[Tìm người]Ngọc Dung

Damn ! Mấy nhóc ko biết, thì làm ơn "keep all your shit in your mouth".
to Vichia : Chú ăn nói cẩn thận hơn chút. Có việc thì mới phải post, so shut up kid

Kid02117

Member
Hồ, mít tơ này đã nhờ người ta rồi mà ăn nói thế hả? Bố mẹ kô dạy dỗ phép lịch sự hả? MK, hôm qua lúc nhờ người ta thì ăn nói lịch sự thế, bây h kô đc việc thì lật giọng hả, lần sau có gì thì bướn nhé, nghe ngứa cả tai!

mattucach

Member
nó nói đúng thì lại bị mắng à >:p đừng có tưởng hơn 1 tuổi mà ghê. nói trúng tim đen rồi lại còn.
nhưng mà cái ava là HMĐ love PHC cơ mà , tìm dzung làm giề :-?:-?:-?

Vũ "nhị"

Member
Anh xin các em tha cho thằng Đức cái! Rõ khổ ! Người thì chưa tìm thấy mà đã ăn một đống ch...
To Đức : Lần sau nên rút kinh nghiệm, chơi với bọn trẻ là phải cận thận...

mattucach

Member
prettyindianboy said:
lol... Nhóc nghĩ người yêu thì mới phải tìm à?
1. Đừng có động đến Bố của tao.
2. Tao chỉ nói theo cái cách chúng mày nói với tao
3. Tao đã có thái độ lịch sự, nhưng chúng mày...--> nên xem lại mình
ông anh ko thấy em hỏi à, chứ em đâu có khẳng định :-? ai biết đấy là bố anh đâu. đâu có ý gì xúc phạm đậu xin lỗi
nhưng mà anh cũng nên nhìn lại , anh hơn có 1 tuổi thôi nhé , anh ăn nói cho lịch sự , đừng có lên giọng bố tướng nhà người ta thế. đừng tưởng ai cũng là trẻ con để anh dạy đời

Vũ "nhị"

Member
mattucach said:
ông anh ko thấy em hỏi à, chứ em đâu có khẳng định :-? ai biết đấy là bố anh đâu. đâu có ý gì xúc phạm đậu xin lỗi
nhưng mà anh cũng nên nhìn lại , anh hơn có 1 tuổi thôi nhé , anh ăn nói cho lịch sự , đừng có lên giọng bố tướng nhà người ta thế. đừng tưởng ai cũng là trẻ con để anh dạy đời
Thế thì "em" xin "chị" bình tĩnh, tránh làm căng thẳng tình hình.

Vũ "nhị"

Member
Dạ, thưa "chị", "em" chỉ muốn cứu thằng bạn thôi! Không có ý "phạm thượng" đâu ạ! Các "anh, chị" tha cho nó là "em" mừng lắm rồi! "Em" vô can đấy nhé!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000