Sanh Dieu, di Merc C Class ALL I NEED IS LOVE!

cleopark2911 said:
Thời buổi kinh tế thị trường , mà chú em ko biết à ? ;-)

Tất cả đều được cân đo, đong đếm, ra ....vật chất hết .
Ví dụ, em Phương Tú : _ chiều cao 1m41
_ Cân nặng 58 kg.
( Thân hình hơi ốm một tí ...:p )

Anh Hưng UK ơi, ông anh lên NEW hay Hồ Gươm Xanh mà tuyển hàng họ ...
Chứ ông anh tha cho các em gái CVA đi !;)
A oi o? dau ra thong tin ay' thia' =)) E cung mong dc thia' lem' :"> Hihi tiec' la` co^' mai ko dc ( Sozzy vi may' em ko type dc tieng' Vit :(( )

@ hate_a3: Ai di hong' gio' Ho` Tay hoi` nao`........Anh cu' noi' lam` em ngai. :">

unni_x

Active Member
ơ thế Hummer với Mẹc là cái gì thế ạ :D có ăn được ko :)) khổ, cả nhà thông cảm cho iem, nhà wê chân đất mắt toét mới nhên Hà Lội được mí ngày :"> iem thấy các bác cứ "Hâm mờ" với chả " Kem ri" mà iem chả hỉu cái giề cả :D các bác cứ chê iem "tụt hậu" chứ iem thấy nhà wê chúng em sống có tình nghĩa nắm :"> nghèo về vật chất nhưng tình cảm ko nghèo đâu :D

vietkieuuk

Cứ tiếp tục chê anh nữa đi, ít ra thì anh cũng có vài đồng minh chứ. Anh chẳng phải là người xấu, thế thui. 10% quý anh là được rùi. Anh cứ rao lên như thế, mọi người mới chú ý chứ, nguyện vọng của anh rất đơn giản: tìm 1 em gái CVA thích hợp để làm quen. He he! Nhưng 1 số em tìm đủ mọi cách công kích anh. Anh phải phản công lại, đâm ra thành tự kiêu, tự đại. Nào là mượn xe, nào là khoe của, nào là thực dụng.... Muốn nói được người khác trước tiên phải tự xem lại mình trước đã. Chả thấy ai giúp mình cả!!! Pó tay.

Thui bây giờ quarn

Bi h anh quảng cáo lại nhé:

Không sành điệu, đi xe Dream II, tìm một bạn gái dễ thương, xem kết quả ntn nào? Xem có ai quan tâm ko nào? Xin mời các bạn

eu_te_amo

Mọi người ơi, anh này cũng chỉ muốn làm quen bằng cách chẳng giống ai thôi mà sao mọi người nhảy hết cả lên thế. khổ thân anh này, muốn thể hiện 1 cách làm quen mới, tưởng là sẽ gây ấn tượng, nào ngờ bị các em xúm vào hội đồng

unni_x

Active Member
hihi, em có " hội đồng" bác ý đâu :D em chỉ mún hỏi về Hummer là cái gì thui mà :p Mọi người trên 4r chắc dạo này dị ứng với 2 từ Uk quá, nên thành ra phòng thủ hơi kĩ :)), nhưng anh yên tâm, nếu đã quen rùi thì mọi người rất tốt, rất có tình cảm và coi nhau như 1 gia đình vậy >:D<

vietkieuuk

Welcome Pitu! Em có người yêu rùi àh, ai mà may mắn thế? Hi, em có tuyển bạn thân không, khi nào cãi nhau với người yêu thì anh tư vấn làm lành giúp cho!!!

Pitu" Đúng roài đẹp zai đẹp zai yeah ......... tiền bạc chỉ là cái tủn mủn hihi >"

Chán thật, anh chỉ đẹp zai vừa vừa thui, còn đúng là tiền bạc chỉ là cái tủn mủn, he he. Đề nghị Pitu thay avatar bằng 1 trong 2 ảnh đẹp dưới đây nha, sức hấp dẫn của Pitu sẽ tăng lên nhìu lần. Ai là bạn trai của Pitu thì đừng ghen nha.

lovelypink

Member
vietkieuuk said:
Anh hoc Ams Hoa 1 that ma. Dan ong can gi phai biet mat, quan trong co cai dau sang lang hay ko thui. Em Anh VIP kieu qua nhi! Cung dang buon!!!
anh lại nhầm rồi....
đàn ông ngoài việc cái đầu sáng láng thì còn phải có hình thức tốt nữa....tổng thống mà còn phải chọn người có bộ mặt sáng sủa để làm đại diện cho 1 quốc gia nữa là....
còn anh nói cái gì ko mua được bằng tiền thì sẽ mua được bằng rất nhiều tiền=>>>>>>>>>>đúng!quá đúng!
con người phải có trí khôn.sự chân thành chính ra vô cùng rẻ....giả bộ chân thành và 1 núi tiền thì con người dù khôn khéo mấy thứ nhất dù nhận ra có vấn đề nhưng cuối cùng người ta vẫn phải sống và tồn tại nên vẫn chấp nhận.còn người ngây thơ thì cứ thản nhiên nhận thôi.
con người nhiều khi cũng phải vượt qua sĩ diện bản thân để sống..còn sĩ diện mà thích chết thì cứ việc nhưng chết thì gọi là biggest loser rồi...hê hê hê

