^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
Kinh, không ngờ topic được ủng hộ đến vậy, thank mọi người nha:* :*
Hội độc thân không đồng nghĩa với kêu gọi mọi người độc thân, chỉ kêu gọi người nào đang lonely thi vào đây xả thui:D :D
@kiki: ko gia nhập thì cấm nói linh tinh, nghe chưa:cool: :cool:
@Trung: tui không cho ông tham qua đâu, về quán cóc của ông đi:) :)
@Ngọc: ứ ừ, tui làm hội trưởng cơ:-( :)
@everybody: mọi người chưa trả lời câu hỏi của Sói à, B hay G nói trc thì việc tan vỡ đến nhanh hơn:-/ :-/

fruit NHO

Active Member
cuối cùng thì cái hội này cũng sống lại
nhớ hùi oanh liệt hội độc thân bác Sờ Mút ngày xưa quá!!!!!!!!!!!!!
anh sờ , mút ới ời.............................

tuankazzan said:
Chính xác!
Quá chuẩn!
Tất nhiên là chán thì đó là lỗi của bon nó chứ có phải là lỗi của mình đâu!Bọn nó làm mình chán cơ mà!
Ha ha ha
Quên đê, có mà con trai làm con gái chán thìa có. Chẳng phải mọi người thường bảo nào là con trai thiếu lãng mạn, thiếu tự tin, thiếu ti tỉ các thứ là gì:) :) :) . Vậy nên...con trai là nguyên nhân dẫn đến tan vỡ, chị iem nhẩy;-)

Chắc gì, tớ có ông anh rất tốt,chị người yêu của ông ấy thì xinh thôi rồi.Ông ấy ko lăng nhăng, chị ấy ko lăng nhăng, ko bị gia đình ngăn cấm(ủng hộ là đằng khác),túm lại là một tình yêu đẹp như phim Hàn Quốc:? .Đang yên ấm, ông ấy đùng đùng đòi chia tay, bao nhiêu người khuyên bảo ko chịu nghe.Tớ mới ra tâm sự, hỏi ông ấy vì sao chia tay, ông ấy bảo là vì ko chịu nổi tính ghen bóng ghen gió, nhõng nhẽo phát bực mình của chị ấy.Đấy, khổ thân anh tớ.Ko phải tớ bênh bọn con trai đâu nhưng nhiều lúc con gái có những người quá đáng lắm cơ, như cái con mụ người yêu của anh tớ ấyX(

Zô đê zô đê, ai cũng zô hết đê!!! Bít đâu lại hết độc thân;-) ;-) ;-)
@Diamond: Khổ thân anh ấy nhẩy, tớ là tớ cũng ủng hộ anh ấy. Con gái ghen tí cho vui, cho sinh động chứ ghen quá thì bỏ quách đi cho xong. Tớ mà là con trai gặp fai đứa như thía trc khi chia tay còn mắng cho một trận í chứ, nhẩy:)

chocomog_257 said:
độc thân có nhìu quyền lợi lém, trong đó có cả quyền tự do dân chủ :> :D
Quyền đấy cụ tỉ nó thía nào vậy:-/ :-/ :-/ . Sói chỉ biết làm người độc thân rất sướng vì có thể thoải mái tự tại không lo nghĩ, muốn tia ai thì tia, trêu ai thì trêu, chị iem anh iem nhẩy;-) ;-) ;-)

bestboy_D1

Member
@DM:Oạch,thế thì thà tao chọn mất tự do dân chủ còn hơn.
Có lẽ quyền lợi lớn nhất của hội độc thân là được thoải mái kua nhiều bạn(kekek)

bestboy_D1 said:
@DM:Oạch,thế thì thà tao chọn mất tự do dân chủ còn hơn.
Có lẽ quyền lợi lớn nhất của hội độc thân là được thoải mái kua nhiều bạn(kekek)
Muốn cưa ah, thế thì phải xiem các G nghĩ thía nào đã:) :) :)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
ơ>??thế toàn đăng kí 1 loạt xong rồi sao đây??hix!cho em biết hoạt đông cụ thể của hội chứ?mà em tưởng chị Hoa đeo gông vào cổ rồi cơ mà,sao lại đứng ra làm hội trưởng hội độc thân thế này?:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000