Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

nenu_aloha

Member
sau đây là ý kiến của My về đội nữ, mong các bạn nam ko noi thêm bất cứ nhận xét j khác.... ko đổ dầu thêm lửa, bình luận đúng sai, thừa thiếu... cám ơn ạ ( nhưng mà nếu em nói ngu quá thì cứ mắng, chửi... )!!!

thứ nhất: đề nghị các bạn nhìn nhận lại cách tập của mình.... tập ko nghiêm túc... lề dề... lười hoạt động... chậm hiểu... ko tập trung.. thiếu suy luận, quan sát .... hay quên... học đc cái j thì ghi nhớ cho nó kỹ... nói trc quên sau.... ít tự tập, hay thụ động.... nói nhiều hơn làm... toàn suy tính cái đâu đâu....

thứ hai: đề nghị mua sách về đọc... mặc du chác chan la cha ai muon đọc đâu, nhung mà du sao thi thinh thoang tra cứu kỹ thuật trong sach cung tốt lắm... còn hơn là để nam day hom trc.. hôm sau đến ko con nhớ cái j... khổ tụi nó ra... ly thuyet la rat quan trong.... mà tui thấy mọi người đọc Slam dunk rất là phí thời gian.... hỏi bà Thơ, đọc xong bà học đc cái j ko??? => con đọc chậm thì bà bảo là có mấy quyển, ba đọc một đêm là hết... chán bà lắm... đọc cái j thì nó cũng phải vào đầu, nhất là đã chơi br " đã chơi thì chơi cho nó giỏi, ko thì đừng hơi làm j nữa ", đọc SD thì mọi người chú ý nhìn từng cái động tác cuả nó ý... rồi thì thuật ngữ, chiến thuật.. v...v => đọc mà để giải trí thì đừng đọc SD nữa cho con thấy thoải mái.... >__________<.... mà nam nói cái j thì cố tiếp thu lấy, nó chửi thì hỏi tại sao nó lại chưỉ... tự dưng k nó đi chưỉ mình à??... tốt nhất là cố đừng để nó chửi nữa... cố từ bản thân ý........ bằng hành động ý... chứ tôi thấy mỗi lần bọn nó chửi là đứa nào cũng rỉ tai bảo nhau, thôi phải cố lên, phải tập cho nó tốt ... cuối cùng hôm sau lại nghe chửi tiếp. thình thoảng đc khen câu thì hứng chí lên mỗi lúc ấy....... đến khi bị mắng, sự cố gắng hình như nó lại trở về số O.......................

thứ ba: hum nai em rất là chán, đây đâu phải lần đầu tiên tập đánh trận đấu. hum trc tập bài rất là tốt mà hum nai ko ai nhớ bài là sao??????? rất là bực mình.... trời thì nắng, mà cứ tập đi tập lại ko xong.... đã nói rồi, ai cũng phải tự thân vận động, có chí tiến thủ một tí... vd : moi người đừng có bao h nghi là mình phải tập tốt hơn đê đội mình co the đi thi đc, để ko bi chui nua... ma hay nghĩ la minh phai tập hơn hẳn cái Giang, phải tập Hơn hẳn chị HA.... để cho moi ngươi phai tram tro nhin minh, bon con trai phai cong nhan minh v...v => tha moi nguoi nghi the con hơn..... nghi the de co cai ma ngay nao cung phai phấn đấu.......... nghi the để mà biết la ngay nao cung phải tập, tập cho nó tot, cho no co hieu quả....

thứ 4: moi nguoi nên nhớ rõ vị trí của mình và năng tim hieu vè cái vi tri minh đam nhiêm, ko chi cho đợi luc gặp nhau, luc ca doi tap moi tim hieu... mà tranh thu bất cứ nguồn thông tin nào có thể... em nói thực, em còn mơ đc học A3 như cái VA còn ko đc, ngày nào mày cũng có đc cả kho thông tin, kho kiến thức về br.... tao thực sự " thèm " lắm đấy....... mày bỏ ngoài tai những lời chửi của Sơn là tốt, mày có lằng nghe những nhận xét của nó - tao có công nhận về điều đó, nhưng mà mày ơi. mày thử nói tao nghe mày đã nhớ và áp dụng những j bọn nó chỉ bảo mày dc bao nhiêu??? =======> hum nai dù ko muốn nói nhưng tao cũng công nhận mày ko hề tập trung khi tập chiến thuật......... tao ngán kho phải vì bọn mình tập kém.. mà tao ngán vì nhìn bao nhieu công Linh, Sơn, Long..... các anh lớn dạy mà cả đội chăng lam đc cai j cả, sang nay bon no mat het ca kien nhan mà ko muốn tập nữa............ ve phan tao, tao biet bon may cung đã rat kien nhan, rat co gang lăng nghe, và ko ngan ngai nhưng cau chui cua bon nó... nhưng ma the chau đủ... giá mà ngay nào moi ngươi cũng y thuc đc that tot minh đang ở trinh do nhu the nao thi tot quá...

