Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

TranNamTrung

Thử hỏi trên đời đã ai bị ban nick lâu như tao chưa? Mãi mới được thả, con lợn X viết lung tung gì thế, dám giả danh em Trang của tao à. Cẩn thận ko tao kill bây giờ!!!

LordofNTL

thế ah , em tao nốt

lại chuẩn bị đi học nào , đíu giề bùn hơn

Thằng Tùng Anh học ở đâu đấy, tao đi với

tao ngồi tụng kinh LSĐ ở cầu thang , ko lên TV nữa , thi LSĐ xong mới lên học hình họa

sặc , tự nhiên thấy thằng kang ăn ... lên forum mới ghê chứ

Thich_Tuyet_Tinh

Nguyễn Anh Vũ hiện đang học lớp Kế hoạch K48B Trường ĐH Kinh tế Quốc Dân. Hiện bạn ấy đang trong tình trạng nguy kịch với tiền sử bệnh Hở Van Trym,Máu không bơm được lên...Hiện gia cảnh bạn Vũ rất khó khăn.Mong các bạn hãy gửi tin nhắn này đến tất cả các bạn trong Friendlist của mình để cứu giúp bạn Vũ.Mỗi nick mà bạn gửi thành công sẽ được Tập Đoàn Yahoo VN tặng 500đ cho bạn Nguyễn Anh Vũ.Xin cảm ơn các bạn đã đọc tin và đừng quên gửi tiếp cho bạn của mình!
Chúng mày thấy thế này đã dc chưa? Not to offend anyone :| Chẳng qua chỉ là bực mình khi mấy đứa cứ mass mess toàn cái lung tung vô bổ, điển hình là thằng Anh Vũ

God_bless_you

sao tưởng chỉ tim mới có van chứ hả :-? Lại đăng láo, mình ghét nhất cái trò cứ gửi giếc, đằng nào mà chẳng không chữa được bệnh... Khổ thân ông vũ ..

LordofNTL

Mâu có bài hay đấy , típ đê , gửi nhìu vào .
Cho Ly dê 1 bài ko nó lại ghen tị , nó cầm 14 $ sing của mày àh , hé hé , ngu thì chít , làm đê , tao cũng nghĩ 1 cái .
óe, chết rồi , vừa nhớ ra là ko lên được YH , thôi mày làm đê , rồi post lên đây anh em tham khảo

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000