THÔNG TIN GIẢI THẾ HỆ

Spider.8

Member
Thế cuối cùng là bao h sẽ tổ chức giải? Có bao nhiêu đội tham gia? Địa điểm thi đấu....chẳng thấy chú nào update cả thế này

live-or-die

Active Member
...dạ ....vẫn đang bàn....thời gian ttor chức giải thông nhất là cuối tháng 7....đợi khóa 03-06 thi đại học xong là chiến thôi anh à.....

Ông Bình hứa hươu hứa vượn là đầu tháng 5 là bắt tay vào xây dựng sàn tập bằng gỗ, thía mà giờ chả thấy tăm hơi đâu

Ko khéo giải thế hệ phải đi thuê sân để đấu ấy chứ. Mong là cái sân trong nhà sửa xong sớm sớm 1 cái, chơi sàn gỗ thik lắm, em chơi ké sân của ông anh họ em bít

live-or-die

Active Member
sao thế....ttoer chức lúc nào trứoc tháng 7 để bọn em khỏi thi đạo học chắc....
....em ơi....ông binh nói thế...nhưng cứ đợi đi....đến đời con cháu em chưa chắc có sàn gỗ đâu....

xây sàn gỗ vẫn đang nằm trong dự án của thầy Đại ... khi nào hứng thì sẽ choa xây ..

mà giải thế hệ sẽ chỉ toàn là các đội của trường mình thôi àh ..

SkelballCVA

Member
trinity_girlA3 said:
xây sàn gỗ vẫn đang nằm trong dự án của thầy Đại ... khi nào hứng thì sẽ choa xây ..

mà giải thế hệ sẽ chỉ toàn là các đội của trường mình thôi àh ..

ơ ! em này định tổ chức giải thế hệ các trường HÀ Nội à :)

live-or-die

Active Member
khóa 03-06 theo lời trung độ trưởng bảo ...sẽ ko tham gia giải lí do là ko thick.........em đánh với khóa ông huy lùn......

Sao lại ko tham gia???????Chả có tinh thần xây dựng gì cả
Hay mấy anh ấy xác định thi Đh trượt, bố mẹ ko cho đi đâu cả nên từ bỏ????

hate_a3

Member
thế mày ko rủ đc thằng nào hả Thịnh, khóa mày cũng đông cơ mà em, như khóa anh mới hẻo này, có đúng 5 thằng >"<
hay giải này chơi đội nam nữ phối hợp đê cho vui, vui vẻ là chính ;))

live-or-die

Active Member
hĩ....để em hỏi lại chúng nó đã.......nhung kẻ cả chung nó choi.....em cung có đánh cùng tụi nó đau...em đánh với hội ong tuấn đầu bò mà......

hate_a3 said:
thế mày ko rủ đc thằng nào hả Thịnh, khóa mày cũng đông cơ mà em, như khóa anh mới hẻo này, có đúng 5 thằng >"<
hay giải này chơi đội nam nữ phối hợp đê cho vui, vui vẻ là chính ;))
Ặc, chơi nam nữ phối hợp làm sao đc, toàn các ông cao to, chơi ko nể nang ai hết. Mà ai vui vẻ nhỉ, ngoài anh Vinh:-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000