thu 5: em de nghi moi nguoi phai tu đôn đuc chinh minh hoc tap và luyen tập, đừng nhìn và huong dan bat cu ai khác trc khi chinh ban than minh co the đủ tự tin dắt bóng, lên rô và nem bong trc mặt đội nam.......... đủ tự tin để khi nó noi trượt.. mình van nem vào.. đủ tự tin để bị lock một lần nhưng tiếp tục làm dù bị lần lock thứ hai........ tiếp tục tự tin để noi voi bọn nó là, ngay mai mày ko thể lock tao đc nữa đâu........... hãy nhìn vào đứa cao hơn mình để phấn đấu, nhìn xem con trai nó đã tập ra sao để đc như bâyh... nhìn và hiểu rằng ko phải " con gái tập ba năm mới đc bẳng mọt thẳng con trai tạp một năm " , hiểu rẳng con gai cung co the vượt qua con trai kể cả đấu 1 1.......... phải hieu rang nam hay nữ thi cung phải cố găng moi đạt đc điều mình mòn muốn.... tập và tập đi.. .... hãy y thuc dc là minh đang tạp cái j........ đã đam mê thì hãy lay cai niem dam me ấy lam động luc mà tập ...... tap moi ngay chu ko pahi đc chăng hay chớ.........

nenu_aloha

Member
vân ANh: may là một bi di, hay ra dáng 1 bi di..... nhin vao cai chị bi di của ams ma hoc tap, phai nghi la ngay mai may se hơn han chi ý voi vai tro bi di chu ko phai la nghi rang mai minh phai tap tot hon de thang Son no o chui minh nưa............. mai phai tap lam sao để ko phai xin loi moi lan đánh trưot bong chứ??? bon thang SOn thang Linh đâu có dư lỗi để mà cho mày moi làn may đánh trượt bóng??? . mày xin loi de lam j khi ma sau day may tiep tuc phai xin lỗi??? ...... tự tin lên VAn anh oi....... thang Son no co la cai j đáng quy trong đến nỗi moi loi chui cua no lai ngam sau vao trong đầu mày... để mặt may luc nao cung dai ra nhu qua chuối ko??? mai co chính kiến của mày.. ko biet j thi phải hỏi... sai thi sửa... đung thi cú làm... nó chui thì kệ nó... nó chui quá đang thi chui lại no... và lại nếu mày bình tĩnh, mày rut kinh ngiệm... may tu tin... thi no chang co ly do j để chửi mày cả..

bà Thơ: con biet ba yeu BR lắm... nhưng bà lề dề quá. chay nhieu vao ba oi.... con tang ba mot cau nhé. " quả bóng là bạn ta mà.... " ==> bà đừng bao h để nó rơi vào tay người khác...... bà phải yêu nó nhu yêu bố Lưu của con ý. .. tại sao bà lại tránh bóng? tại sao bà ko nghe con khi con chỉ cho bà cách ném.....??? bà đừng quên con đã mất 1 tháng chỉ để dạy bà và VA cách ném và lến rổ.... bây h bà có thấy bà ném và lên rổ tốt hơn luc con day bà ko? có tốt hơn ko?? hay là nó dam chan tai chô??? , tham chi còn thụt lùi?? Bây h bà ko ngeh con nữa... bà sạt lại con và bảo răng con cu lam viec cau con đi... chi HA cung bao con la đừng nghĩ den chuyen huong dan nguoi khac nua à hay lo cho chinh minh đi....... con sẽ lam thế... nhưng con ko chap nhan cai viec lam ấy....... con rat buon vi sự co gang cua minh ko đc cong nhận... thang Linh no măng con la đã để phí mất một năm.. con cung thấy thật them muon giong nhu cai My my, đc vao ngay một tap the nhu CVA team bây h. gia mà con ko phai bat dau tu con số ko ngay con vao lop 10...... 1 năm con tự tập, ko ai chỉ bảo... ngoi lì mặt ra để mặc cả đc đánh giua cai sân br toàn nam.. .. co lcu con ươc là gia mình vao dc ams để đc đánh trong mot moi truong br tuyet voi nt..... dc co sat, đc thi đấu... vậy mà.. nhìn con bâyh nè....... hôm nay thực sự rất muốn đc Linh no huong dan tiêp .. vay ma để no tuc, nó ko kien nhan dc nữa.. bảo thôi ko đấu nữa........ con co cai j ngán hơn ko??

