Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Jun 14 2004, 10:17 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Jun 14 2004, 10:17 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Bé Ly thì ngoan đáo để :D&nbsp; :lol:&nbsp; :p [/b][/quote]
Sao lại có người chuyên đi nói kháy người khác thế nhỉ.... <_< Anh smooth về nhà dạy nó đi nhé :angry: :p :D

... dân A3 à ... cho làm quen ké đê .....&nbsp; .... ít vào trong org nên chả biết ai với ai cả .... hình như unni là bạn Hằng bí thư A3 hả ....&nbsp; ....&nbsp; ..... giới thiệu thêm vài bạn nữa cho tớ làm quen với ....&nbsp; ....&nbsp;
Bạn nói thế mà tớ cứ tưởng bạn là nam :p

unni_x

Active Member
Bé Ly thì ngoan đáo để&nbsp; :D&nbsp; :lol:&nbsp; :p&nbsp;

Sao lại có người chuyên đi nói kháy người khác thế nhỉ.... Anh smooth về nhà dạy nó đi nhé
Bé Ly đang nói ai thía, nói tớ hay nói bé Ly <_< :p :D :lol:
... dân A3 à ... cho làm quen ké đê .....&nbsp; .... ít vào trong org nên chả biết ai với ai cả .... hình như unni là bạn Hằng bí thư A3 hả ....&nbsp; ....&nbsp; ..... giới thiệu thêm vài bạn nữa cho tớ làm quen với ....&nbsp; ....&nbsp;
Hì, ừ, tớ chỉ là nguyên bí thư A3 thui :D
Hì, các bạn lớp tớ trong forum không nhiều lắm, chỉ có khoảng 4, 5 người thui, nếu ấy muốn thì xin giới thiệu với ấy bẹn Ly- God bless u- một bạn gái học rất giỏi và xinh xắn, lại có duyên nữa, :D < chỉ có mỗi khoản hay đi nói kháy người khác thui :p >
À, nhắc ấy nhé, đừng dính dáng hay làm quen với tên nào có nick là who_cares :ph34r: , cái này gọi là nguy hiểm thì phải nhắc nhở nhau phòng tránh trước ý mà ;) :lol: :D

À, nhắc ấy nhé, đừng dính dáng hay làm quen với tên nào có nick là who_cares  , cái này gọi là nguy hiểm thì phải nhắc nhở nhau phòng tránh trước ý mà
... nói thế tớ lại càng tò mò ... càng muốn làm quen .... :lol: ... xem tình hình là nguy hiểm thế nào ..... có bằng tớ được hung :rolleyes: ...... :lol:

Bạn nói thế mà tớ cứ tưởng bạn là nam
... bạn nì vui tính nhở .... đọc lại cái phần thông tin của tớ nhé .... hơi bị đầy đủ rồi đấy .... thiếu mỗi cái .... lớp A1 thôi ..... :lol:

God bless u

Member
Đúng là về khoản nói kháy mình còn phải học tập chị unni nhiều <_< Mà sao không thấy unni giới thiệu về mình thế, bạn ý đang muốn làm quen đấy, chả sướng quá đi được ý chứ :D
tớ lại càng tò mò ... càng muốn làm quen ....
Kinh nghiệm xương máu để lại rất nhiều bạn ạ, làm quen thì tốt thôi, nhưng đừng để bị lừa nhá. Mà nói thế cũng chả biết bị lừa lúc nào đâu :( Khổ thế cơ chứ :unsure:

À, tiện thể góp ý với cái Hằng, có đổi được tên topic lớp mình không. Thế này nghe như Văn tế A3 CVA ý, ngại quá!!!!! :unsure:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-God bless u+Jun 15 2004, 09:12 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (God bless u @ Jun 15 2004, 09:12 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> À, tiện thể góp ý với cái Hằng, có đổi được tên topic lớp mình không. Thế này nghe như Văn tế A3 CVA ý, ngại quá!!!!! :unsure: [/b][/quote]
óe, làm sao đổi tên topic được, cái nì thì nhờ chị Hà vậy, mà mãi tao mới nghĩ cái tên độc thế mà mày chê à :D :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Jun 15 2004, 05:16 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Jun 15 2004, 05:16 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-God bless u+Jun 15 2004, 09:12 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (God bless u @ Jun 15 2004, 09:12 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> À, tiện thể góp ý với cái Hằng, có đổi được tên topic lớp mình không. Thế này nghe như Văn tế A3 CVA ý, ngại quá!!!!! :unsure: [/b][/quote]
óe, làm sao đổi tên topic được, cái nì thì nhờ chị Hà vậy, mà mãi tao mới nghĩ cái tên độc thế mà mày chê à :D :lol: [/b][/quote]
Em tự đổi được mà em ;-)
Forum có chức năng cho tất cả các thành viên có thể tự sửa bài của chính mình viết mà...
Chỉ cần vào bài đầu tiên của topic và edit là xong em ạ ;-)
(với điều kiện em phải là người lập ra topic)

