Thầy Mão tổng giám thị

Kid08

Member
đúng là thấy Mão khiếp thật nhưng ko có thầy chắc trường loạn từ lâu roài, may mà iem chưa phải tiếp xúc với thầy lần nào, có mấy đứa trong lớp bị thầy bắt cái tội ăn quà trong lớp, về nghe chúng nó kể mà rơn. [đã xóa]

minhngocd8

Member
kinh thật mỗi lần thằng công nó có bị bắt là nó lại ngồi kể với con những lúc đấy nghe thương thằng bé thật

tienpop

Tôi thì bị thầy Mão bất nhiều lắm rồi,nhưng thầy lại không nhớ tôi,nhiều đứa chỉ bị thầy bắt một lần thôi thầy cũng nhớ.Hôm thứ 2 tuần trước (11-5) bị thầy bắt rồi được thầy mời lên đứng trước toàn trường làm gương xấu hổ không biết chui vào đâu

Sit

Member
Hồi đầu năm học thể dục có lần bị thầy bắt,vì đi chân đất vào trường,quần xắn cao,mưa nên giầy ướt,thế là bị thầy lôi vào WC để bắt đi giầy
Nhà thầy ở Cổng Đục,thầy có vợ có con roài,hôm trung thu 2 vợ chồng dắt nhau đi mua lồng đèn,nhắng vật.
Bác nào muốn biết gì thêm về thầy,em điều tra cho hé hé :D

sakura_chan

Member
Dám cá dãy C là khổ nhất, giờ nghỉ tiết nào thấy cũng vào kiểm tra một lần.Nhiều lúc phát bực mình cả lên, khó chịu không tả được, làm cái gì cũng ko dám, chỉ sợ đúng lúc đột nhiên thầy vào.

minhngocd8

Member
sakura_chan said:
Có học sinh CVA không bít thầy Mão đấy, ca chiều ấy! Thầy chỉ làm ca sáng thoai.

:-S ấy nói thế nào chứ thấy mà suất hiện buổi chiều lần nào là có chiến sĩ hi sinh lúc ấy điển hình lớp tớ :D ;-)

naughty_boy1110

Có hôm tao với con Ly bị đuổi ra ngoài.Lần đầu tiên bị đuổi ra khỏi lớp, thiếu kinh nghiệm đứng ngay trước cửa lớp bị thầy Mão bắt. Ông ấy giải lên hang động,bắt bọn tao ngồi chờ 3 tiết.Hai tiết đầu chạy ra sân trường chơi,vào phòng thí nghiệm nghich.Tiết cuối rủ thêm con Thảo ra hồ chơi. Trống,về lại phòng,ông Mão vẫn chưa về. Thế là bọn tao chuồn luôn. Đấy có phái muốn được thầy Mão bắt là dễ đâu. Số mình đen ko được nghe thầy tâm sự về"Trường Quốc gia CVA"

baby love

Moderator
sakura_chan said:
Có học sinh CVA không bít thầy Mão đấy, ca chiều ấy! Thầy chỉ làm ca sáng thoai.
Ờ đúng thiệt
Lúc tao hỏi bọn bạn tao thầy Mão buổi chiều ko bắt sơ vin à
Thì chúng nó cho 1 câu '' Thầy Mão là ai thía ''>> Pó tay :(

Hồi trước Bt bị thầy túm cổ ngay hum đầu tiên đi học. Khổ cái là vì lớp F từ xưa vẫn là lớp giờ giấc học linh tinh, phải học cả 2 buổi mà. Thế là chịu nghe một bài mắng xơi xơi, nào là ngày đầu tiên đã đi hoc muộn như thế thì còn đâu la tinh thần của năm học mới..........vv........Nhưng mà thầy vẫn xưng con rất chi là tình củm, đến lúc thầy tở ra mấy tiếng mong chờ :'thôi con vào lớp đi ' thì mình chạy thẳng. Tưởng đâu thoát rùi mà vẫn bị gọi giật lại xin cái ten và lớp. Là đứa đầu tiên trong lớp phải vít bản kỉm đỉm, đau khổ và xấu hổ lém.
Đến lúc ko học ở trường nữa, đến cái trường đang học bây giờ cũng có một ông giám thị giống hệt thầy, mỗi tội ông này kinh lắm, như ma xó, thoắt ẩn thoắt hiện như spider man. Suốt ngày mình bị chửi vì tội cầm đt với cả nghe mp3. Nhó lại mới thấy thầy Mão nhà mình đáng yêu hơn nhiều.......... HIxxxxx Thầy ui em nhớ thầy wá xá...........

p3yeu

Member
nghỉ hè roài
ko gặp thầy
chán quá cơ
:D
__________________________________________________________________________________
bạn yêu thích vẻ đẹp thiên nhiên,chốn đồng quê vnbạn mong mỏi 1 chốn dừng chân mát mẽ dưới cái nóng oi bức
bạn cần 1 phong cách phục vụ rất pro của đội ngũ tiếp viên greencastle
bạn đi tìm của ngon,của lạ,của hấp dẫn hãy đến với gian hàng LÁ CHUỐI_GREENDAY của lớp 10d3cva,nơi mà các bạn nhận nhiều hơn các bạn mong đợi với 1 không gian xanh lãng mạn,so cool và nhg mặt hàng tươi ngon hấp dẫn
warmly welcome all of to D3 CLASS__D3 GREENDAY
GO AND TRY
COME COME COME
I BET U WILL LOVE IT

Uh, chết rùi, năm sau lớp 12, học nhà A, nằm trong fạm vi kiểm tra gắt gao của thầy Mão, chết luôn, huhu.
Nhìu lúc bực thầy Mão lắm, có hôm vì lớp ko nộp sổ đầu bài với trực nhật kém, thầy gọi loa bắt lớp trưởng xuống. ối dời, xuống thầy bắt gặp cô Huấn, mách lẻo với cô ý, rùi ko định cho mình lên làm bài ktra 2 tiết văn của cô Toàn nữa chứ, ác vât.
Nhưng buồn cười nhất là mỗi khi chào cờ đầu tuần hết, thầy lại nói cái câu: Có 1 số học sinh rất láu cá, đem ghế lớp mình để sang lớp khác, hehe, nói nhìu đến mức thuộc luôn.
Nhưng nói chung vẫn thích thầy Tuấn hơn bởi thầy Tuấn hiền ơi là hiện

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000