Dung, Giang: nhiệm vụ của bọn em là đánh bại hội cái Băng ý... đừng để bọn chị kéo bọn em lại phái sau.... bọn em đã co cả nền tảng rồi........ ( thậm c chi con chua bao h dung vao qua br trc khi len lop 10 ) . vay ma lại để cái Băng nó vượt qua thế chị thấy thực ko đáng.............. thưc ra bon no chang gioi giang j hơn hai đứa, nhưng mà moi truong của nó tốt hơn nhiều, có cạnh tranh, có cọ xát... co người trình độ cáo thấp để dễ bề tập..... nhưng ko thể vì thế mà bọn em, nói luôn là cả đội mình phải chịu thua bọn nó mãi... bọn nó ko xứng để khinh mình.... chị tin là tụi mày hiểu cái nỗi nhục để bọn nó khinh là ntn....

bi h em ko nói đc j hơn... mong mọi người tập trung vào việc tập luyện thể lực, kỹ thuat ca nhan, chien thuat.v...v , moi nguoi phai co găng de năm sau co du kha nang dể đi thi đấu...... để chị Hoàng Anh, chị Phương ko phải hi sinh vô ich thời gian đã bỏ ra.. các chị đã là những hs cuoi cap roi... đã bỏ nhieu thoi gian học để cung tạp luyen, de cung chung muc đich đc thi đấu voi mau co sac ao của CVA trên sân bóng rổ......... để cùng hi vọng đạt đc một cái j đó .......... ( em đang tam trnag ko on dinh, viet theo tinh cam, ko suy nghi.. co dung cham den ai mong thu loi.. em ko muon doc lai nhung j em viet.. the nen moi nguoi co thay em viet tieu cuc cai j thi cu thang tay danh mang chui em... ko can noi ly do )

The text that you have entered is too long (10044 characters). Please shorten it to 10000 characters long

=> khỉ, lại còn cái thể loại viết dài cũng ko cho nguoi ta viết nữa... điên à???????

My oai, đọc mấy dòng tâm huyết của con mà nhìn lại mình thật. Đừng giận bà chuyện bà ko nghe con, dạo này tâm trạng bà ko tốt, như con nói là dạo này cái mặt bà như đưa đám ấy mà. Bà sẽ cố gắng, iu con nhìu lém:">
Mà công nhận My nói cũng có phần đúng đấy, hum nay mọi người làm thằng Linh nó chán ko thèm dạy nữa đấy. Kể ra hum nai mình chơi vẫn còn ngu lắm nhưng Vân Anh oai, hum nay mày làm sao thía. Tao nói thật là tao hơi bị ghen với mài đấy, đc bọn nó hướng dẫn như thế mà mài cứ để ý đi đâu ấy, làm sao thế hả cưng??????????Mày đc tin tưởng thì phải cố lên nhé. Như tao đây này, thằng Hưng nó còn nói toẹt vào mặt tao là ko bít vứt tao vào chơi vị trí nào ấy. Tao bít mình kém lắm nên càng cố hơn, mày có khả năng mà, sao lại bỏ phí thế????????????
Cả My My nữa, mài sướng hơn mọi người là đc học bóng rổ bài bản ngay từ đầu, nhưng chơi bóng nhí nhảnh quá, tố chất đầy mình, lại có người tận tâm hướng dẫn thì cố lên chứ, ko mài cái tố chất ra dùng mãi đc. Ở ngoài cho phép mài nhí nhảnh, nhưng vào tập, nhất là tập đấu thì nghiêm túc nhé, nhất là đọc sách như chị My nói nhìu vào vì mày chưa có cơ bản, học hỏi nhìu vào em ạ.
Đấy, em chỉ ăn theo nói leo theo con cháu em thoai, có gì các bác xông cảm nghen:D

H

HoangPhiHong

Guest
cảm ơn My.ít ra đã ý thức được,việc còn lại la biên tất cả thành sự thật bằng hàng động.cố lên

H

HoangPhiHong

Guest
theo L,mỗi người nên nhìn nhận lại mình,từ đó khắc phuc cho bản thân rùi mơi hòa vào tập thể được.