hoaimy

Welcome Pitu! Em có người yêu rùi àh, ai mà may mắn thế? Hi, em có tuyển bạn thân không, khi nào cãi nhau với người yêu thì anh tư vấn làm lành giúp cho!!!
Cái anh này tâm địa thật là ... [-( ........ ai lai bảo ng ta cãi nhau với ng yêu bao h không
đàn ông ngoài việc cái đầu sáng láng thì còn phải có hình thức tốt nữa....tổng thống mà còn phải chọn người có bộ mặt sáng sủa để làm đại diện cho 1 quốc gia nữa là....
Sao mày lại đi so sánh anh với lại tổng thông hả Yến thân iu :p ... so sánh chẳng hợp lí gì cả ;;)

to pitu: yêu mình cực >:D< Trong ảnh này mình khác quá.... :)

chuabietgi

Member
unni_x said:
ơ thế Hummer với Mẹc là cái gì thế ạ :D có ăn được ko :)) khổ, cả nhà thông cảm cho iem, nhà wê chân đất mắt toét mới nhên Hà Lội được mí ngày :"> iem thấy các bác cứ "Hâm mờ" với chả " Kem ri" mà iem chả hỉu cái giề cả :D các bác cứ chê iem "tụt hậu" chứ iem thấy nhà wê chúng em sống có tình nghĩa nắm :"> nghèo về vật chất nhưng tình cảm ko nghèo đâu :D
hic ! Chị Un nói thâm nhỉ !!!
nói xong đọc chết ngay :))

@Unni : Chong` len HN khi nao` thia' :"> Sao len ko bao? vo. ra don' :D

@ hoaimy: Oai`, lau lem' mi' thay' vao forum ah' :D Cha? hiu? cai' anh? hum hop. forum day' chup. luc' nao` =)) Hinh` nhu anh BD chup. :p

@Vietkieuuk : Hik anh an noi' xui xeo? ghe. dang yen lanh` tu. nhien tru` um' ngta cai~ nhau :"> Du` seo cung thanx a.......Voi' lai hinh` nhu anh noi' ho*i nguoc..........neu' la` ban than thi` em cung chang? can dep. zai dau nhung..........cai' con` lai thi` phai? xem xet' =))........ai bao? anh la` tun? mun? day' :"> :"> :">

Grenouille_vert said:
Lê Cẩm Tú (or Lư Nhật Linh) version 2.0!
Vậy mà cũng được 5 trang :(
Này này cái bác này ...
Bác định một lần nữa, kêu gọi " Quần hùng" đấy ah` ??>..:))

Nhưng mà, nói gì thì nói, dòng lịch sử đã ghi nhận :

_ Version 1 của Lê Cẩm Tú, Lư Nhật Linh, Lê Anh Tú ... công nhận hoành tráng nhất CVA từ trước đến nay ..:p

Topic này của ông anh UK, cần được build up thêm ..>:D<

Chip_pi_pi said:
A oi o? dau ra thong tin ay' thia' =)) E cung mong dc thia' lem' :"> Hihi tiec' la` co^' mai ko dc ( Sozzy vi may' em ko type dc tieng' Vit :(( )
Em Tú nhìn qua ảnh, chắc là 1m41 thì ko đúng rồi .;-)
Nhưng Tú ơi, anh hỏi thật, thế em có được 1m40 ko?:D
Mà nhìn em, bây giờ, anh đoán, chắc phải ngoài 60 kg, chứ ko phải 58kg nữa...
( Thân hình bạn vừa đủ ...:p)

Ngày trước, anh mà biết P..Tú được thế này , thì chắc anh đã cho em làm vai chính trong topic "Tình yêu với ...anh " rồi, chứ ko cần phải đến Hằng My của D6 .:p :D

estrella

Active Member
Chẹp... bé Tú vô đây chơi rồi đấy à... vào góp vui ha... mí cái ảnh của mày công nhận là đẹp đấy... cái đầu tiên chụp khi nào thế

@ Oanh: Cai' may' tau bi. do* do* ko type dc tieng' V nen tau ngai. post bai` :).......Muh may` hoi? cai' anh? nao`.........Cai' o? tren tau chup hoi` Tet hum di choi voi' be' Pho*` lo*` va` Ly beo' :D

@ Unni: Chong` de^ vua` thui X-(

@ e Huyen : Chi. dc tang. :p cung chang? bit' no' mua o? dau :(

@ Cleopark : E ko dam' dau anh em moi' co' 48 ki' thui ah. .......Chiu` cao thi` hoi bi. khiem ton' =)).......

@ All : Thui ko buon linh tinh nua~, hong? topic cua? anh UK :D

vietkieuuk

TIN SỐT DẺO:

Thông tin mới nhất từ văn phòng thám tử tư VietkieuUK: em Pitu có quan hệ mật thiết với 1 thanh niên tóc xoăn, đi xe Spacy màu trắng. Nếu các thám tử văn phòng VietkieuUK nhầm, xin các bạn lượng thứ và đính chính hộ cho.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000