Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
Buồn nhỉ, em đã định gắn chặt với ttvnol rồi, nhưng cảm thấy phải góp sức xây dựng thương hiệu trường ta. :D Ấy vậy mà trong này hình như thiếu vắng A3 quá, ngoài em ra hình như còn lão Who_Cares và Hunter thì phải, huhu, thế mọi người đi đâu hết cả vậy?
Vài dòng nhắn nhủ : em rất hân hạnh được làm quen với tất cả các bác :p

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Oct 12 2003, 02:09 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Oct 12 2003, 02:09 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :lol: A3 đi chơi hết rùi, không có ai ở đây đâu, kêu gọi làm rì cho tốn sức :p  :D [/b][/quote]
:D
Chắc ý WC muốn nói thêm là: "Có kêu gọi thì kêu gọi tớ đấy này, tớ luôn ở bên bạn :rolleyes: " :D :lol: :lol:

Đúng rồi, các em hăng hái gọi các bạn vào ủng hộ trường mình đi!! B)
Đến khi có nhiều thành viên rồi thì có lẽ Forum mình cũng phải chia khóa ra cho tiện tìm nhau.... :)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Oct 12 2003, 01:20 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Oct 12 2003, 01:20 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Who_Cares+Oct 12 2003, 02:09 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Oct 12 2003, 02:09 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :lol: A3 đi chơi hết rùi, không có ai ở đây đâu, kêu gọi làm rì cho tốn sức :p&nbsp; :D [/b][/quote]
:D
Chắc ý WC muốn nói thêm là: "Có kêu gọi thì kêu gọi tớ đấy này, tớ luôn ở bên bạn :rolleyes: " :D :lol: :lol:

Đúng rồi, các em hăng hái gọi các bạn vào ủng hộ trường mình đi!! B)
Đến khi có nhiều thành viên rồi thì có lẽ Forum mình cũng phải chia khóa ra cho tiện tìm nhau.... :) [/b][/quote]
Hình như chị Hà hiểu sai ý của em rùi thì phải :D

Hehe...Cái này thì chắc phải hỏi bạn unni_x và W_C...Nhưng bạn thấy đấy...Tui có học A3 đâu muh vẫn vào đây...Tại A3 ít nhân wá nên chắc lớp khác cũng nên vào đây lun...Càng hay...Cho rôm rả mè :lol: :lol: :lol:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Dec 4 2003, 11:16 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Dec 4 2003, 11:16 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hehe...Cái này thì chắc phải hỏi bạn unni_x và W_C...Nhưng bạn thấy đấy...Tui có học A3 đâu muh vẫn vào đây...Tại A3 ít nhân wá nên chắc lớp khác cũng nên vào đây lun...Càng hay...Cho rôm rả mè :lol: :lol: :lol: [/b][/quote]
Đúng, đúng, A3 đông dân thế mừ lại ít người trên này, buồn! Thui, các bạn vào cho nó vui vẻ, unni xin hân hoan chào đón ( nghe như Seagames ý nhỉ :p )
Mà bạn little_mushroom ơi, bạn cho mình hỏi tẹo nhé, có phải bạn sinh ngày 23 tháng 11 không vậy? Nếu đúng thì chậc chậc.. ;)

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-chien_binh_duong_pho+Dec 5 2003, 02:40 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chien_binh_duong_pho @ Dec 5 2003, 02:40 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Lớp bạn có bạn nào xinh không , giới thiệu cho mình 1 bạn nhé!
Mình rất muốn làm quen với các thành viên lớp A3 :D :D :D [/b][/quote]
Híc, tiếc là không bạn ạ... :(

Mà bạn little_mushroom ơi, bạn cho mình hỏi tẹo nhé, có phải bạn sinh ngày 23 tháng 11 không vậy? Nếu đúng thì chậc chậc..
...Uh...Minh sinh vào 23-11...Nhưng mè vậy thì seo huh bạn...Hix...Bạn làm mình hồi hộp wa :huh: :huh: :huh:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Dec 10 2003, 01:04 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Dec 10 2003, 01:04 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
Mà bạn little_mushroom ơi, bạn cho mình hỏi tẹo nhé, có phải bạn sinh ngày 23 tháng 11 không vậy? Nếu đúng thì chậc chậc..
...Uh...Minh sinh vào 23-11...Nhưng mè vậy thì seo huh bạn...Hix...Bạn làm mình hồi hộp wa :huh: :huh: :huh: [/b][/quote]
Hi hi, có gì đâu :D :D :D chẳng qua vô tình mình biết được sinh nhật của bạn, được ghi trên 1 cái card của 1 bạn nam nào đó ;) Còn bạn nam đó là ai thì chắc bạn cũng sẽ biêt thôi!!! :lol:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-LamborghiniPtH+Dec 11 2003, 03:17 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LamborghiniPtH @ Dec 11 2003, 03:17 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :D :p A3 đá cầu thua A7,hehe!!!!!! :p :D [/b][/quote]
hehe, mấy bạn lớp tớ thua à, cũng tốt :rolleyes: . Có thua mới biết đứng lên (dành lại chiến thắng) :lol:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-boyanmay610+Dec 14 2003, 10:27 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (boyanmay610 @ Dec 14 2003, 10:27 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ban bi thu oi sao lai che con gailop minh the?????(Híc, tiếc là không bạn ạ... )
phai benh vuc con gai lopminh chu lai!!! [/b][/quote]
híc, thì đúng là thế mừ, :) , nhưng mừ đó là vẻ ngoài thôi, còn bản tính bên trong thì tớ thấy ai cũng tốt! B)

boyanmay610

Noi lao!!
ai bao con gai a3 khong co ai xinh!!
Cac ban con gai a3 co khoi nguoi xinh day chu??
VD:unni_x cung rat xinh day chu :p
Hay la ban Huyen Trang chang han
van..va..van............... :D

Hì hì...Hum wa con trai A3 đc một phen "ngơ ngẩn" lúc bạn chip sang mượn bạn W_C cái bút chì + thước kẻ...Hehe...Chip có sức hút thật đấy...Hmmm...Còn ai mún bít cảm giác của bạn chip lúc gặp mặt bạn W_C thì hối lộ tui cái gì đi...Tui nói cho...Đảm bảo là cực kì bất ngờ & lý thú...Ko hay ko lấy tiền! :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000