God bless u

Member
Thôi, nghĩ đi nghĩ lại thấy đúng là cái tên này nó độc thật. :) Đọc mà rơi nước mắt, :p với cả tự nhiên thấy ....tủi tủi vì có mỗi vài mống A3 à :unsure: :blink: :( :lol:
Nhưng mà mọi người yên tâm, tuần sau tớ gặp thầy Kim rồi, con số members sẽ không phải chỉ lèo tèo thế này đâu :D ;) À mà rủ thày đi chat luôn cũng hay đấy nhỉ. :lol: :D :lol:

smooth

Member
Oài, phải để chúng nó tự nguyện mà vào chứ, ép buộc chả được gì đâu, lớp anh cũng chỉ có 3 đứa lên net thường xuyên thôi. Chú ark đừng khinh các thầy cô, thầy cô bây giờ trình tin học cũng lên cao lắm. CHú cẩn thận ko cô chủ nhiệm chú hằng ngày vẫn dõi theo từng lời nói của chú trên 4r này đấy.

God bless u

Member
Thầy Mão cũng lên à, kỉ luật trường mình nghiêm quá, đến cả trên net cũng phải cảnh giác thế này thì... :unsure:
Hừm, hôm nay mình bị mấy bạn A3 làm vố đau quá, đến giờ vẫn ..ực ực... :angry: <_< :(

... cô chủ nhiệm lớp em có sở thích lúc rỗi là online đấy .... thấy cô bảo cũng hay lên 4rum đọc bài .... :rolleyes: ..... nhưng mình có nói gì sai .... làm gì sai đâu đúng ko .... cứ post bài tự nhiên ... ko phải dè dặt đâu .....

.... mà tớ cũng có ý kiến ... bạn Hằng đổi tên topic đi .... nghe cứ như là die rồi ý .... :lol:

ark

Active Member
Hix, có ai chê các thầy các cô đâu
cái chính là các thầy cô mà vào forum thì mọi người nói chuyện ko còn được ... thoải mái nữa :(

unni_x

Active Member
Hừm, hôm nay mình bị mấy bạn A3 làm vố đau quá, đến giờ vẫn ..ực ực...
Sao vậy ạ :huh: đến giờ bác vẫn uống nước à :eek:

mà tớ cũng có ý kiến ... bạn Hằng đổi tên topic đi .... nghe cứ như là die rồi ý
óe, thế thì tớ càng không đổi đâu :D :lol:

God bless u

Member
đến giờ vẫn ..ực ực...
Kính bác Hằng, cái này gọi là nuốt giận đó, :ph34r:
Vào cái forum này là tự do diễn đàn rùi, không phải bắt ép gì đâu, ark ạ :D Thích gì nói thế nhé B) :p Chỉ sợ các thày cô đọc rồi thì nghĩ gì về mình thôi. :D

God bless u

Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Jun 21 2004, 10:04 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Jun 21 2004, 10:04 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
Kính bác Hằng,
Miễn lễ cho be' Ly :D [/b][/quote]
Ực ực..ặc ặc :angry: :lol: Đúng là đi Huế về phong kiến hẳn...

À, có vài lời muốn nói đây. Cách đây 16 năm đúng ngày này có 1 nhân A3 chui khỏi bụng mẹ. Nhưng đáng tiếc hôm nay bạn ý phải vào viện vì 1 căn bệnh mãn tính (giường 23 phòng 106 viện TQ :p ). Happy birthday WC!!!! :D :D :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000