Tín đồ rock Việt và và cuộc đua phong cách

LinhChiCVA-

Member
kobain, có nhiều cách nói để diễn tả suy nghĩ và cảm xúc của mình cơ mà
đừng nên nói bằng thứ ngôn ngữ vô trách nhiệm như thế trên này
ko phải chỗ đâu.
Góp ý nhỏ như thế, đừng giận.

kobain

Member
đó ko phải là vô track nhiệm mà là tui thấy tình hình chung bây giờ là như vậy đó , đến cả 1 số tự cho mình là rocker ( ko phải ở trường mình ) cũng chẳng còn coi ai ra gì nữa
tui có thằng bạn học cùng cấp 2 , bây giờ chơi cho 1 ban khá nổi ở HN , giờ nhìn mặt nó vênh vãi ... luôn , chán vãi hàng
hình như mọi evbo nghe như phong trào vậy , gặp những thằng lớp 8 ,9 ở rock bụi cũng giật giũ , thuốc phì phèo như ai, hỏi ra bảo nghe death này death nọ , tui thấy các cháu khủng quá cơ , nhìn mà chán , từ đó cạch ko bao giờ đến đó nữa , cạch rùi
mỗi người có 1 ý kiến riêng thui , LcCVA cũng có ý kiến riêng của mình , tui ko trách :-S

hôm trước đi xem 5ing school
mình mặc cái áo phông màu xanh+quần bò+giày
đang ngồi ngoài chờ có thằng nó bảo:"ông anh mặc sai hàng rồi"
nghe xong bực cả mình
không hiểu cái phong cách rock của nó thế nào nữa

smooth

Member
ô hô, chú mặc thế là sai hàng hả, may quá, hôm đấy mà đi thế nào anh cũng đóng quả sơmi, quần âu đến nghe =)) chắc nó deck cho anh vào quá :(

he he nếu thế mặc vét đến chắc chúng nó không cho em vào gửi xe luôn nhỉ? Cái vụ này ngay từ đầu đã là phù phiếm rồi mà. Sở thích đâu ảnh hưởng nhiều đến diện mạo và ngược lại diện mại đâu nói lên sở thích. Cứ nghe cứ thưởng thức tìm 1 vài ông bạn chí cốt chia sẻ là được rồi mà. Nếu có khả năng chơi rock thế là tuyệt vời với 1 rock fan rồi. Cần gì phải thể hiện này nọ phải không ? :)

kobain

Member
đúng đó , năm ngoái tui đi fting skool , có thằng cầm quả fender bìa nằm lăn quay ra đất , giật giũ rất chi là phê , bây giờ sành quá , ko theo kịp nữa

tìm 1 cạ bây giờ quả thật hơi bị khó , mình chỉ có thể tìm được người cùng chí hướng chứ cạ cứng thì chưa thấy

kobain

Member
đúng đó , tìm người có cùng cạ mà chơi nhưng hơi bị khó , chỉ có thể tìm anh em cùng chí hướng thôi

nhân tiện nói về ftig skul , năm ngoái tui đi có bạn cầm quả fender bìa nằm lăn ra đất làm mình sợ quá cơ , sành ghê làm mình ko đú kịp

hừ cái này thì chịu rồi
có thằng bạn em dân hip hop chính hiệu(thành viên rap club)
thế mà cũng đi học đàn oánh rock cho kinh
rồi mượn mình cannibal về nghe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000