Tâm hồn của ... Rock!

Ông anh này, đang bàn luận,ukie?
chiều ý ông anh, em sẽ thay , nhưng chưa phải hôm nay.
< của nhi nhanh đẹp hơn của ông anh nhiều, mọi người nhờ?>

chipcom

Member
Em cũng chẳng còn gì để mà nói nữa. Nói chung là mọi người muốn hiểu sao thì hiểu, muốn nghĩ gì thì nghĩ, muốn nói gì thì nói ..... Em cũng chẳng tranh cãi nữa đâu. Bởi vì em biết rằng nếu như tiếp tục tranh cãi thì chỉ dẫn đến một kết thúc chẳng mấy tốt đẹp cho cái topic này đâu. Em thừa nhận tất cả những khuyết điểm, nhược điểm mà mọi người đã đưa ra, không bàn cãi gì thêm nữa.

@ BD: Em rất thích bài viết của anh. Và cũng cảm ơn anh vì sự cảm thông và chia sẻ nữa. Cảm ơn anh rất nhiều!!!

em nói như buông xuôi vậy , Chip ạ.
Không ai có ác ý gì cả, mà em phải nói câu "mọi người muốn nghĩ gì thì nghĩ, muốn hiểu gì thì hiểu....">>>nói câu này ko giống như những gì khi em nói về ROCK
Không ai có ý bắt lỗi em đâu.
Cái mọi người chỉ là góp ý thôi
Em hiểu ko hả Chip?

smooth

Member
Hix, lâu lâu ko vào đây, cãi nhau ác thế rồi. Em chipcom nên rút kinh nghiệm, mọi người góp ý đúng quá còn gì nữa.

chipcom

Member
:)
xin lỗi.
hôm đấy tại chip hơi bức xúc quá!!!
xin lỗi mọi người, chân thành xin lỗi nhiều lắm.
Thôi nhé!
Đừng cãi nhau nữa.

Manchias

Member
Đang cãi nhau hăng, ông Congtuulinhky này làm cho 1 bài chat chit, làm mất cả cảm hứng của người ta.Chen chân chả đúng lúc gì cả.
Lần sau,mong là cãi nhau to hơn 1 tý =)) =)) =D> =D>

chipcom

Member
Anh manchias buồn cười nhỉ?
Mong gì chẳng mong lại mong cho mọi người cãi nhau.
Chán cả đời, chẳng buồn nói nữa.
Bó tay!
Lần sau thử cho anh manchias làm tâm điểm của cuộc cãi nhau coi có vinh dự không nhé! :)

chipcom

Member
Em muốn nói một lần nữa về chính kiến của mình.
Em không muốn vì một cái gì đó mà mọi người cãi nhau.
Nhất là vì ROCK.
Em ca ngợi nó bởi vì em thích nó.
Không cần lí do gì cả.
@ nhi nhanh: Từ "vinh dự" ấy em quên để nó vào trong ngoặc kép.

ChiE

xin lỗi , mọi người có thể ngừng tranh cãi về chuyện nghe rock được ko? Khi ChiE nhìn thấy tên đề tài là : Tâm hồn của ....rock !, ChiE tưởng vào đây sẽ biết được nhiều thông tin về rock hơn, ai ngờ toàn thấy mọi người nói chuyện như đá đểu nhau í.
Theo ChiE giờ mỗi người nên nói những hiểu biết của mình về rock và bàn luận về những loại nhạc rock, còn hơn là ngồi chat theo kiểu này....ok?
ChiE cũng là 1 người thích rock nhưng ChiE luôn tôn trọng những sở thích của những người khác chẳng hạn như có nhiều người thích Pop, hip hop, dance, jazz, cổ điển...v...v...Nhưng mục này đang nói về rock nên xin mọi người khi viết bài vào mục này chỉ nên nói về rock mà thôi....ok? /:) I-) :cool:

Đúng như cậu forever and one nói Tớ nói Rock đối với tớ chả là cái gì đơn giản bởi vì ngày càng rock quá nhàm chán, Rock bây giờ không phải là rock ngày xưa, nó như là một cái mốt, ai cũng có thể gọi mình là "rockfan" (...) và "rocker" (Trio 666, MTV...)
ặc,vậy đó.ta chả biết ta có phải là Rock fan hay không nữa vì hầu như ta chỉ nghe 1 mình,còn thông tin cụ thể về các ban nhạn chỉ dừng lại ở các album,MK he he,có điều dù Nông Đức Mạnh làm chủ tịch nước,hay Bush hoặc Kerry đi chăng nữa ,ta cũng chỉ thích Slayer và DM thôi,he he,theo ta đoán thì dạo này ngưòi ta đổi gu sang black rồi,chứ không như mấy năm trước nghe death là dân xịn đây.
được chưa hả Mâchinas ,nói đún g rock đó,chân cỏ cói,chat đi

Manchias

Member
Đá đểu nhau mới ra thông tin.
Cãi nhau mới biết ai với ai.
Giông như Quan Vũ, Lưu Bị , Trương Phi nhau ngày trước ấy.Oánh nhau linh tinh cả lên, xong......

Mà đúng rồi, môt bây giờ là Black .Death bây giờ chỉ là dân lỗi thời .He he

ChiE

hehe, nếu CongtuULinhKybk42 thấy rock bi giờ chán thì đi kiếm những đĩa rock ngày xưa nghe...có sao đâu...rock mỗi thời nó một khác mà...Mà cũng chả nói riêng gì rock , mà bất kì dòng nhạc nào, bất kì chuyện rì trên thế giới này cũng đều thay đổi..... :) :) mà đừng đá đểu nhau nữa...em biết vốn kiến thức về rock của anh cũng kha khá, anh có thể viết một bài nào đó để bọn em học hỏi thêm được ko?

Mà đúng rồi, môt bây giờ là Black .Death bây giờ chỉ là dân lỗi thời .He he
đó là chú mày nghĩ thế thôi ,còn nếu mê thật sự thì chả thấy cái gì là lỗi thời cả,ta cũng đã nghe black nhưng vẫn chỉ thấy thích DM thôi :D
to Chie:MK,mỗi ngày được ngủ có 4-5 tiếng thì còn đâu thời gian mà viết hả em,mà ta viết thì chỉ tổ làm trò cười thôi vì ta hay phát ngôn những câu lãng xẹt nắm. =))

chipcom

Member
fubu said:
hehe, tên topic là Tâm hồn của rock mà cuối cùng chả thấy 1 tì gì gọi là .....soul of rock cả :))

hehe ...

mày thông cảm

chưa đến lúc những vĩ nhân xuất chiêu thôi

cva mà.

chẳng nhẽ rock lại chỉ được có thế???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000