[Tìm người]Ngọc Dung

mattucach

Member
ơ ơ , cả nahf cũng chỉ muốn giúp thôi , chứ có làm gì đâu , nhưng kiểu của anh dễ làm hiểu lầm ==> nhiều chuyên.
h thì anh muốn tìm bạn í , khó lắm, tại lượng hs lên 4rum cva ít lắm , kophair ai cũng lên :-< ==> anh tìm cách khác thôi.

Kid02117

Member
prettyindianboy said:
to Kid : Đừng có động đến Bố tao.
Ờ tôi thích động đấy, động thì làm gì nào. Ông nóng ruột thì tôi cũng nóng mắt lắm rồi đấy, đừng tưởng hơn tuổi thì khện ở đây nhá!

Kid02117

Member
kệ là kệ thế nào, ở đâu ra cái kiểu đã nhờ người ta rồi kô đc bắt đầu lật lọng, ăn nói bố láo, cứ như bố người ta kô bằng!

Kid02117

Member
hmmzz, xin lỗi anh nhá, thực ra kô bít. Nhưng anh ăn nói như thế với người khác thì kô chấp nhận được đâu, thế thôi!

mattucach

Member
ko biết anh như thế nào , nhưng bạn em nói đúng , anh ăn nói với người ngoài như thé là ko đc , dù anh có hơn tuổi, cũng phải có độ chứ

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Chị nhắc nhở các em chút nhé... :)

1. Không nên chưa biết lý do đã vội gán ghép cho người khác cái mà có lẽ người ta không có ("xí xởn đi tìm...", đọc xong câu này, chị cũng cảm thấy không hài lòng lây cho Minh Đức).

2. Không nên thấy người khác nói thế, mình lại nóng nảy mắng người ta nặng quá...

3. Người thứ 3 không nên nhảy vào "thêm dầu vào lửa" :)

4. Bắt tay tốt tốt, vui vẻ lại nhé, không cáu nhau nữa nhé... :d: :x

mattucach

Member
hơ , tại anh í đấy chứ , có ai nói gì quá đâu. cái kiểu đấy ai chịu đc. nhờ người ta mà cứ như bố tướng. ko đc thì lật giọng à , đâu ra cái kiểu nhờ thế. ó hơn tuổi cũng chả ai như thế , huống chi đây là 4rum , là nơi công cộng. bạn bè thân cũng chả ai nói thế
còn mấy cái kia ko biết thì bọn em xin lỗi rồi. chỉ góp í kiểu ăn nói của anh í thôi.

nhưng kể cũng tội ông anh... gọi điện cho hàng dống ng` mà chẳng thu đc kết wả gì.... chẳng hay wan trọng đến nhướng nào??? Chẳng nhẽ nó lừa anh cướp tiền ah???? Thế thì đây chỉ là cái tên ảo thôi

mattucach

Member
mà có việc gì sao anh trong năm ko tìm , h hè gần hết rồi mới tìm :-? khó lắm , phải con nào nó lừa , thì khổ.
mà em cũng chưa hiểu , chỉ có mỗi cái tên mà anh tìm à , phải có gì kahcs nữa chứ , chwus cái tên thì người ta nói bừa anh cugnx tin à :-?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000