To My:ý thức tốt,tinh thần tốt nhưng ma cơ bản hỏng nhìu wa.khắc phục từ từ thui.lối đánh đồng đội hơn nữa.Cô lên

To Abu:mày làm bọn tao thât vọng quà.mày co ý thức được vị trí pg quan trong thia nào ko.pg là người cầm bóng,dẫn dắt lối chơi của đôi,là 1 chỉ huy trên sân bóng.vi tri cua những người co bản lĩnh,khả năng,linh hoạt,có đấu óc.có lẽ bon tao hy vọng quá nhìu vào mày,nhưng thật sự càng đánh mày càng đánh chán.nếu còn muốn o vị trí này.mày phai nỗ lực gâp nhìu lần nữa.co đk thì tập o nhà thêm.tập đương chuyềng ngang ngực nhanh va manh hơn.cố gg xem ng khác đánh rùi rút kinh nghiệm.Cô lên

To Giang:quá thiếu tự tin,sao cứ phải ám ảnh bởi con Băng.nó chẳng là j cả.nhất thơi nó hơn con,nhưng 2 năm nữa thậm chí nếu quyết tâm co thể chỉ 1 năm nữa thui no sẽ chẳng la j cả.con co kinh nghiêm hơn mọi người,có cơ bản tạm ổn,tốc độ khá.tậm dụng những j mình có đi.Cố lên

To Dung:thât thường wa,e co lực tay tốt,ném trung bình xa được.hoàn thiên động tác ném đi.tốc độ chậm quá,chưa linh hoạt trong lối đánh.tập ko đều.Cô lên

To Mymy:e đang có điều kiện tốt để phát triển nhưg hiện h e chỉ co thể hình mà thui chưa được j cả,kiên trì và nỗ lực.Cô lên

To Thơ bé:chậm chạp wa,lười wa.BR ko thể chỉ đứng 1 chỗ được,phải di chuyển ma tìm vi trí ném tốt.khả nănng duy nhất bà có là ném tạm ổn.Cô lên

To chi Hoang Anh,Thai Lan:2 người đã thể hiện được vai trò cua đàn chị dù khả năng chưa làm đàn e thật sự khâm phục.kô thê trách ve yêu cầu wa cao w 2 chị đươc,dù sao cũng đã lớp 12.duy tri khả năng va hoàn thiện minh hơn nhé.Cố lên

Đội nữ đang dần thể hiện tính phong trào ro rệt đấy.Đừng đi lại vào nhưng sai lầm của các khóa trước nữa.tích cực lên.kiên trì và giữ vững đam mê của mình nhé.Good Luck

Đội nam sẽ cố hết sức jup đội nữ nhưng dù sao đội nam cung kô phải 1 đôi mạnh.thậm chí yếu nên cũng cần tâp luyện và khả năng truyền đạt cho các bạn cũng có giới hạn ma thui.

scca390

Member
Nói nhiều vl. Làm đi :-w. Đội nữ càng ngày càng lởm.
Bọn mày nên nhớ rằng tao lớn lên nhờ những câu chửi của Linh, Đức Bi, Trung sịp

nenu_aloha

Member
To anh Hải và Thiện: các anh ko liên quan j thì đừng nói chứ? Anh Thiện mún câu thì ra chỗ khác câu........... nóng mắt!

To Sơn: mài down à???

gửi mọi người:
em nghĩ giờ từng người nên tự nhận thức về bản thân, về điểm mạnh điểm yếu của bản thân... từ đó mà tìm ra LỐI THOÁT... nếu ko tìm được hết mọi người trong đội có thể giúp và chỉ ra cho mình phương hướng

nenu_aloha

Member
rồi, chính thức từ bây h tooi xin tuyên bố chấm dứt thảo luận... không ai nói j nữa.... =))

hum nai tui sẽ làm việc ấy....................... ;-)

mất tự tin khi 1 1 hoặc khi cầm bóng, trước đây em chơi vị trí PG, lúc đấy em giữ bóng khá chăc và có thể quan sat tìm đường chuyền và chuyền được
Nhưng giờ sau một thời gian nghỉ thi và tập ko đều em rất run khi cầm bóng và xoay xở chậm khi có bóng, và hay phỉa đập một nhịp mới có cảm giác bóng

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000