Thầy Mão tổng giám thị

Kid02117

Member
Uh đúng mà, bây h ăn quà trong lớp là tội nặng lém, đưa lên cả bản thông báo cho giám thị: "giải quyết tuyệt đối hiện tượng học sinh ăn quà trong lớp!"
(ĐỌc đc khi đang viết bản kiểm điểm sáng nay! :p )

Bây h bất kỳ vi phạm nào cũng có thể bị đuổi ... sang Phạm Hồng Thái. Bên ý có chó, có công an để rèn luyện nhân phẩm (thầy bảo thế!)

unni_x

Active Member
dạo này toàn bị thày Mão soi :( thày bắt phải mặc áo trắng đồng phục bên trong giữa cái trời lạnh giá này :|

*Xuany*

Member
thầy Mão thật ra chẳng ai thấy sợ thầy cả
trông thầy thế thui chứ thầy hiền cực kỳ. Các bạn nữ phạm tội gì cứ thành khẩn nhận tội và ngoan ngoãn nghe lời thầy là okie ngay. :D
đúng như mọi người nói, thiếu thầy Mão thì kô còn là CVA. Thấy thương cho các bạn học chiều quá :((

chocomog_257

Moderator
uhuhu, sáng nay phái đoàn chị Un vào kiểm tra lớp em à :(( may mà ko có thầy Mão theo, ko thì 1 nửa lớp chắc phải đi ăn buffet :D

DanteXXL

Hix!! Mấy chị toàn là con gái thui thảo lào thầy Mão chẳng tha =)) Công nhận là nhỡ mà gây tội thì gặp thầy Mão vẫn sướng hơn gặp thầy Đại, nhưng mà vẫn "hix hix" lém :((

mike

Member
em nhầm cơ bản em ah!! chị bị bắt mắy lần mà có tha lần nào đâu!! híc bị chủ nhiệm xac 1 trận nữa chứ, nhưng mà dù gì chị thấy cũng vui vui, học sinh mà ko có bản kiểm điểm thì xem lại xem đứa đấy có vấn đề gì ko? còn bị thầy bắt nhiều ít ko quan trọng, miễn là cuối cũng bình an vô sự là được!! hé hé!! chị nói đúng ko?

lovelypink

Member
cứ viết bản kiểm điểm 400 lần nội qui như em vì tội ép tóc với đi giày cao gót đi,xem có bình an vô sự ko.mẹ em thì cô chủ nhiệm quí như vàng chẳng bao h dám gọi điện đến than phiền về con cái nhưng mà em bị bắt quả tang đi giày cao gót nên bị cô phạt 400 lần viết kiểm điểm với trực nhật cả tháng giời...hic hic...

lovelypink

Member
em còn bị bắt trực nhật cơ..từ bé mình có phải đụng đến việc nhà bao h đâu....từ tháo giầy còn có ôsin tháo cho vì ngại ko muốn cúi xuống(bà già càu nhàu bao nhiêu lần về cái chuyện ấy)....thế mà bị bắt giặt khăn lau bảng với lau bảng thật sạch ko còn 1 vệt phấn...thử hỏi có ấm ức ko cơ chứ.lúc đầu bảo phải trực nhật 1 tháng,sau em về nhà kêu với mẹ thế là mẹ em gọi điện cho cô bảo cháu nó nhỡ dại thôi lần sau để tôi mua giầy thể thao cho cháu,thế là bị trực nhật có 3 ngày với 2 tiết,hê hê hê.....được cái lợi là sau đấy được mẹ thửa cho đôi converse đi thế mới đã chứ......hê hê hê

chocomog_257

Moderator
hohhoh... sáng nay giờ nghỉ tiết 3 em đang nghe con mp3 128 ghẻ thì thầy Mão ambush vào, lôi cổ em với 1 thằng nữa ra - bắt viết vào 1 quyển vở là "sử dụng máy nghe nhạc bằng tai trong lớp lúc 10h10 ngày 16/2" (=))) xong rồi viết họ tên và ký, hôm sau đem cho cô chủ nhiệm xem :D đúng lúc em đang nghe bài Guilty... ko biết có ai hiểu í em ko... =)) =)) =))

Hum nay lúc học Văn...thầy đang say sưa kể chuyện hồi thầy còn dạy bên Ams thì thầy Mão đi tới...thầy không vào lớp mờ vòng ra cửa sau đứng ngó vào...mặt cười rất tươi:):):):)...chả bù cho thầy Văn sợ nơm nớp tự nhiên chẳng bít mình đang kể đến đâu:)):))....còn lũ học sinh cũng chìn chu ngay tức khắc:))

mike

Member
thầy Mão có nhiều trò thú vị lắm , các em cứ đợi thì biết, từng đấy tuổi rồi mà có lần chị chứng kiến thầy chạy theo 1 thằng lớp 11, ặc chị 1 chút xíu nữa thồi là thằng bé chết, may mà nó chạy ra khỏi trường được. Công nhận là bác Mão nhà mình còn khỏe lắm các em ah!! hè hè, bọn em chịu khó nịnh thầy nhiều vào, thầy cười sướng trông hay ho lắm!!hé hé

the leave

Member
thay Mao..............:) dao nay rat hay vao D6 bon em. nhung ma vao de noi chuyen, zui fet:)
hom trc thay con vao lop em de khoe dong fuc mua dong, noi chuyen voi thay mot luc, khen het loi, the la thay mau len, coi ca ao khoac ngoai ra de cho bon em xem ai jile nua :D dua nao cung bo lan ra cuoi, zui oi la zui;) sau do thay cuoi tuoi buoc ra khoi lop :) tu nhien hom day thay wi' thay:) thg ngya thi chi bthg:)

smooth

Member
hehe, có lớp nào được thầy khen là học sinh giỏi ĐÔNG DƯƠNG chưa :)) hỏi các anh chị khóa trên xem :p

Clowns

Thầy Mão vui tính thật. Mình nhớ có 1 lần vừa thi học kỳ 1 môn xong đang quanh quẩn sân trường chờ bạn thì thầy chạy ra bảo anh này vào đây:
sao anh dám trèo leo lên cửa sổ hả
hix, em đâu có trèo.
Lại chối hả, tôi thấy cậu trò rõ ràng, nhất là cái áo nè
hix
....................
May quá có mấy đứa bạn đứng cùng thanh minh hộ, không thì chắc lại tội lớn lắm đây.:((

girlxinh_CVA

ặc ặc sáng nay ko hiu? em bước chân nào ra khoi? cửa mà bị thầy Mão túm vi` tội măc sai đồng fuc. Hu hu:(( mọi khi em mặc có sao đâu đã thế lai còn bị thầy bắt mặc thử áo đồng fucj mua` đông cua? thầy.Lúc đấy ai mà trông thấy mình thì thấy ngu vật vã.Cái áo rộng thùng thình em mặc hơn cả lao công vai thùa ra hàng tấc còn eo thì...... ặc ặc :( :(:-S :(( :SS

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000