Thô bỉ & Cười

mattucach

Member
Tiếp :
quá thất vọng về người chồng mới cưới :( Mtc lại đi tìm 1...nguồn cảm hứng mới :)
Tại New, cô gặp 1 anh chàng..ngay lập tức..khiến cô xao xuyến..Lê tồn huynh :x
cô quyết định tấn công bg..con đg cũ :) và mọi chuyện diễn ra..suôn sẻ:D nhưng trong đêm tân hôn , cô phát hiện ra..mình đã lầm :( hóa ra Tồn Lê..ko coco..:-(. Hỏi ra mới biết, vì bệnh lăng nhăng của mình mà anh đã bị 1 cô gái khác lấy đi cái cao quý nhất của 1 người đàn ông :-(
Rất thương anh, nhưng Mtc cũng đành chịu :(. Cô khóc to mà than rằng:-(
- KO CÓ THÌ LÀM ĂN ĐC GÌ NỮA HẢ GIỜI :-:)
:D

ngothutra

Member
Một buổi tối mờ mịt, ánh trăng mờ mờ xuyên qua những đám mây, gió thổi xào xạc trên những tán lá. Ở một góc tối, dưới gốc cây vang lên tiếng thẽ thọt của mất tư cách:
- Đừng anh, đừng mà anh. Không ăn thì gọa vẫn để đấy mà anh.
Sau đó là giọng của anh Xờ văn Mút:
- Thời buổi này nhiều chuột lắm em à, không ăn ngay không được =))

mattucach said:
:cool: con Thu lảm nhảm cái gì thế :cool: quảng cáo cái gì thế, lại tranh thủ quảng bá hàng hả :cool:
ua, tội gì có dịp anh em nhẩy ? mà mày có cần " hàng " không? tao có nguồn =)) À, mà tao có tên 2 nhân vật mới kìa: Lê Tồn chi Vú - tức Lê Tồn huynh :) ( cha này thích xem chuyện hảo hán Tàu lém mày ơi :q: ) + admít Hà hờ hờ...vụ câu chuyện diễn biến thế nào thì để cả nhà kể tiếp :*

Đùa!!!Đề nghị đọc đúng tên nhé!!!Sao cứ đem tên người ta ra bôi bác thế!!!
Nhân vật nào thế, có phải nhân vật chính không!
Liệu có bằng được D2 văn phái không đấy!

smooth

Member
hehe, em Thu vào cuộc rồi hả ?? cái tên Lê Tồn đọc lên thấy sung sướng lắm hay sao mà em Thu cứ thích đọc thế nhỉ ?? công nhận là có sướng, cơ mà có sướng cái mồm đâu ?? =)) :p
thôi được rồi, để xem gọi em Thu là gì nào, THU VÍ vậy nhá =)), hay là THU VÁY cũng được. ko đặc sắc như chú Lê Tồn, Bùi Chuồi, cơ mà cũng tạm có chuyện để nói. hẹn thi xong anh nhập hội văn sí thô bỉ với các chú :D

smooth said:
hehe, em Thu vào cuộc rồi hả ?? cái tên Lê Tồn đọc lên thấy sung sướng lắm hay sao mà em Thu cứ thích đọc thế nhỉ ?? công nhận là có sướng, cơ mà có sướng cái mồm đâu ?? =)) :p
thôi được rồi, để xem gọi em Thu là gì nào, THU VÍ vậy nhá =)), hay là THU VÁY cũng được. ko đặc sắc như chú Lê Tồn, Bùi Chuồi, cơ mà cũng tạm có chuyện để nói. hẹn thi xong anh nhập hội văn sí thô bỉ với các chú :D
em mà chỉ được cái tên " đấy " thôi hả anh :> chưa đủ bỉ :q: ờ, ông anh thi tốt nha' :9 pray for u :9

Mày lừa tao được đấy !!!

Câu chuyện bắt đầu như thế này :Có anh gà trống mổ thóc dưới sân, trên nóc rơm, các chị gà mái đang ve vãn soi anh gà trống bên hàng xóm....

- Thóc thật, thóc thật...- trống vừa mổ CỤC SỎI vừa kêu

Các chị gà mái thấy thóc, vội xà xuống ( nhanh như chim cắt ), vừa tìm quanh vừa hỏi :

- Thóc đâu, thóc đâu ?

Chỉ chờ có thế, trống ta nhảy lên lưng mái, vừa đập cánh phạch, phạch, phạch..vừa cất tiếng gáy " Cuộc đời chỉ có thế mà thôi ! " ( Ò Ó O O O...)

