Photo cua a2 family 00-03

ong vang

nhưng mà theo tớ nghĩ thì ở Hanoi người đông, lại ít đất nên muốn híp cũng khó tìm dc địa điểm tốt.
ban ngày thi dân ngoại tỉnh lên làm ăn, ban đêm thì dân chơi đua xe. làm sao kiếm dc chỗ nào nhờ.
nên Chi cứ mặc con áo đấy đi, không phải lo nghĩ

ong vang

mấy cái thèng này vào đây câu bài hay sao thế, cứ thấy ong vàng nói cái gì la hùa theo 1 đàn, thấy mình nói cẩn thận cũng bảo cẩn thận thấy mình nói k lo nghĩ cũng bảo không lo nghĩ.
nhắc lại nhớ đến kiểu cỗ động của lớp ta ngày xưa.
Leader nói "Thà chết chứ không theo Mĩ!"
Cả đội lại hùa theo "THEO Mỹ! Theo Mỹ! Theo Mỹ!"
Leader : "sống vinh còn hơn chết nhục!"
a2: "Chết nhục! chết nhuc! chết nhục!"
hố hố hố, củ chuối k chịu dc

hawking

Đi trước thì lại bảo là không ga-lăng. Đi bên cạnh thì lại bảo là cứ kè kè như quân ăn cướp. Tốt nhất là cõng các em vậy (đã loại trừ khả năng cưỡi đầu cưỡi cổ)

ong vang

thèng nam này bị gái nó đè đầu cưỡi cổ hay sao ma lại có ý nghĩ kỳ lạ thế. thôi chị em cũng thông cảm cho chú. ngoài đời bị hành hạ nhiều quá nên muốn vào đây trả thù ah

mimanchi

Member
ti`nh tra.ng thi cu cang thang nhi??? ko thay ai vao post gi het, tang cac ba.n may ca'i a?nh cho khoi goi cam xuc van tho va mo'c ma'y nha' >:) >:) >:)

Doa.n nay van hien lanh :) A?nh nay mo vi chup bang dien thoai cac ban dung ma'ng to nha :)

Bf at work :x

Den doan high roai =)) =)) :">
<edited>

jumbo_lp

2 tấm đầu: Xinh.
Nhưng đến tấm thứ 3 thì: uỵch. Ghê quá.
Chú áo trắng ngồi cạnh em Chiêm giống thằng Geller thế. Em tóc vàng cũng xinh, đoán là từ Đông Âu.

mimanchi

Member
em toc vang la Australian, xinh le'm do' :D, hehehee, cho cac ban xem bo mat that cua Chi mot teo thoi, con bgio xoa' di de lai 2 ca'i anh xinh hahahahaha

@Diep: Chi cung ke^'t a'o day :D :D

ong vang

hu hu hu,Chi ơi tớ chưa kịp xem, pót lại cho tớ xem đi. Chi dạo này đú đớn quá đấy nhé.lượn lờ lung tung. lại còn chơi với Tây nữa.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000