Photo cua a2 family 00-03

ong vang

giao lưu văn hóa Pháp-Halan
Bộ trưởng Ngoại giao Pháp Khương Kinh Hùng (tức Hùng suối) va phu nhân tại nhà ga amsterdam, nơi đoàn đc đón tiếp

Đại diện phái đoàn Halan chụp anh lưu niệm

Điểm đầu tiên mà KK Hùng đề nghị dc dẫn đi, dù đã lập gia dình va phái đoàn halan đã cố can ngăn nhưng HÙng suối vẫn năn nỉ hướng dẫn vào đó

Tuy đã lập gia dình va là đại diện của nhân dân pháp nhưng Hùng ta vẫn không sao bỏ dc cái tật dê đã ăn sâu trong máu

Thông điệp muốn gửi đến quí khán giả

Trái ngược với chồng mình Hoàng Anh (phu nhân) lại có thiên hướng muốn đi thăm quan danh lam thắng cảnh mang đầy tính nghệ thuật

cupid

Hoa ơi nhìn m t thấy có dáng làm mẹ lắm rùi ý :D còn chị em nhà Hùng thì khỏi bàn... rất xứng đôi :|
Ơ hình như ở Arms có Van de sex đúng k nhỉ??? t nhớ trong Euro Trip có cái đó :)

ong vang

dạo này em cũng bước sang tuổi 23 rồi, nên em đang phấn đấu, em mặc kín đáo để Thành bấn nhận rra sự khác biệt giữa gu thời trang của Thành với thực trạng cuộc sống, em chỉ muốn giúp bạn tiến bộ va trưởng thanh lên thôi ạ,k có ý rì khác.

Pikachu

Member
có lẽ cô nên ở bên Hà Lan luôn,đừng về Việt Nam nữa cô Hoa ạ....đừng làm phố phường Việt Nam thêm xấu vì các mẫu mốt của cô

jumbo_lp

Thôi anh em, nó có tuổi rồi chấp làm gì với lại mấy chú đạo hồi là không khoái hở hang. (nhưng vẫn lấy nhiều vợ mới đau chứ) :D

ong vang

kìa Thành bấn lại hỗn nào, đàn ông các bạn thấy phụ nữ hở hang cũng phàn nàn là "nhìn phát khiếp" còn mặc kín đáo thì chê la nhà quê. là sao chiều dc đây.>>>?

mimanchi

Member
hhehehheeh, FYI, Chi moi mua duoc mot con ao ho lung khung khiep hon nam ngoai, hehehe, mac du biet ban Thanh ban ko khoai, nhung to da ko cam noi long, xin loi ban Thanh ban, he ve to se mua cho ban cai kinh ma't 15 khi`n o Luong Van Can =)) =))

jumbo_lp

không sao Chiêm mặc áo Chi sướng, Thành được nhìn Thành cũng sướng.
nhưng lưng mà đen là không chơi đâu nghen cưng. :p
nway: nếu có thể thì chơi luôn cả mặt trước đi cưng

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000