Thi vào chuyên Anh-CVA

blue eyes said:
buồn quá :(
Ủa, sao em Ngọc lại buồn ? Em trượt rồi ah` ?, Đừng nói thế chứ, CVA mà thiếu 1 thành viên tích cực như em thì phí lắm đấy ;)

@Em Linh : hậu sinh khả úy, chúc mừng em nhé, đỗ vào Ams là ước mơ của nhiều người đấy ;), phải cố gắng học vào, bọn A1 học như trâu ý :> . Không vào được Kim Liên mà lại vào Ams, tốt quá còn gì :). Nhưng mà vào Anh 2 thì có lẽ vào D3 CVA vui hơn :)

anh 1 Ams lấy 31.25 hix em 31 pó tay thật
hy vọng nó hạ điểm chuẩn vì năm nào ams cũng hạ mà
anh em (năm nay lên lớp 12 03-06 ) cũng học AMs chuyên Hóa năm anh ý thi từ đầu lấy 31.75 xong về sau hạ xuống 30.5 anh ý 32 nên có 31.75 cũng ko sợ
nếu trượt Anh 1 Ams tất nhiên em xuống D3 CHu rùi hihih ( chu D3 năm nay lấy 27.5 nhỉ sao Anh 2 ams lấy 30 nhỉ hơn D3 à? )
nhưng anh chị D3 có vẻ đỉnh cao hơn anh 2 ams

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em Ngọc said:
buồn quá :(
Em bảo là có gì thì em cũng sẽ không nói, và các anh chị cũng đừng hỏi... Nhưng mà chị thì lại vẫn muốn hỏi, hỏi thăm em ý... :x
Em nói cho chị biết thêm được không? Chị nghĩ là nó không nghiêm trọng như em nghĩ đâu, vì bây giờ đã có gì chính xác đâu... :)

sao ko thấy bạn NGọc nữa nhỉ
đợt bít điểm thi Tn cũng vậy mình buồn muốn chết nhục cực luôn khóc mất 3 hay 4 ngày gì đó cứ ai hỏi điểm thi TN là khóc
vì mang tiếng cán sự Văn thi TN Văn có 6.5 :(
trượt thẳng cẳng KL fia trước là Ams và CHu khoai thật là khoai cơ hội đỗ chỉ là 1%

fallingsnow_d3

snoopyencourate said:
anh 1 Ams lấy 31.25 hix em 31 pó tay thật
hy vọng nó hạ điểm chuẩn vì năm nào ams cũng hạ mà
anh em (năm nay lên lớp 12 03-06 ) cũng học AMs chuyên Hóa năm anh ý thi từ đầu lấy 31.75 xong về sau hạ xuống 30.5 anh ý 32 nên có 31.75 cũng ko sợ
nếu trượt Anh 1 Ams tất nhiên em xuống D3 CHu rùi hihih ( chu D3 năm nay lấy 27.5 nhỉ sao Anh 2 ams lấy 30 nhỉ hơn D3 à? )
nhưng anh chị D3 có vẻ đỉnh cao hơn anh 2 ams
Em ơi , chị nói thật nha. Vào Anh1 Ams thì còn đỡ , chứ mà vào Anh2 thì cứ chuẩn bị xiền để chuẩn bị đú đi nha :D

Tốt nhất là vào Anh Chu. Ngoan hơn nhiều. Mà trường Chu đang xây nhiều nhà mới lắm đấy. Có khi các em vào là được học ngay nhà mới :D ( quảng cáo tí ;) )

fallingsnow_d3

snoopyencourate said:
sao ko thấy bạn NGọc nữa nhỉ
đợt bít điểm thi Tn cũng vậy mình buồn muốn chết nhục cực luôn khóc mất 3 hay 4 ngày gì đó cứ ai hỏi điểm thi TN là khóc
vì mang tiếng cán sự Văn thi TN Văn có 6.5 :(
trượt thẳng cẳng KL fia trước là Ams và CHu khoai thật là khoai cơ hội đỗ chỉ là 1%
Cơ hội đỗ chỉ là 1% , thế mà cuối cùng thi được 31 điểm cơ hả. :D

Hồi chị thi được 28,5 là đã mừng lắm rùi :D

nhgiang

Member
cleopark2911 said:
Ngọc ơi ! Đừng buồn !...
Có thể CVA sẽ hạ điểm chuẩn xuống.
Hy vọng, em là 1 trong những người may mắn..
Điểm chuẩn của CVA mà cũng hạ cơ à. Đã thấp mà còn hạ thì nó thành ra cái gì =))=))

chocomog_257

Moderator
Anyway, các em có đỗ vào lớp Anh hay không thì cũng chúc mừng, vì đã vượt qua cơn nguy kịch :)
Linh ơi nếu ko được vào A1 Ams thì nhớ sang D3 Chu nhé em ;)
@ Tuyết: cậu thì ngoan rùi, nhưng fải đến 50% lớp mình là đú đởn, nhưng cũng chỉ đú = 50% A2 Ams :D Cho nên nếu em nào "chỉ" vào được Anh2 Ams thì nên check lại hầu bao của mình để còn liệu, nếu cảm thấy "vượt quá khả năng cho phép" thì cứ sang D3 nhé, tha hồ vui mà cũng tha hồ học :)

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Anyway, các em có đỗ vào lớp Anh hay không thì cũng chúc mừng, vì đã vượt qua cơn nguy kịch :)
Linh ơi nếu ko được vào A1 Ams thì nhớ sang D3 Chu nhé em ;)
@ Tuyết: cậu thì ngoan rùi, nhưng fải đến 50% lớp mình là đú đởn, nhưng cũng chỉ đú = 50% A2 Ams :D Cho nên nếu em nào "chỉ" vào được Anh2 Ams thì nên check lại hầu bao của mình để còn liệu, nếu cảm thấy "vượt quá khả năng cho phép" thì cứ sang D3 nhé, tha hồ vui mà cũng tha hồ học :)
Ô ô. Thế thì cho tớ out khỏi cái 50 % đú nha.:D:D
Nói thật thì chỉ có 30 % là đú thôi , nói 50% các em ý sợ :D

nhgiang

Member
bupbelight said:
mày ah
đú cũng nhiều cách đú
nhiều kiểu đú
ko hiểu mày nói lớp mình 50% đú la gi
Mở Green Castle + Hang Động. =))
Ném bạn vào thùng rác
...................nhiều quá ko kể hết :D