Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

em xin lỗi , xin lỗi vi` có thể trong thoi gian qua . em đã kô tập trung va` kô để i' tất cả mọi việc , nhưng mọi người hãy tin em la` em sẽ la`m va` sẽ khắc phục được điều đó , em chỉ biết nói như thế , vi` tất cả những j` em nghĩ la` nói thi` chị My va` mọi người đều đã nói hết rồi , em xin lỗi va` rất xin lỗi

về thể lực: quá yếu, nhưng em nghĩ mình có thể chạy được trên 3 hiệp mà chỉ jko bít liệu mình có giữ được tốc độ và thực lực ko... vi` thế mà giờ em muốn tập chạy... em muốn nh~ ngu`oi có thể lực tốt như chị My a Sơn bố Linh dắt thể lực em lên.. em muốn vượt qua giới hạn của bản thân, muốn vượt qua cảm giác kiệt sức và bất lực

còn một chuyện nữa hiện giờ em mắc quả nhìu bệnh .. em cũng ko bít vì sao chắc do em chủ quan với sức khỏe chân em giờ chạy vói tốc đọ nhanh và nhìu là đau.. đầu cũng bị căng hết ra...

cái này cho bố linh
bố nói đúng đúng là con đang bị ám ảnh bởi cái băng...con qua khao khát vượt qua nó để cả nó và mọi người công nhận là con hơn nó.. con đã suy nghĩ kĩ và nhận ra rằng dù nếu cả đời con có ko hơn được nó nhưng nếu xét về vị trí của con co giúp ích và nó vai trò như thế nòa trong đội có hơn vị trí của nó đối với đội nó hay ko ... và điều cuối cùng người ta nhìn vào là kết quả trận đấu thì đấy là điều ít nhất con muốn đạt được

BanNaNna

Member
tình hình là e phải công nhận e tập chưa thực sự nỗ lực lắm tuy là ng mới vào
mặc dù mọi ng rất kì vọng vào e và giúp đỡ rất nh bởi có lẽ e có lợi thế nhất về mặt thể hình trong đội và kũg có 1 số tố chất ! nhưg e vẫn chưa thực sự ý thức dc nhữg j mình đang có và có thể làm dc ! bây h thì e sẽ ko cóa nh time để tập như trc nữa vì đã bị ba mẹ cấm
tuy đó là 1 bất lợi lớn nhưg xét theo 1 chiều hướg khác, nó giúp e sẽ giúp e biết ý thức và quý trọng hơn nhữg buổi tập ! hiện tại e hok biết nói j hơn ngoài việc e sẽ kùg cả đội cố tập và chơi hết sức mình trong time tới !

còn chuyện bị nghe chửi con chưa bao giờ thấy phiền lòng về chuyện ấy mà chỉ nghĩ ccos làm sao để ko phải nghe nữa... con nói thật đấy, lần trược bố bảo con là phải nhớ cái cảm giác ây.. con nhớ ko chỉ cảm giác ấy mà còn nhiu` điều cảm thấy bất lực và bế tắc cả nỗi nhục nữa... và nh~ điều đấy sẽ giúp con trưởng thành và có đọng lực hơn

cuối cùng điều con muốn nói là con chưa bao giờ thấy hhois hận về việc mình làm và điều con được gặp mọi người là điều may măn.. con hi vong tất cả mọi nguo`i deu` có suy nghĩ giống con và vó lẽ con đang cố gắng chơi tốt hơn một phần là vì nh~ người con coi thân thiết hơn gia đình này...

chắc nh` người nghĩ nh~ điều con viết là văn hoa là giọng của dân văn nhưng đây là nh~ suy nghi~ thật..
COn hi vọng mọi ngượi có thể phần nào hiu? nh` gi` con đang suy nghĩ và giúp đỡ con một phần để tìm ra phương hương

nenu_aloha

Member
tự nhận thức đc mình như thế nào và tự mình biết cách khắc phục nhược điểm của mình là đc roài... ko phải nói ra... người ta có câu " luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu " :) =========> im lặng là vàng, hành động là kim cương! =)) =))

à còn nữa em ko giỏi nhìn nhận về từng người nên ko bít nói rì.. em bít cả đọi mình đều có niềm đam mê và vì đội bít tự ý thức , ít nhất đến lúc này điều đấy là cẫn thiêt :)

@ chị My ơi ko phải em muốn nói nhìu ko làm được mà nói đâu.. thật ra em cảm thấy thất vọng về bản thân và có nhìu suy nghĩ nên mới mún chia sẻ :)

nenu_aloha

Member
Có một ngày bước chân về nơi ấy...
Mắt em kiếm tìm, chỉ một chút bình yên.
Ai đấy đã bỏ nơi này mà đi mãi,
Sân bóng rổ h chỉ là sân nuôi gà miễn phí.... :( :( :(

scca390

Member
Mẹ bọn này, câu bài vl. nói thì viết lun chung vào một bài đi. Đặc biệt là con Giang
@ Giang: Em nói làm anh ngượng, anh với Linh làm gì đã có thể lực tốt. Thể lực của anh vl yếu :((. Mày nên tập riêng với thằng Linh đi. Hĩ hĩ, hai bố con loạn luân.
@ My My: anh vl cay mày hum chủ nhật. Đis mẹ, bắt anh ra tập với mày lại còn đ** nghe. Đis mẹ mày :))
@ Đội nữ: quay tay là phương pháp hiệu quả nhứt =))

nenu_aloha

Member
chửi đi, chửi đi, chửi tiếp đi tao đang nóng máu rồi đấy...... một lũ vô trách nhiệm, vô tích sự... điên rồ....... nó tưởng mình là cu li à... tao ko thích làm thì đứa nào dám bắt... giỏi thì đi mà kêu ca với thầy... >______________<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000