THÔNG TIN GIẢI THẾ HỆ

hate_a3

Member
thế thì tình hình là 84 85 86 đánh chung 1 đội đi =)) cho cả 83 vào đội mình luôn =))
anh xin có ý kiến: để tránh tình trạng tập họp sao mai sao hôm, khóa nào đánh khóa đấy thôi, ko có gom góp gì hết >:) (~bỏ xừ, hình như 86 cũng ko đủ đội thì phải T_T~)

trời đất mỗi ng 1 ý thế này để chết à?
em đồng ý với anh Vinh là khóa nào ra khóa ấy, ko gọi thêm khóa khác.
Trg hợp bất đắc dĩ nhất thì phải thông báo trc để sắp xếp. Thế mới gọi ;à giải thế hệ chứ...

@ chị Vân Anh:đâu mà 3 đội hả chị, từ 83 đến 90, chẹp chẹp đông bỏ xừ......Chẳng qua mấy ông già chưa lên tiếng đấy thôi, anh Trung sịp, anh Hoàn nhỉ??? :D

Anh Đức ko đánh với khóa của mình lại đi đánh với hội buôn bưởi để làm gì. Bọn nó thắng thì vênh phải bít, tốt nhất là anh ngồi ngoài với Hưng thỏ:D

live-or-die

Active Member
hĩ....phải lap danh sách đi....độ nào tham gia thì nộp đợn vàn danh sach đội mình...chứ để dến sát lúc đahs mới tính a'//

SkelballCVA

Member
cái vấn đề là phải co ai đứng lên tổ chức giải thì bọn anh mới gọi mọi người về được chứ...cứ 2 khóa một đội là được rồi,cho nó đủ người.....85-86 vô địch hehehehe
.....LAm_Phi_Tieu.....

live-or-die

Active Member
phản đối.....theo em...khóa nào đủ người rồi thì thôi.....còn thiếu thì có thể liên quan....ko nhất thiết là phải bắt buộc 2 khóa 1 đội ....mà em nghe huy lùn nói là khoa 83 84 85 ko đánh....là sao..có ai giải thíc rõ ràng hộ cái...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000