Rock fan đâu hết rùi

WildBodom

Member
Này nhóc Imagine, COB có 8 album nhưng nếu ko kể các demo thì có 4 album và vừa ra bản demo của album thứ 5 có 2 bài

Something Wild 1997
Hate Breader 1999
Follow the Reaper 2000
Hate Crew 2003

còn nói về đĩa zin hả, hmm anh mày ở Pháp nghen, COB cả 8 cái của anh đều zin, hê hê, đó gọi là fan cuồng nhiệt

BlackDragon

Active Member
Nói chung mình ko thích bài sưu tầm, nếu muồn tìm hiểu về band nào thì tự tìm hiểu cũng được. :D Bài tự mình viết vẫn quý hơn, dù là viết dở ;)

WildBodom

Member
đùa chứ khi nào về sẽ kỷ niệm thèng em 1 cái, chọn đi hihi
theo ngộ, cái Follow đỉnh nhất, dã man, cứ gọi là tan tác chim muông.. hic hic

Thôi nói về COB thế đủ rồi, ko tối về ngộ lại sương âm ỷ mà ko ngủ được
Bi giờ chuyển sang Avantasia
hehe 2 thèng BD và Im có bít band này ko?? Được nói về band này là cả 1 vinh dự đấy...

imagineT_T

Member
Thế thì tự tìm hiểu là thế nào ? Đi tìm ở các trang web trên mạng thì cũng là đọc bài của người khác viết thôi.

imagineT_T

Member
Rất buồn là thằng em đi tu từ khá lâu rồi ( đầu tư tiền bạc của cải cho game ) nên dạo này toàn nghe đi nghe lại bộ Strato . Và em cũng chưa nghe band này

WildBodom

Member
đã gọi là kỷ niệm thì phải free chứ, nếu mua hộ thì bao nhiêu mà chả được việc gì phải 1 cái, tại lâu lâu có thèng nhắc đến COB làm ngộ cảm thấy đời thật tươi đẹp, mặc dù vừa ăn con 11/20 điểm tâm lý học F**K
hehe

imagineT_T

Member
Ý em nói là dạo này toàn nghe lại mấy cái CD cũ chứ không mua thêm ,chứ không phải free hay ko free ( tất nhiên là phải free rồi :D )

WildBodom

Member
mà thèng em chơi game gì thế có chơi World of Warcraft ko??
Best game bi giờ đó, ra clan Venga hoặc Vie mà hỏi mua, hihi!
KO chơi thì thật uổng phí cuộc đời, chậc chậc..

BlackDragon

Active Member
imagineT_T said:
Thế thì tự tìm hiểu là thế nào ? Đi tìm ở các trang web trên mạng thì cũng là đọc bài của người khác viết thôi.
Đương nhiên rồi, nhưng nói chung copy lại bài của người khác anh thấy ko hay lắm :D Nếu thích giới thiệu các bài sưu tầm thì làm luôn 1 chủ đề riêng đi . :D

WildBodom

Member
hmm hmm kiểu này mai lên lại thấy 1 đống dài dằng dặc danh sách: bao giờ về thì....
hic hic, chỉ tặng em Im thui, người khơi dậy niềm đam mê của tui,
còn các band khác và các yêu cầu khác thì ngộ chỉ miễn xiền cầm về VN và xiền công đi mua thôi hehe
Phải công bố thế trước ko thì ngày mai topic này sẽ lên hàng chục trang mất, tui sạt nghiệp du học còn gì...

imagineT_T

Member
hahaha, hahaha, thế thì ông anh tặng em cái Follow the Reaper hoặc Hatebreeder nhá :D .
Còn WoW, máy nhà em + đường truyền ko chịu nổi nhiệt, với cả em đang đầu tư vào vụ counter-strike 1.6 teamwork ^_^

WildBodom

Member
được vậy cái FTR
bên này giá 1 CD tầm 15-20 €
nhưng CD Rock, nhất là Death Metal thì khoảng 20-30 € (có cái Tokyo Warheart của COB đến 39.99€ lận hic hic) nhắc lại thấy đau bụng...!!

WildBodom

Member
nhớ lại những tháng ngày do mê CD mà tiêu hết tiền rồi phải ăn mì tôm cho đến hết tháng, hic hic, đúng là,.. thật đáng xấu hổ, thế thì còn học kinh tế làm mẹ gì nữa chứ...

ngothutra

Member
WildBodom said:
mà thèng em chơi game gì thế có chơi World of Warcraft ko??
Best game bi giờ đó, ra clan Venga hoặc Vie mà hỏi mua, hihi!
KO chơi thì thật uổng phí cuộc đời, chậc chậc..
Anh chơi Warcraft à? Thế tốc độ của anh đến 300 chưa vậy I-)

WildBodom

Member
anh nói là world of warcraft chứ ko phải Warcraft đâu em, nhưng hồi ở nhà anh cũng hay ra clan Vie nên pink cũng ko đến nỗi nào, nhớ hồi đó còn chưa có clan Venga, tối tối ngộ ra clan chỉ mong có chị Venga ra đấy chơi để đá hình, cho tới khi thèng Nesta bị anh Zin to con quại cho 1 phát vì tội đá hình nhiều quá, ngộ mới bỏ nghề... Vậy mà bi giờ, tình hình clan Vi và Ve nhà ta thật là quá căng thẳng, hic hic, chỉ vì vấn đề tài chính và thành viên, thật ko thoải mái khi đọc được những bài đá đểu nhau của 2 clan... Đó cũng chính là lý do ngộ chán bên GVN mà bỏ sang đây... :(( :(( (Thật đau lòng khi thấy anh em tàn sát lẫn nhau trên đam mê của chính mình) :(( :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000