Mái : .....
Bài học rút ra : không nên tin bất cứ việc gì con trai làm hoặc cố tình làm cho con gái thấy...who knows ? :D :D

mattucach

Member
tao cũng dek hiểu gì cả :-( mày post cái kiểu gì thế :D, chả ăn nhập gì cả :(đợi đấy, đợi này em đang bận, cả nhà cứ thong thả, sau sẽ co chuyện:D, đợi các anh lơp 12 thi xong đã :D:D:D:

mattucach said:
tao cũng dek hiểu gì cả :-( mày post cái kiểu gì thế :D, chả ăn nhập gì cả :(đợi đấy, đợi này em đang bận, cả nhà cứ thong thả, sau sẽ co chuyện:D, đợi các anh lơp 12 thi xong đã :D:D:D:
cái truyện mà em iu wi hỏi là truyện ở trên ;-)
còn N, sau một hồi được tunx khai sáng, bạn đã vỡ ra được gì nào ? :q: dễ hiểu thế mà... :q: :q: TẤT CẢ bày ra trước mặt :>>

smooth

Member
ặc, đến pó cánh với em Nhung mất, sao ko sang D2 đi cho được việc :D. học sớm lên 1 năm mà vào A3 thì cho nhập hội của anh =))
mai K12 thi xong rồi đấy, hôm nay thi sử như shit, sập giường sập tủ hết :(. mà có cái chị xấu tính thế cơ, hix. cái của người ta thì nhỏ nhỏ xinh xinh, cái của chị ý to đùng, lại rất hớ hênh, anh bảo chị ý kéo xuống anh xem 1 tý thôi, rồi 2 đứa cùng nhau làm, thế mà cứ ko chịu, lại còn bảo anh tự làm đi. hix, làm 1 mình thì cũng được, cơ mà chán lắm, chả có gì thú vị cả, làm suông mà :). cuối cùng anh chán wá, deck làm nữa, ngồi nhìn chị kia làm 1 mình, thấy cứ thọc tay vào cái của chị đấy rờ lên rờ xuống, tí ta tí toáy, lại còn cười sung sướng nữa chứ. ghét thế, cơ mà cái phao to thế làm cũng chán, nhỉ ??
sử chắc max=6, đi cả đỗ giỏi rồi :)

smooth said:
Em thấy tên Thu váy được đấy. Nhân tiện phát minh thêm:
- Thu cay(ăn theo anh smooth)
- Thu chới (cái này mới độc ) :cool:

mattucach

Member
smooth said:
ặc, đến pó cánh với em Nhung mất, sao ko sang D2 đi cho được việc :D. học sớm lên 1 năm mà vào A3 thì cho nhập hội của anh =))
mai K12 thi xong rồi đấy, hôm nay thi sử như shit, sập giường sập tủ hết :(. mà có cái chị xấu tính thế cơ, hix. cái của người ta thì nhỏ nhỏ xinh xinh, cái của chị ý to đùng, lại rất hớ hênh, anh bảo chị ý kéo xuống anh xem 1 tý thôi, rồi 2 đứa cùng nhau làm, thế mà cứ ko chịu, lại còn bảo anh tự làm đi. hix, làm 1 mình thì cũng được, cơ mà chán lắm, chả có gì thú vị cả, làm suông mà :). cuối cùng anh chán wá, deck làm nữa, ngồi nhìn chị kia làm 1 mình, thấy cứ thọc tay vào cái của chị đấy rờ lên rờ xuống, tí ta tí toáy, lại còn cười sung sướng nữa chứ. ghét thế, cơ mà cái phao to thế làm cũng chán, nhỉ ??
sử chắc max=6, đi cả đỗ giỏi rồi :)
=))=))=))=))=)) đúng là em tiếc đứt ruột vì ko đc học sơm1 năm, lên A3 nhập hội với anh=)) chuyện hay thế, ngồi đọc mà vỡ cả bụng =))

Deathknight

Active Member
Vũ Việt Hoài said:
Với anh quan âm đủ sướng rồi, ko cần chú đâu. Sướng quá nó hóa rồ thì anh lao lực
sướng với em xong, chắc Quan Âm ko đủ sức làm anh lao lực đâu =))
mattucach said:
đúng là em tiếc đứt ruột vì ko đc học sơm1 năm, lên A3 nhập hội với anh chuyện hay thế, ngồi đọc mà vỡ cả bụng
thi vào D2 đê, tớ vứt bài cho =))

chocomog_257

Moderator
Eh cho iem tham gia cái game đặt tên này dzới các bác ơi <:p
Chị Thu thì cứ từ từ đã, để em nghĩ, các bác cứ tranh nhau vì chị ý, ngưỡng mộ chị wá thui thui :) Mà thôi vội quá khéo chị lại shock rùi giết em mất :D
Còn bác Hải đại tiên ( cho thêm 1 dấu nặng vào thì đẹp =)) ) thì có cả 1 nắm, tiếc là chưa được 1 rổ: Hải Dớ, Hải Dóng & Hải Dúi (cái cuối cùng em vừa nghĩ ra, 2 cái trước nghe thấy từ hồi cấp I :) ), có ai nghĩ ra được thêm thì pozt lên đây cái nhé :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000