T_T mèo nhà Un lại ốm rùi T_T

lexuscva

Member
gọi mấy bác thú y đến, tiêm cho một phát vào mông là khỏi mừ
con mèo nhà tôi cũng thế nè, đang ủ rũ, thấy thú y đến, chưa cần tiêm gì đã ré lên, chạy khắp nhà :D mãi mới tóm được để tiêm. TIêm xong lại chạy tiếp, thế mới sợ chứ :)

fruit NHO

Active Member
haha cứ tưởng thằng mèo....kể cho mọi ng nghe nhé...hùi xưa em trắng nên mọi ng hay gọi là "bông"
cái hôm bố đi mua thuốc<em ốm!> gặp ông bác hỏi đi đâu ,bố em bảo là "đi mua thuốc cho con bông"
ông bác:"úi giời ,tưởng gì,con bông thì đơn giản,cho 1 củ gièng là xong!!!!!>
huhu..bác em cư tưởng con bông là.......

fruit NHO

Active Member
ai bảo mày thế...hùi bé tao cực trắng<mặt phẳng lì....>
đến lớp 7 vẫn trắng...nhưng lên lớp 8 thì...huhu...bái bái con bông....

:( ui, con Zin và con Chat nhà tao cũng vừa chết.........
với tao, con Chat không thương bằng con zin, vì dù sao thì trước khi đi, con chat cũng đã có một bầy con đáng yêu ơi là yêu, trong đó có một con giống bố như lột... :)
còn Zin, mới có 4 tháng, khôn lắm, sạch lắm... thế mà tỏng lúc cả nhà đi vắng hết, chạy chơi thế nào, ăn phải bả...... chiều bố về, thấy nằm ở giữa sân... :-(
Bố mang ra bờ sông luôn, không cho tao bít... Lúc cho ăn , không thấy đâu... bố mới nói... thương zin quá... không được thấy tao, không được tao vuốt cổ... :(

unni_x

Active Member
Hôm nay đáng ra là đem miu đi tiêm, nhưng trời lạnh thế này, Un sợ mang ra thì nó lại nặng thêm, buồn quá :(

fruit NHO

Active Member
mấy hôm nay lớp chị chúng nó đang rộ lên ptrao` đan len ...đan cho mèo 1 cái khăn len.......yêu phết...hôm nào đo cổ mèo nhà un đi..chị đan cho!!!<nếu ko chê!>

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
:D Ngày xưa chị cũng hay khâu áo cho mèo và chó nữa cơ (sao mà hồi đấy mình chăm và hơn nữa là có lắm thời gian thế nhỉ??). Con mèo có 1 cái giỏ rất xinh để nằm nữa, trong đấy là lót khăn bông với đệm êm, đẹp lắm... (nhưng nó toàn lên giường chị nằm thôi :D )
Mà nó lớn nhanh quá, về sau chỉ ngồi vào cái giỏ đấy mà nó vẫn cảm thấy hơi chật :p (béo quá mà, thỉnh thoảng chị cho nó vào cái túi đẻ cân lên, nặng khoảng 5kg cơ).
Chị có mấy cái ảnh chụp nó ngồi trong giỏ trông đáng yêu thế......

Con miu nhà em khỏi ốm chưa Hằng??

unni_x

Active Member
Cảm ơn chị Hà và mọi người đã hỏi thăm, mèo của Un có tiến triển tốt hơn nhưng vẫn chưa đi lại được :( trong khi đó thì Un lại sắp chết rùi, 1 lí do lãng nhách sắp làm em chỉ còn hs trung bình rùi, nếu thế dễ em nhảy hồ tự tử mất :(

BlackDragon

Active Member
HSTB thì có gì quan trọng nhỉ, các em vẫn đề cao cái "bệnh thành tích" quá. Cái chính là hiểu rõ khả năng của mình. Còn điểm số muốn cao thì thiếu gì cách.

unni_x

Active Member
đâu phải em cần quá đến thành tích, mà nếu hstb thì em không còn được ngồi tại A3 nữa, với lại chức vụ trong Đoàn trường vì thế cũng tiêu tan :( nhưng không sao rùi mà, em ổn rùi :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000