) ;-)
Mà sao bạn Ánh lại biết chuyện gông cùm của mình thía nhẩy:-/ :-/
Công nhận là con gái giờ hơi bị bạo luôn, hoan hô hoan hô:d: :d:
Một nửa còn lại à, để xiem đã...có khi là...hơi bị hiếm có khó tìm đây:cool: :cool:

cheryl

Hờ hờ, B 05-08 thì ... được cái là không đến nỗi lạnh lùng :) Chứ các anh 11,12 thì .... ẹh ... không thể chấp nhận nổi :) Chán ghê cơ chứ
* Á, nhân tiện hỏi luôn, ai biết anh Hoàng Tùng 12A1 ko ? :D

cheryl

Ý Ánh nhầm àh, tớ có phải thành viên hội độc thân đâu. Mà hội độc thân có cấm tìm lover đâu
* Đâu, em mới nghe danh chứ chưa biết mặt :D Chị em truyền lại đấy, tiện thể hỏi luôn anh biết chị em không. Chị em là chị Hằng My đấy :)
Có ai có ảnh anh Hoàng Tùng ko , tò mò quá ;-) :p

Thía à, hay nhẩy, ai có ảnh post lên cho cả hội bình loạn cho sướng mồm đê.Chả bít anh Tùng này trông thế nào nhẩy.Mà công nhận vào hội độc thân sướng ghê, tha hồ tia thoải mái chả sợ "ai kia" ghen:D
Mà ông anh yêu quí của tớ đang là đương kim độc thân đây, có bạn nào đủ can đảm từ bỏ hội đến với ông ấy ko?Ông ấy đỉnh lắm, đẹp trai, nhà giàu, học giỏi, tính tình lại tốt.

cheryl

Mỗi tội dzừ wá :) Anh mày có "quả bóng tròn tròn là quả bóng xinh xinh" không Thơ. Nếu mày thấy được cho tao đăng kí với (;)
* Anh Hoàng Tùng hình như đi Dylan xanh ( chẳng rõ nữa :))
* Chào hội độc thân :) hội của những người 7 love :) =)) chắt chắt ơi, hội ế ẩm quá :D

longva0412k

Member
Mọi người cho tui định nghĩa lại từ "độc thân" ở đây được ko ?? chưa cùng nhà thì chắc vẫn được gọi là độc thân nhỉ :)) :)) hihihihi`===> có lẽ Học sinh cả trường đều độc thân đó :D.

cheryl

Ờ, chắc là được thôi, hội này không kén chọn quá đâu :D
Mà khuyên chân thành bạn Thành nè : gia nhập hội làm j` nữa, hội này sắp sập rồi :p Mà thích người ta mà người ta không thích thì thôi, thích người khác :p J` mà phải đến nỗi gia nhập hội độc thân :) Vào hội này song coi như cuộc đời chấm dút ;) :p
* Nói thế thui chứ chắt chắt đọc xong đừng kill kiki nhá :) Còn yêu đời lắm :D

X( X( X( ...kiki quá đáng thật định lôi kéo thành viên trong hội phá giới hả...láo quá đi mất thui:) :)
@Thành: ui, "bạn í" không thích ấy hả, hay để tớ mai mối cho (coi như đuổi được một nhân nổi loạn;-) ;-) ;-) :q: :q: :q: )
@Long: vào đây làm gì:cool: :cool: mà sao chưa gì đã muốn cùng nhà thía=)) =)) ...chết thật...đúng là B89=)) =))

longva0412k

Member
oh :D vào tham quan thôi chứ ko nhập hội đâu hihi`, mà ai biết được trong hội là những người thực sự chưa có lover. nghi qua !!! . Như Vân kia kìa , dám bảo chưa có người yêu , thế Mạnh là ai đó nhỉ :D chả quá yêu nhau suốt 1 năm nay rồi còn j.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000