Picture of the day : She's so sexy

FinalSonata4u

tội lỗi này rửa cả sông Xen cũng ko sạch

hate_a3 said:
vì có ng pm cho anh
:)
dạ dạ là em là em
Tai vạ cũng do em mà ra cả.
Chả là sau khi anh Vinh nộ khí xung thiên, kêu ko vào topic này nữa, em thấy tội cho bác Thái, topic bị mọi ng` khinh rẻ (cũng tại thằng quỷ Quyên mà ra) nên đã viết 1 câu làm lành (như mọi ng` đã thấy)
FS4u said:
Đừng có hờn dỗi như thế, con trai lớn rồi!
Quyên nó đùa 1 tí ý mà;)
và gửi vào nick của anh Vinh, 2 ng` chat chit 1 hồi rất ư là mùi mẫn.

Các cụ ta vẫn thường "nói họa vô đơn chí". Tưởng đã yên chuyện, em nào ngờ có cuộc nội chiến nổ ra trong tâm hồn anh Vinh. Ko hiểu từ tự ái này đến tự ái khác thế nào mà sau 1 hồi tâm sự minh oan cho ông bạn Quyên, em vừa thò đầu ra là bị phang ngay vào mặt bài &*!#@%<) chóng hết cả mặt.

Em thề có chúa JUDAS chứng dámL-) rằng em chỉ muốn mọi ng` ko vì chuyện nhỏ này mà nghĩ xấu về lớp F0104, vì lớp em từ xa xưa đến nay nổi tiếng (kha khá thôi) là 1 lớp hòa đồng, dễ chơi.
Nào ngờ........

Chỉ oan cho cu Béo, ko hiểu mô tê thế nào, thấy thiên hạ chửi đen, nó cũng vì tức thằng đen hàng xóm (đen chính hiệu nhé) mà post lên 1 bài ngắn ngủn góp vui, ai ngờ bị chửi té tát. Sau lại post 1 bài nghe rất hiền lành : "một tiêng cười...buồn" tèn tennn --- ăn đòn tiếp.

Túm lại, em là thằng châm lửa kiêm nhân viên cứu hỏa. hix hix

FinalSonata4u

Anh nghĩ lại rồi, ko phải lỗi tại anh. Tất cả chỉ vì các chú tranh nhau em Ánh nên mới ra cơ sự này.
Em Ánh là căn nguyên của mọi cuộc đổ vỡ.
ÁNH, chọn lấy 1 chàng hoàng tử đi cho đỡ cãi nhau ! :D

Nghiêm túc này:
Thằng Quyên nhé, tao đã nói là ko ý kiến j nữa cho thằng Vinh nó nguôi rồi, sao mày cố chấp thế hả ?
Tất cả cũng bắt đầu từ cái câu chim cút chim cút của chú mày mà ra, làm họ hàng chim nhà tao bị mang tiếng oan X(
Nếu biết ng` ta ko quen đùa kiểu đấy rồi thì thôi đi chứ.

Còn cu Đức nữa, chú lại định bắt chước anh châm ngòi cho 1 cuộc chiến mới hả :>

Anh em chú ý, nếu F và A1 uýnh nhau thì cứ để thằng HoàngBầu và thằng ViệtSex cho em. 2 thằng còi xương ấy 1 mình em cân tất :))
(với điều kiện chị Thẩm ko ra trận hí hí)

Vampire

Member
Đáng thương thay, ngay cả đến anh hùng Achille cũng chết trong cuộc chiến thành Troie, cuộc chiến chỉ vì một người đàn bà :))

Bây giờ thì đến CVA huynh đệ tương tàn cũng chỉ vì một bóng hồng =))

ll4ever

Vampire said:
Đáng thương thay, ngay cả đến anh hùng Achille cũng chết trong cuộc chiến thành Troie, cuộc chiến chỉ vì một người đàn bà :))

Bây giờ thì đến CVA huynh đệ tương tàn cũng chỉ vì một bóng hồng =))
thầy Dung ui, em thik làm Paris cơ!< dù hơi xí trai_ em đấy ah, ko phải Paris:p >
Mà Achilles chết em thấy cũng dc, sống mà thế cũng chán! chỉ tiếc là vừa tìm ra mục đick để tồn tại thì....
em ko như thía đâu!!!!!!!! em sẽ cố gắng hơn nữa để đạt dc ....

ll4ever

SkelballCVA said:
hihif ! đúng rồi con trai bố lớn rồi sao mà nói những câu ngu thé hả con !
ai cơ? ai là con của con bò nè cơ?!!!!!!!1:-/
bê thui ah?!!!!!
năm hết Tết đến, bit điều thì trật tự, oki?;)
:x chúc cả nhà vui vẻ trẻ khoẻ đẹp trai< xinh gái nữa!>:x

cu-tro

Nhìn ảnh em Ánh dễ thương thật!:-O Sao T nhiều ảnh em Ánh thế?X(
Ánh ơi, pls! Cho anh mấy cái ảnh nữa đi, anh hứa nếu có dịp anh khao em ăn kem!

ll4ever

milkywayprincess said:
thoi di pa!
kau vua thoi!
@minh:co phai em cho anh y dau!anh y luom lat thi thay thoi
thì nó có bảo em cho anh đâu! thằng nè nó đang cô đơn lắm! em thương nó mà cho nó mấy cái ảnh ;-) hehehe!< nhưng cẩn thận , nó là Master Érotique đấy!!!!!!!>:) >

cu-tro

À thằng quyên nó bảo anh là gallant master! Quyên buồn cười thật, dùng từ lóng làm em ý không hiểu!
Phục Quyên sát đất, chuyên gia bới rác, ảnh của ai cũng có!! Gửi cho tao mấy cái đi, xem chơi!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000