Picture of the day : She's so sexy

Vampire

Member
tùng12f said:
ặc, thằng T kô nhận ra thầy Dũng hả, kekeke, thôi thầy ra mặt đi.....Vam mới chả pire, em là Van helsing đây, hehe
Thầy chưa từng bao giờ thấy 1 Van Helsing béo đến như vậy nhá

ll4ever

FinalSonata4u said:
Đừng có hờn dỗi như thế, con trai lớn rồi!
Quyên nó đùa 1 tí ý mà ;)

Ai lại nói toẹt ra vậy, tội anh ý lắm
kekeke!!! em làm vậy là giúp nó thui mờ!!! thằng ku WildBodom ghét bọn đen lắm!!!! nhất là mấy thằng Mozambick, nó mà bít nó kill ngay!:))

Vampire

Member
Primo là thằng béo phân biệt chủng tộc nhé B-)
Deuxio tìm ảnh tinh vân thì ở google ấy.
Tertio em kia mặc thế thì cũng bình thường, chỉ có điều trông hơi đô (chắc con gái Lý Đức à :-/)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
SAO THẦY LẠI NÓI THẾ??!ĐẤY LÀ CON MÀ!TỨC QUÁ ĐI MẤT!>"<
LÃO QUÁI QUYÊN THIK VỚ VẨN KO??
BỊ MẤY THẰNG UP ẢNH BỪA BÃI RỒI EDIT BAO NHIÊU LẦN.....

hate_a3

Member
ll4ever said:
kekeke!!! em làm vậy là giúp nó thui mờ!!! thằng ku WildBodom ghét bọn đen lắm!!!! nhất là mấy thằng Mozambick, nó mà bít nó kill ngay!:))
tùng12f said:
mie, bon đen thì ai chả ghét cơ chứ.....
(câu bài)
đ** mẹ có lớn mà đ** có khôn, mày tưởng mày là da trắng à, mày tưởng ngày xưa mẹ mày đ** nhau với bọn da trắng à
ko ko, thằng bố mày cũng là thằng da vàng, con mẹ mày cũng là con da vàng, chim bố mày cũng đen, l** mẹ mày cũng đen lắm , đ** phải như bọn da trắng đâu
tao đã đ** động đến chúng mày nữa thì đừng có nói này nói nọ hiểu ko
mẹ, chúng mày gọi tao là mọi đen, còn bọn da vàng mày nghĩ là ngang với bọn da trắng hả, khổ thân ông bà già mày làm lụng vất vả cuối cùng con cái có lớn mà đ** có khôn
còn thằng nào biết tao da đen mà muốn kill ngay thì cứ việc, kêu 1 câu tao chiều hết

FinalSonata4u

:-/ :-/ :-/ :-/
:-O :-O :-O :-O
Sao lại đến nông nỗi này cơ chứ ?
:( =((
Vinh đen ơi ông hâm mẹ nó rồi !
Lại còn sỉ nhục giống nòi da vàng nữa chứ, Ông tưởng bọn da trắng mà hay à ?
T.Béo đọc bài ông nó ko tức mà cười sằng sặc.

Mọi ng` (nhất là ông T) ko phản bác j đâu nhé. Cho nó nguôi cơn đi đã.
Trùi ui !!!

ll4ever

FinalSonata4u said:
:-/ :-/ :-/ :-/
:-O :-O :-O :-O
Sao lại đến nông nỗi này cơ chứ ?
:( =((
Vinh đen ơi ông hâm mẹ nó rồi !
Lại còn sỉ nhục giống nòi da vàng nữa chứ, Ông tưởng bọn da trắng mà hay à ?
T.Béo đọc bài ông nó ko tức mà cười sằng sặc.

Mọi ng` (nhất là ông T) ko phản bác j đâu nhé. Cho nó nguôi cơn đi đã.
Trùi ui !!!
thề có trời chứng giám!!!!!! Chim ah, bác là thằng hỉu em nhất trên đời nè!;) em vừa định viết < trước bác 1'> : " hô hô" thì sực nhớ là máy ko có Vietkey, down xong thì thấy bài bác rùi!!!:D
đúng là em và Béo nên cười!:)) cái thèng nè ko bít đùa! đành là em đùa hơi quá tý, nhưng hồi xưa gọi nó vậy đâu thấy phản ứng?!!!!:-O
@ Hét cái j đấy...: mày nên lick sự 1 chút đi! ở đây có cả trẻ em đấy! ko muốn ban nick thì edit bài đi!
chính tao mí là ng ko hỉu bố mẹ mày cho mày ăn học bao nhiu năm như thía mà lại để mày chạy rông ngoài đường chửi bậy như thía!:| phí cơm gạo!>:D<
mà hình như gia đình mày cho mày đi học " động vật học" hay sao ý mà mày nói những thứ mà lòai ng ko ai hỉu nổi???!!!!!

hate_a3

Member
may mà tao ko chạy rông, thằng nào chửi tao thì tao chửi lại, thằng nào muốn cười buồn thì cười, mẹ tao dạy ra đg thấy thằng nào chửi mình thì đ** bao h phải ngại ok?
nếu muốn ng khác lịch sự với mình thì trc hết nên lịch sự với ng khác, mẹ mày ko dạy mày hả :))
tao ko quen chúng mày nên đừng nói là ngày xưa gọi tao như thế ko thấy tao nói gì
ai đánh giá chúng mà đùa thì cứ cho là thế đi, tao ko cho là vậy
còn ai thích ban nick tao thì cũng ok
@Trung : da trắng mới hay phân biệt màu da, lol , tôi ko nghĩ bọn da vàng mình cũng đi chửi nhau

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000